Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ส่งภาพร่วมสนุก ชิงรางวัลมากมาย ครบรอบ 2 ปีเว็บมั่นคงครับ

นายมั่นคง

24/10/2008 18:58:03
0

ร้านมั่นคง จะครบรอบ 2 ปีในวันที่ 9 พฤศจิกายนนี้แล้ว.......เพื่อเป็นการสมนาคุณเล็กๆๆน้อย

เราแจกๆๆๆๆๆๆ แจกรางวัลหูฟังฟรีๆๆๆๆๆ มี 3 รางวัล รายการตามนี้จ้า...........

- Soundmagic PL30 1 ตัว
- OVC TC20
- แอมป์ลูกเจี๊ยบ = 1 ตัว

เพียงส่งภาพพร้อมคำบรรยายขำๆๆๆ มาร่วมสนุกกัน หมดเขตรับภาพ วันที่ 9 พฤศจิกายน นี้ เวลา เที่ยงคืนครับ รางวัลจะแจกให้กับผู้ที่ร่วมส่งภาพ และมีภาพอยุ่ในกระทู้นี้เรียบร้อยแล้วเท่านั้นนะคร้าบบ 555

กติกาคิดออกแล้ว พึ่งคิดออกเมื่อกี๊เอง.....แต่กติกาจะประกาศหลังจากครบกำหนดส่งภาพนะครับ ใครจะนึกยังไงก็นึกไม่ออกแน่ๆๆ เพราะผมจะรู้อยู่คนเดียว แต่รับรองโปร่งใส ไม่มีกั๊กให้ใครแน่ๆๆๆ จ้า

555 ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกันนะครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆๆ ที่รัก ในเดือนหน้าเว็บมั่นคงก็จะมีอายุได้ 2 ปีแล้ว ผมเลยอยากเชิญชวนเพื่อนๆๆ ร่วมสนุกด้วยการร่วมส่งภาพเข้าชิงรางวัลกันครับ โดยกติกาง่ายๆๆ ครับ ไม่สลับซับซ้อน ไม่งง ไม่ปวดหัว มีดังนี้เอย.....

1. เป็นรูปตัวเองกำลังใส่หูฟังอยู่ (หูฟังอะไรก็ได้)
2. รูปต้องใหญ่กว่า 400x400 พิกเซล โชว์ใบหน้าเต็มๆๆ เหมือนรูปทางขวามือเว็บนั่นแหละ
3. บรรยายสรรพคุณตัวเองแบบขำๆๆ ซัก 10 บรรทัด (บรรทัดใหญ่บรรทัดสั้น ไม่ว่ากัน)
4. ผมจะนำรูปขึ้นทางขวามือของเว็บไซด์นะครับ

โพสส่งเข้ามาในกระทู้นี้เลยครับ ท่านใดที่มือไวใจเร็ว ส่งมาก่อน จะมีหูฟัง sennheiser MX400 จำนวน 10 รางวัล สำหรับ 10 ท่านแรก ส่วนท่านที่ส่งเป็นลำดับต่อๆไป ผมจะส่งพวงกุญแจที่ทางร้านจัดทำไว้ และส่งให้ฟรีถึงหัวกะไดบ้านอย่างแน่นอน.....555

พวงกุญแจมีแจกไม่อั้นครับ คือแจกได้เรื่อยๆๆ ใครอยากได้ก็แค่ร่วมสนุกตามกติกาที่ว่าล่ะครับ ใครอยากจะเอารูปตัวเองมาแปะประดับเว็บเล่นๆๆ เพื่อความมันส์ ผมใคร่เรียนเชิญเลยนะครับ นึกว่ามาร่วมสร้างสีสันให้เว็บมีชีวิตกันนะครับ

เย้.........ขอบคุณมากๆๆ ครับ

555

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

...

24/10/2008 19:09:02
คนแรก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

24/10/2008 19:14:53
0
555 ยังๆๆๆ ยังไม่ใช่คนแรก คนแรกต้องมีรูปพร้อมคำบรรยายขำๆๆ ซัก 10 บรรทัดครับ ผมจะนับเรียงจากการโพสแบบสมบูรณ์ครบถ้วนครับ

ใครสนใจไม่ต้องคิดแล้ว....ถ่ายรูปตัวเองกำลังใส่หูฟังพร้อมคำบรรยายส่งมาได้เลยครับ (ขอสงวนสิทธิ์ว่าต้องเป็นรูปตัวเองนะครับ)

หากใครนำรูปแม่ยายส่งมาลงไว้ถือว่าผิดกติกาครับ 555

ส่วนพวงกุญแจ จะเอาตัวอย่างภาพมาให้ดูอีกที เป็นพวงกุญแจแบบยางครับ เป็นโลโกรูปเว็บ สีเหลืองอ๋อยบวกกับสีดำ เรียกได้ว่าเอาไว้พกติดตัวกันผีสางนางไม้ได้แน่นอนจ้า

