Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

จากหัวลำโพงไปสาขาไหนใกล้สุดครับเฮีย

สเปโต

28/03/2007 16:38:02
ถ้ามาถึงหัวลำโพงแล้วไปสาขาไหนใกล้ที่สุดครับ แล้วไปยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ พอดีไม่รู้ทาง(บ้านนอกเข้ากรุง):142: ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

KiZe

28/03/2007 16:51:18
ไป Mass มีของน้อยครับ ถ้าจะไปลอง MS-1 Vsonic Pk3 อาจจะมีให้ลองครับ

แต่ถ้าจะซื้อเลยแนะนำให้ไปร้าน ที่พันทิพงามวงศ์วานครับ มีหลายตัวให้เลือกลอง แถมลองได้เต็มที่อีกต่างหาก

วิธีไปพันทิพงามนะครับ นั่งรถอะไรก็ได้ไปให้ถึง อนุเสาวรีย์ แล้วเดินไปที่ป้าย ฝั่งที่มีร้านถ่ายรูปฟูจิ ที่อยู่ข้างฝั่งโรงพยาบาลราชวิถีครับ

เดินไปหลังร้านดังกิ้นโดนัท จะมีรถตู้จอดอยู่ครับ ค่ารถ 20 บาท

หรือจะขึ้นสาย 522 ที่ฝั่งเดียวกันก็ได้ครับ ค่ารถไม่แน่ใจ แบบว่าลืม 555

รถจะวิ่งขึ้นทางด่วนครับ พอรถลงจากทางด่วนปุ๊ป (รถจะเลี้ยวขวาลงไปที่ถนนงามวงศ์วานครับ) กดกริ่ง รถจะจอดหน้าพันทิพเลยครับ

แต่ถ้าขึ้นรถตู้คงหากริ่งไม่เจอ ก็ใช้โบกคนขับรถไปทีนึงแล้วบอกว่า จอดหน้าพันทิพด้วยครับ 555

อะล้อเล่งน้า... 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

jack_kung

28/03/2007 17:18:20
เฮียขยายสาขาเร็วน้าครับ ฟอร์จูนยังดี

ผมจะได้ขึ้นรถไฟ แล้วต่อ รถ ใต้ดิน - -
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

28/03/2007 21:07:44

เฮ้ยๆๆๆๆๆ ใจเย็นๆ

จะยุให้ขยายท่าเดียว.....5555 เฮียก็กลัวเจ๊งเหมือนกันนะโว้ย 555
-----------------------------

ถ้าอยากจะนั่งลองฟังเยอะๆ เลย ต้องไปที่งามวงศืวานครับ ที่นั่นเบียสกับปิงปิงต้อนรับอยู่

แต่ที่สำราญราษฎร์จะมีแต่รุ่นที่คนนิยมมากๆ ตุนไว้เองครับ 555

ถ้าไหนๆ มาแล้ว บุกไปที่งามวงศ์วานดีกว่าครับ
หยิกหู 0
"จากหัวลำโพงไปสาขาไหนใกล้สุดครับเฮีย"