Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

***ช่วยแปลภาษาเทคนิค ของเสียงให้หน่อยครับ***

pongpradit-v

19/10/2010 02:27:52
0

หลายครั้งที่ผมอ่านกระทู้ หรือคุยกับผู้รู้แล้วไม่เข้าใจในความหมายของคำที่จะใช้สื่อ เช่น สเตจกว้างกะแคบ upper mid deep ของเบส และอีกหลายๆคำที่ผู้เล่นเครื่องเสียงจะใช้กัน **เป็นภาษาเฉพาะที่ผู้เล่นรายใหม่ๆจะไม่เข้าใจ** จึงอยากร้องข้อให้ เฮียมั่นคงช่วยทำ รีวิว ไว้สำหรับอธิบาย แปลความหมายเป็นภาษาที่ทำให้ผู้ที่คิดจะเริ่มเล่น หรือเล่นแล้วแต่ยังไม่เข้าใจในภาษา เข้าใจในความหมายมากขึ้นด้วยครับ ผมเชื่อว่าคงยังมีคนที่เป็นอย่างผมอยู่เยอะที่อยากเข้ามาอ่าน เล่น ทำความเข้าใจขอมูลในเว็ป... ขอบคุณไว้ ณ. ที่นี้ด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Mr.Burst

19/10/2010 07:12:27
3
อ่านได้จากกระทู้นี้ครับผม

http://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=27390

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

pongpradit-v

19/10/2010 13:23:52
0
ขอบคุณมากๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"***ช่วยแปลภาษาเทคนิค ของเสียงให้หน่อยครับ***"