555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

แพะ

24/10/2008 19:18:42
39
5555 น่าสนๆ อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นายมั่นคง

24/10/2008 19:21:10
0
555 ใครที่มีศีรษะอยู่ทางขวาอยู่แล้ว ถือว่าหมดสิทธิ์ชิงรางวัลนะจ๊ะ 555

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

drizzle

24/10/2008 19:42:22

เอาว ะ เพื่อของฟรี ไม่ใช่ๆ เพื่อแสดงตัวในเว็บเฮียเป็นครั้งแรก ผมหละตามเฮียๆมาตั้งแต่พันทิพย์ ตั้งแต่ เฮียมาเตือนเรื่องแจกเพลงฟรีแล้ว เราก็งงคนอาไร้ ชื่อไม่โยกเยก ตามมาตั้งแต่กระป๋องThe piG ที่เฮียเอาไปถ่ายในถังขยะ แต่ ถังขยะใหม่เกิน 555 ผมแหละเป็นคนที่ขอเฮียออกแบบ logo the pig ถ้าจำกันได้ แต่แล้วกัน ผมไม่รู้จักหลังไมค์ คือไม่รู้เลยว่าเฮียติดต่อมา 555 โง่สุดๆ จนเว็บนี้มาก่อร่างสร้างตัว เก็บเงินกับน้องๆ พี่ จนต้องไปบริโภค อาหารเส้นกันไปตามๆๆกัน
ก็รู้สึกดีคับ ที่อยู่มาจยครบ 2 ปี มีกระทู้ที่เปิดดูหลัก 100000 ได้รางวัลจากเว็บ (ยังไม่ครบสิบบรรทัดเลย ไม่ขำด้วย)
ตัวผมนี้ก็อย่างที่เห็นในรูปแหละ พอดีมีแค่รูปนี้ในเครื่องเลยเอามาโชไปงั้นๆๆ หูที่เห้นก็เป็นหูเสียค่าโง่ตัวแรกๆในชีวิต
คือแต่ก่อนไม่รู้หรอกยี่ห้อทั้งแหล่รู้แต่ sony อย่างเดียว หูตัวนี้ใช้เวลาทำโมเดลคืนนึงไปรับจ้างเด็กมหาลัยทำโปรเจ็ก
เลยเอาตังไปซื้อ เสียงก็ โค ต ร ดีในความรู้สึกผมในเวลานั้นนะ ตอนนี้เอามาฟังแล้วงงตัวเอง 555 ชอบไปได้ไงนะ
อย่างว่าแหละทุกอย่างย่อมมีพัฒนาการการของมัน ก็ถือว่าเป็นสิ่งที่ดี ผ่านมาร่วม 5 ปี ตอนนี้มีหูฟังรวมๆ12 ตัว
ไปบอกใครก็หาว่าบ้า แฟนยังมีไม่เยอเะขนาดนี้ เอาน่า ของชอบของเรา ชีวิตของเรา บางทีมานั่งนึกๆๆ คนเรามีความสุขกับอะไรได้บ้าง แล้วคนเราต้องแลกอะไรมากมายขนาดไหนถึงจะได้สิ่งเหล่านั้นมา ของผมง่ายมากๆ
ฟังฟังที่เรารักกับหูฟังที่เราชอบ อย่างน้อยผมก็หาทางออกของความสุขง่ายๆได้แล้ว

เลย 10 บรรทัดแล้ว ไม่ค่อยขำเลยเนอะ 5555
arboy2@yahoo.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

Ebolas

24/10/2008 19:43:13

มาร่วมสนุกด้วยคนจ๊ะ

กระผม Ebolas ที่เคยรีวิวที่ชาร์จครอบจักรวาลไปก๊าบ โดยปกติแล้วผมเป็นพวก Lurker คือไม่ค่อยโพสเท่าไหร่ มาแอบอ่านอย่างเดียวซะมากกว่า แต่เห็นรางวัลแล้วแอบหิว 555 อยากได้นั่นเองอ่ะคับ

การเข้ามาวงการเริ่มแรกเดิมทีก็เริ่มจาก Creative ตัวเล็กๆที่มาพร้อมกับ ep-480 และก็มาต่อที่ AKG 412P ,Skullcandy Lowrider, Yuin PK3,Koss KSC-35 จนสุดท้ายเมื่อเดือนที่แล้วกับ ATH-SQ5 ตอนไปเที่ยวญี่ปุ่นอ่ะคับ สารภาพตามตรงว่าซื้อเพราะดีไซน์ (ก้อมันใส่แล้วดูไฮโซดีอ่ะ) แต่ทุกวันนี้ยังไม่กล้าพกออกนอกบ้านเลยครับ

จากที่ฟังมาหลายๆท่านคงเห็นว่าไอ้นี่แม้งมีแต่หูฟังราคาถูกนี่หว่า ถูกต้องแล้วคับ!!! คือผมไม่อยากซื้อตัวละแพงๆหลายๆพันอ่ะ อีกอย่างหูก็อไม่ได้เทพขนาดนั้นอ่ะครับ เดี๋ยวจะหมดเยอะกว่านี้ เพราะผมยังเรียนอยู่เลยฮะ 555

ช่วงนี้คงได้แวะไปร้านบ่อยอ่ะครับฝึกงานอยู่ที่ Central world วันนี้ก้อไปหาฟองน้ำเจาะรู แต่หมดซะก่อน อดเลย....

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับทุกท่าน คิดต่อไม่ออกแระ.....

PS.ที่ชาร์จอันนั้นมันดีจริงๆน่ะครับ ไม่ได้เป็นหน้าม้าแต่อย่างใด

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

นายมั่นคง

24/10/2008 19:48:06
0
โอ้โฮ ไวจริงๆๆ วุ๊ยๆๆๆ 555

เอาวะ แจกจริงๆๆ ครับทุกท่านไม่ต้องกลัว ช่วยระบุเมล์ไว้ให้ผมด้วยเด้อ เดี๋ยวผมจะเมล์กลับไปหาหลังจาก 10 ท่านแรกลุยส่งรูปเข้ามาจนครบนะครับ 555

ขอบคุณครับ นึกว่าร่วมสนุกกัน ทำให้เว็บมันดูมีเลือดเนื้อ มีลูกชิ้น กระเพาะ ไส้ ตือฮวน

แว๊กๆๆๆๆๆ 555

เอ้า เราได้ 2 ท่านแรกแล้วววว

555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

Ebolas

24/10/2008 19:48:12
แอบอ่านของตัวเองอีกทีก้อไม่ขำแฮะ ฝืดสนิท เ่อ่อ...ลืมเมลอ่ะคับ
ebolas@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 9

drizzle

24/10/2008 19:54:54
[img]upload/2008/10/20081024195454.48[01][/img]ชุดเครื่องเสียงปัจจุบันที่ ออฟฟิส ipod Gen3 20G Xmod px200 ไว้ เสพเพลง Jazz เท่านั้น อายรูปตัวเองอิอิ
ชุดติดตัว ipod touch + ลูกเจี๊ยบ + E2G ชุดออกกำลังกาย ipod suffle + หู nike ชุดคอมที่บ้าน ดูหนังดูคลิป
mac mini + koss 35 ชุดหัวเตียง เครื่องเล่น CD Pana + HD555
ในตู้ ลิ่นชัก มี Sony ขอบขึ้นขุยๆเบสบวมๆอยู่ตัวนึง ขายไม่ลงจริงๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 10

drizzle

24/10/2008 19:59:57
ATH-SQ5 สีขาว ตัวนี้เสียงเป็นไงมั่งครับ ร้านเฮียมีขายไหมนี่ เคยเห็นอยู่ ในห้างแว็บๆแต่เป็นสีดำ เลยไม่ได้สนใจ
กำลังตัดใจเก็บเงินเล่นชุดใหญ่ทีเดียว ปลายปีนี้ รอ Bonus ก่อนแต่ก็อย่างว่าหูตัวนี้ design งามจริงๆ รบกวนอธิบายเรื่องเสียงด้วยครับ ผมแพ้หูฟังสีขาว... และสิ่งขาวๆ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 11

toppo

24/10/2008 20:13:48
0
อะแฮ่มๆ สวัสด่ครับ ผมชื่อ Top นะครับ พึ่งรู้จักเว็บนี้ได้ประมาณ 3 เดือน
ความรู้สึกแรกที่เข้าเว็บนี้ ตัวหัวโล้นๆเหลืองๆ นี่มันต้องเป็นผู้ร้ายแน่ๆเลย
แต่พอมาอ่าน รีวิวที่เจ้าของร้านหัวโล้นๆที่ชื่อมั่นคงเขียน ผมไม่ซื้อขายหัวเราะอีกเลย 555
หูฟังในรูปอาจไม่ชัดนะครับ ขอโชว์หน่อย Sony MRD - 101 อายุ 6 ขวบ ตอนนั้นซื้อมาอันละ 300
ฟังจนคุ้มเลย ยุให้พังก็ไม่พังซักที ทนถึกบึกบึน แล้วดันเสียงดีด้วย
มันสุดยอดมากจริงๆ ใครขอซื้อ กี่พันผมก็ไม่ยอมแลก ยกเว้น บัตรลงอ่างฟรี 555 ไม่ใช่และ
ขอพรีเซนท์หมวกหน่อย หมวกนี้ภูมิใจมาก เพราะไปดูลิเก ที่สุพรรณบุรี แล้วมันมีร้านปาลูกโป่ง
10 บาทได้ลูกดอก 6 อัน พี่ชายผมปาโดน 5 ดอกจาก 6 ดอก รับไปเลยหมวก ลูกเจี๊ยบ !!!
พี่ชายผมมัไม่เอาให้ผม สรุปมุลค่าหมวก 10 บาท ใส่คุ้มเหมือนกัน พอๆกับหูฟังเลยทั้งอายุการใช้งานและราคาสุดท้ายสิ่งที่ผมชอบทำมากที่สุดคือ ไปพันทิพย์แล้วไปลองฟังหูฟังร้านเฮียนานๆ แล้วก็ไม่ซื้อ 555555
thug_company@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 12

วทัญญะ นาคสุขุม

24/10/2008 20:14:42
0

ลืมรูปๆ รีบจัด
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 13

ภาคภูมิ มนัสวรกิจ

24/10/2008 20:18:26
0

ขอแจมด้วยครครับ (อยากได้ของฟรีว่างั้น55+)

กระผมเป็นเด็กน้อยผู้น่ารัก(น่าเตะซะมากกว่า) ผู้วนเวียนหาความรู้ในเว็บมาประมาณปีกว่าแหละครับ แต่ก็ไม่ค่อยเปิดเผยตัวจริงกะเขาสักที (แต่เพื่อของฟรี) วันนี้ผมจะมาเปิดเผยตัวให้หมดไส้ทะลุพุงกันเลย

กระผมเป็นเด็กวัยรุ่น(ตัวเล็กเลยต้องดูดนมเพิ่มความสูง)วัยกำลังจุดเลี้ยวจุดต่อ เห้ย!!ไม่ใช่ๆ หัวเลี้ยวหัวต่อ ยังไม่ทำงานหาเงิน แต่อยากเจือกอยากมีหูฟังกับเขาบ้าง เลยได้แค่ตัวเดี่ยว คือ 412p ตัวน้อยของเรานั้นเอง แต่วันนี้ผมกำลังจะมีหูฟังใหม่เพิ่มแล้ว555+

ช่วงนี้เพื่อนผมกำลังเคร่งเครียดกับการอ่านหนังสือเพื่อเข้ามหาลัยกันครับ แต่ผมกลับนั่งเข้ามาอ่านเว็บบอร์ดเฮียอยู่ทุกวัน ผมจึงได้ไปวิงวอนกระทรวงศึกษาธิการช่วยออกขอสอบเป็นวิชา หูพระกาฬศาสตร์แทน วิทยาศาสตร์ 555+

สุดท้ายนี้ในวาระโอกาศมงคลยิ่งยวดที่เว็บเฮียจะครบรอบสองปี ผมจึงขอให้เว็บเฮีย อยู่ต่อไปอีกสิบห้าล้านปี เพื่อให้ผมมาหาข้อมูลต่อไป อิอิ ขอบคุณครับ

megaman_x_2@hotmail.com

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 14

Collagen

24/10/2008 20:19:20
4
555 ใครที่มีศีรษะอยู่ทางขวาอยู่แล้ว ถือว่าหมดสิทธิ์ชิงรางวัลนะจ๊ะ 555...

อดเลยเรา 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 15

nack

24/10/2008 20:31:09

หวัดดีครับ
ผมชื่อแน๊กครับ เอ่อ เพิ่งเล่นบาสเสร็จ กลับมาหน้ายังมันๆ หัวยังเปียกเหงื่อ เข้ามาดูของเล่นในเว็ปมั่นคง(เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นอะไร ติดเว็ปมั่นคงเหลือเกิน ว่างเป็นไม่ได้เผลอกดเข้าเว็ปมาหาเรื่องเสียตังทุกเวลา
คือไอ้หูตัวนี้ก็ซื้อมาจากร้านเฮียมั่นแหละครับ ปกติจะรักษาดูแลอย่างดี นั่งเช็ดนั่งถูไม่ให้เปื้อน เพิ่งจะเบิร์นเสร็จหมาดๆ แต่พอเห็นของรางวัลแล้ว เหงื่อเหง่อไม่สนแล้วว้อย จาเอาของฟรี 5555 รีบใส่หูถ่ายรูปโดยไม่ได้ปะแป้งแต่งหน้าแต่อย่างใด
ผมบ้านอยู่เพชรบูรณ์ครับ ช่วงนี้บ้าหูฟังเป็นพิเศษเนื่องจากว่างครับ เพิ่งจะเปิดร้านเป็นของตัวเอง ลูกค้าไม่ค่อยจะมี วันๆนั่งเล่น m แชทกับเพื่อน นั่งศีกษาหูฟัง ถามเว็ปโน้นเว็ปนี้ เดี๋ยวนี้เพื่อนๆชักเป็นห่วงว่าผมเป็นเฮียอะไรมากรึเปล่า จดๆจ้องๆ จะซื้อหูฟังอันละเป็นหมื่น ผมกะว่าจะลองเอาไปให้พวกมันฟังดูสักที จะได้มาเสียตังเป็นเพื่อน ซื่งตอนนี้ก็เสร็จผมไปหนึ่งรายแล้วครับ มันบอกว่า ไอ้เี้ย แน๊ก ึงเอาอะไรมาใหู้ฟังเนี้ย แล้วต่อไป ูจะฟังหูแถมได้มั๊ยเนี้ย T-T ตกลงแล้วว่าจะหาเวลาว่างพามันไปนั่งลองหูที่ร้านเฮีย คาดว่าน่าจะเป็นวันอาทิตย์สักวันแหละครับ

เอาเว้ยยย ครบสิบบรรทัดแล้ว ทันไม่ทันไม่รู้ พวกกุญแจก็เอาละวะ

เมล์ผมครับ ncpub@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 16

nack

24/10/2008 20:45:30
เอ่อ ขออีกนิดครับเฮีย ถ้าเผื่อผมได้รางวัล จะขอลายเซ็นเฮียมั่นใว้ที่กล่องเจ้าMX400 จะได้มั๊ยครับ ผมจะเก็บใว้เป็นของบูชาน่ะครับ (จะคร้องกับสายหูฟัง แล้วห้อยเป็นจตุคามซะเลย 555 รุ่นโคตรมั่นคง)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 17

ตั่วปุ๊ย

24/10/2008 20:56:26

เฮีย ........ ผมส่งด้วยคนได้ม๊ะ 5555 รูปเก่ามันหล่อไปป่าว ก๊าก...ก..ก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 18

Homurus

24/10/2008 21:04:43

หวัดดีคับ เฮียมั่นคง และสมาชิกเว็บทุกทั่น

ผม อาร์ต ครับ ผมรู้จักเว็บไซต์เฮียมาได้ประมาณ 3-4 เดือนละ เนื่องจากเพื่อนผมมันซื้อไดโนเสาร์มาจากเฮียตัวนึง 555 (โครมเสียงเท้าเฮียกระทบหน้า -*-) พระกาฬแรปเตอร์คับ ไม่ต้องตกใจ มันก้อส่งเว็บมาให้ผมดู ผมอ่านรีวิว กะคำแนะนำที่อยู่ในหน้าเข้าแรปเตอร์ผมฮามากเลยคับ ที่เฮียบอกว่าขาชี้ฟ้าน่ะ - -

พอวันต่อมาก้อไปลองฟัง เออ มันก้อน่าขาชี้ฟ้าจิงๆแหละคับ - -
ตอนนี้ผมยังไม่มีหูฟังเป็นของตัวเองเลย ในรูปนั่นเป็นของน้องคับ ซึ่งมันใช้ทิ้งๆขว้างๆ มันหักไปข้างนึง -*-
ผมเอามาใช้ต่อเลยต้องเอาสก๊อตเทป มาปิด(อนาจมาก) แล้วผมก้อไม่รุ้ว่ามันเป็นรุ่นอะไร ผมให้ชื่อมันว่า พระกาฬเซ้งน้อง (เนื่องจากเอาของมันมาใช้นั่นเอง - -)

วันนี้กดเว็บเฮียเข้ามาจามาดู Koss Portapro ซะหน่อย ประจวบเหมาะเห็นกิจกรรมนี้ก้อเลยเข้ามาขอแจมด้วย
ถ้าโชคดีได้หูฟังมันก้อเป็นหูฟังยี่ห้ออันแรกเลย จาเอาไปบูชาเลยละค้าบบบ จาเอาไปลองใช้ PSP ที่เพิ่งสอยมาซะหน่อยครับ ไว้มีโอกาสคงได้เข้าไปที่ร้านครับ อยู่ต่างจังหวัดก้องี้แหละ ลำบากค้าบ T_T

นี่เมลล์ครับ arty_slayer@hotmail.com ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 19

Homurus

24/10/2008 21:08:02

งงคับ สงสัยใส่ลิงค์ผิด -*-
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 20

ืnitroboy

24/10/2008 21:16:19

ใส่ 310pจ้าา

ด้วยความละโมภ หันกล้องมือถือถ่ายตวเองทันใด อิๆๆ
ชื่อมดครับ
ประืทับใจร้านเฮียมากๆครับ
เพราะครั้งหนึ่ง เคยเข้สไป จะซื้อหูฟัง gradoซักตัว
เอามาเป็น grado ตัวแรกในชีวิต
ไปตอนร้านจะปิด (ปิดแ)ล้วด้วย)
แต่พี่ xiii ก็ให้เข้าไปลอง
ผมก็ลองอยู่นาน
ลองไปหลายตว แต่ไม่ถูกใจ (60-80-ms1) คงเพราะเพลงไม่คุ้น ไม่ได้เอา ไอพอด ไปด้วย
แต่ด้วยความเกรงใจเพราะลองนาน เลยตัดสินใจยื่น sr60ไห้พี่เค้า แล้วบอกว่า เอาตัวนี้ล่ะครับ

พี่เค้าตอบมาว่า
''แน่ใจหรอน้อง ไม่ถูกใจเอาไปก็เท่านั้นล่ะ มาลองแป๊ปๆแล้วเอาเลยนี่ ผมขายไห้ไม่ได้หรอก''

วันนั้นก็เลยไม่ได้ grado กลับบ้าน
แต่ความประทับใจกลับมาด้วยมากมายครับ
จะอุดหนุนร้านเฮียเรื่อยๆครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 21

GamezA

24/10/2008 21:20:22

ชื่อเกมส์คับผม
เป็นนักเรียนมัธยม
หลงเข้ามาเว๊ปเฮียตอน ม.4 นี่ก็ม.5ละ เข้ามาเป็นพักๆ
ฟังเพลงยามว่าง
อุดหนุนเฮียเล็กน้อยตามกำลังค่าขนม เหอะๆ

แวะไปที่ร้านเฮียทุกๆปิดเทอมแหละคับ พี่ที่ร้านใจดีทุกคน

ถึงพี่เบียสจะหน้าตาเหมือนนักมวยปล้ำไปหน่อย ใส่ถึงมืออาไรไม่รุ้ด้วย (เหมือนโหด)
แต่จริงๆพี่แกใจดีมาก

ไว้ปิดเทอมหน้าจะแวะไปใหม่ หุๆ

คราวหน้าจะลองฟังให้หมดเลย หุๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 22

นายมั่นคง

24/10/2008 22:01:54
0
เอ้า 8 ท่านแล้วครับ 555 ครบ 10 ท่านเมือ่ไหร่ แจกเป้นพวงกุญแจสวยเก๋แล้วนะครับ.....

ตกใจจริงๆๆ ตอนแรกผมนึกว่าจะไม่มีคนเล่นด้วยซะอีก กะว่าน่าจะมีคนสนใจประปราย ส่งร่วมสนุกกันแบบขำขำ....

เดี๋ยวแจกครบ 10 ตัวปุ๊บ ท่านที่มาทีหลังไม่ต้องตกใจนะครับ ยังไงยังมีพวงกุญแจ และอาจจะมีการสมทบของรางวัลจากศูนย์ต่างๆๆ อีกครับ ยังไงผมจะหาของรางวัลเพิ่มเติมให้อีก ไม่ต้องห่วง

ส่งภาพมาร่วมสนุกกันได้อีกนะครับ

ดีใจจริงๆๆ ครับ แต่ละท่านถ่ายภาพทำหน้าได้มันส์จริงๆๆ เลย 555

โดยเฉพาะคุณ Homurus 5555

ปล.งานนี้เผลอๆๆ ต้องมีตัดสินโหวดอีกรอบ ใครชนะเดี๋ยวมั่นคงหาเมียให้คนนึง 555 อะจ๊ากๆๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 23

Sweety-P

24/10/2008 22:05:40

ร่วมสนุก มั่นคงสองปี ไวโครต จากที่เคยเจอครั้งแรก จ๊ากก

ข้าพเจ้าชื่อน้องพี แต่คนละพี กะไอ้เด็กบ้าคนนั้นปกติ เป็นคนหูยาน
แต่มาผันชีวิตตัวเองตั้งแต่ เฮียเหม่งมั่นคง ไปเดินพันทิพ แม่งโครตใหญ่
ดั๊นไปเจอร้านขายหูฟัง เลยไปยืนแอบแรดดูซะหน่อย ไอ้เจ้าของร้านก็ เจือกใจดีให้กรูฟังอีก
อธิบายซะอย่างดี อันนู้นเสียงนั้น อันนั้นเสียงนี้ ตัวนี้ ST เด่น ตัวนี้เบสดัง คุยไปคุยมา พอออกจากร้าน
โดนไปแล้ว 1500กับ Crossroad ..... เดินออกมาด้วยความงุนงง เฮ้ย นี่ตูมาทำอะไรฟระ
กลับบ้านมายังงง ๆ อยู่ เลยเอาหูที่ซื้อมานี่แหละมาลองฟังดู ไหนเฮียบอกเจ๋งจริงมาลองหน่อยดิ
เออ เสียงแมร่งดีจิง เฮียไม่ได้โม้เว้ย งบเท่านี้เสียงก็แจ่มได้ รีบไปเปิดเก๊ะ เอาไอ้หูฟังที่ซื้อมาจากลัสโต ไปใส่หูหมาทันที
มันจะได้กัดพัง ๆ ไปซะ 555 หลังจากนั้นก็เก็บหอมรอมตังค์เรื่อย ๆ เพื่อหูตัวใหม่
ข้าพเจ้าไม่เคยใช้หูแพง ๆ ส่วนมากที่มีราคาไม่เกิน 2500 ทั้งนั้น แต่ข้าพเจ้าก็พอใจกับความบันเทิงที่ได้รับ
และรู้สึกดีที่เวลาไปร้านมั่นคงแล้วได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีได้ฟังหูฟังราคาสูง ๆ ทุกครั้งที่ไป
แม้จะไม่ได้อุดหนุนมากมาย แต่รู้สึกขอบคุณที่ร้านใส่ใจกับลูกค้ามากโดยเฉพาะพี่แว่น ชื่อไรไม่รู้เหมือนกัน
แต่พี่เค้าใจดีโครตลองแมร่งทุกรุ่น กะให้หูพังไปเลย

ทำไมที่ร้านไม่เอา พริตตี้ มาขายบ้าง รีเควสไปนานแล้วนะเฮีย ฮี่ฮี่

kuraenai@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 24

GamezA

24/10/2008 22:08:25
ใครชนะเดี๋ยวมั่นคงหาเมียให้คนนึง 555 อะจ๊ากๆๆๆๆๆ <<<<< ไม่เอา จะเอา MX400 55+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 25

Homurus

24/10/2008 22:10:07
เฮีย อย่าเอารูปผมไปทำมิดีมิร้ายนะคับ T_T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 26

อติชาต บุญนิมิตรภักดี

24/10/2008 22:11:49
0

ไม่อยาก โพสใหม่เลย จะ Edit ได้มั๊ยเนี่ย

เฮีย ลบอันบนทิ้งให้หน่อย 555

ร่วมสนุก มั่นคงสองปี ไวโครต จากที่เคยเจอครั้งแรก จ๊ากก

ข้าพเจ้าชื่อน้องพี แต่คนละพี กะไอ้เด็กบ้าคนนั้นปกติ เป็นคนหูยาน
แต่มาผันชีวิตตัวเองตั้งแต่ เฮียเหม่งมั่นคง ไปเดินพันทิพ แม่งโครตใหญ่
ดั๊นไปเจอร้านขายหูฟัง เลยไปยืนแอบแรดดูซะหน่อย ไอ้เจ้าของร้านก็ เจือกใจดีให้กรูฟังอีก
อธิบายซะอย่างดี อันนู้นเสียงนั้น อันนั้นเสียงนี้ ตัวนี้ ST เด่น ตัวนี้เบสดัง คุยไปคุยมา พอออกจากร้าน
โดนไปแล้ว 1500กับ Crossroad ..... เดินออกมาด้วยความงุนงง เฮ้ย นี่ตูมาทำอะไรฟระ
กลับบ้านมายังงง ๆ อยู่ เลยเอาหูที่ซื้อมานี่แหละมาลองฟังดู ไหนเฮียบอกเจ๋งจริงมาลองหน่อยดิ
เออ เสียงแมร่งดีจิง เฮียไม่ได้โม้เว้ย งบเท่านี้เสียงก็แจ่มได้ รีบไปเปิดเก๊ะ เอาไอ้หูฟังที่ซื้อมาจากลัสโต ไปใส่หูหมาทันที
มันจะได้กัดพัง ๆ ไปซะ 555 หลังจากนั้นก็เก็บหอมรอมตังค์เรื่อย ๆ เพื่อหูตัวใหม่
ข้าพเจ้าไม่เคยใช้หูแพง ๆ ส่วนมากที่มีราคาไม่เกิน 2500 ทั้งนั้น แต่ข้าพเจ้าก็พอใจกับความบันเทิงที่ได้รับ
และรู้สึกดีที่เวลาไปร้านมั่นคงแล้วได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีได้ฟังหูฟังราคาสูง ๆ ทุกครั้งที่ไป
แม้จะไม่ได้อุดหนุนมากมาย แต่รู้สึกขอบคุณที่ร้านใส่ใจกับลูกค้ามากโดยเฉพาะพี่แว่น ชื่อไรไม่รู้เหมือนกัน
แต่พี่เค้าใจดีโครตลองแมร่งทุกรุ่น กะให้หูพังไปเลย

ทำไมที่ร้านไม่เอา พริตตี้ มาขายบ้าง รีเควสไปนานแล้วนะเฮีย ฮี่ฮี่

kuraenai@hotmail.com

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 27

taart

24/10/2008 22:14:15
0
แวะมาทักทายเพราะว่าไม่มีกล้องเลยไม่รู้ว่าจะถ่ายมายังไง ผมก็เป็นเด็กตาดำๆคนหนึ่งที่ชอบการฟังเพลงฟังไปจบหูตึ่งไปก็ยังฟังอยู่ ผมชอบDIYมากที่สุด ทำตั้งแต่สายถึงหูฟังและก็amp จนมาเจอร้านเฮียไปๆมาๆซื้อบ้างไปนั่งฟังบ้างยังไงก็ขอให้เฮียขายๆดีๆละกันนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 28

Homurus

24/10/2008 22:16:00
ถ้าถูกใจเฮียจัดลุกเจี๊ยบให้สักตัวสิคับ พอดีมีโครงการจาสอย Portapro มาเล่นกะ psp (กัวมันไม่ดัง)

เพิ่งลองส่งให้เพื่อนดู เพื่อนบอกเหมือน ชูวิทย์ ซะงั้นอะ

ผมมองเห้นปัญหา!!!
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 29

เบียส

24/10/2008 22:21:43
11
555 กระทู้นี้คึกคักจังวุ๊ย 555 แต่ละรูปแจ่มหลาย จ้า ............อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 30

GamezA

24/10/2008 22:26:17
0
หวัดดีพี่เบียส

ผมน้องแว่นที่ยืนคุยกะพี่มะวานหนะ

นี่กลับถึงเพชรบุรีละ

ไว้อยากได้อะไรจะโทรไปสั่งพี่ละกัน 55+

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 31

man

24/10/2008 22:28:20
0
กำ มันขึ้นเป็ฯชื่อจริงหว่าลืมดู ไม่แนวเลยอ่าๆๆๆๆๆT-T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 32

นายมั่นคง

24/10/2008 22:37:09
0
เอ้า 9 ท่านแล้วครับ.............5555

เจี๊ยกๆๆๆๆ ตอนแรกผมนึกว่า อย่างน้อย 1 สัปดาห์กว่าจะครบ 10 ท่าน 555 สถิติเร็วสุดๆๆ จริงๆๆ ไม่ถึง 4 ชั่วโมงก็จะครบ 10 ตัว เอ๊ย 10 คนแล้ว

ท่านใดนึกสนุก หรือจะทำขำๆๆ ให้ลูกเมียดูความบ้าบอของตัวเอง ส่งรูปมาได้เลยครับ มีรางวัลแน่นอนครับผม.....

เอ้า update ท่านที่ซิว MX400 ตามนี้ก่อนนะครับ

1. drizzle arboy2@yahoo.com
2. Ebolas ebolas@hotmail.com
3. toppo thug_company@hotmail.com
4. ภาคภูมิ megaman_x_2@hotmail.com
5. nack ncpub@hotmail.com
6. Homurus arty_slayer@hotmail.com
7. nitroboy
8. GamezA
9. Sweety-P kuraenai@hotmail.com

เอ้า ตรวจสอบเมล์ด้วยเด้อ ใครยังไม่ส่งเมล์ก็โพสเข้าตรงนี้เลยนะครับ ส่วนใครที่คิดว่า พวงกุญแจก็เอาวะ ก็ส่งมาได้อีกครับ เพราะพวงสวรรค์ เอ๊ย พวงกุญแจสวรรค์อันนี้ ไม่ได้หากันง่ายๆๆ แน่ๆๆ เป็นยางอย่างดี พร้อมโลโกหัวโล้นอย่างดีเช่นกัน 555

คอยติดตามตลอดนะครับ ห้ามกระพริบตา ส่งเข้ามาได้เรื่อยๆๆ เดี๋ยวหารางวัลได้แปลกๆๆ ผมจะอัพเดทข้อมูลให้ทันที ใครอยากอุ่นใจก็ส่งภาพเข้ามาก่อนได้ทันที อ้อ อย่าลืม บรรยายขำๆๆ 10 บรรทัดด้วยนะคร้าบบบ

555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 33

j a c K k u nG

24/10/2008 22:39:21

เกินมาชักคัวได้มะเฮียย

ผมขายหูฟัง จะไปชื้อไอพอดแล้ว 555

ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 34

24/10/2008 22:40:13
wunlop_19@hotmail.com เด้อ555

มีหุฟังแล้วว

ที่ชื้อเฮียไป ขายไปหมดแล้ว จะไปถอยนาโนน

ราคากันเอง 5500 ได้มั้ย 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 35

24/10/2008 22:43:41
ลืม บรรยาย

ตัวนี้ มันเจอที่เรียนพิเศษครับ

เขาใส่ฟังเรียน

เขาเก็บค่าเรียนแพง ผมเลยเอา หูฟังตัวละ 50บาท ไปเทริน

555

เลยได้เจ้านี่มา เสียงก็โอเคนะครับ ดูราคาก้ 700 บาท คุ้มพอควร
55 วันหลังผมไปเรียนผมยังเห็นหูฟัง 50 บาท อยุ่เลย นึกแล้วก็ขำ ปนสำนึกผิด
ความจริงผมมี k412p cx300 แร็พเตอร์ ดีๆทั้งนั้นๆ
ภาวะย่ำแย่ บ้านเมืองไม่สบลสุข เด็กกระทบครับ ขายทิ้ง เพื่อเล่นนาโน แล้วว่าจะเป็น
สาวกกราโด้ กับเขามั่ง ใกล้สมหวังและครับ ขอบคุณครับ
ผมบรรยายไม่เก่งอะครับ >< รู้แต่ อยากได้ของฟรีชอบๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 36

นายมั่นคง

24/10/2008 22:46:43
0
555 แหมนึกว่าจะลืมกติกาแล้วเจ้า jack_kung

ตกลงตอนนี้เป็นแบบนี้แล้วครับ

3. toppo thug_company@hotmail.com
4. ภาคภูมิ megaman_x_2@hotmail.com
6. Homurus arty_slayer@hotmail.com
7. nitroboy
8. GamezA
9. Sweety-P kuraenai@hotmail.com
10. jack_kung wunlop_19@hotmail.com

ท่านที่อ่านมาถึงตรงนี้ สบายใจได้ครับ สามารถส่งรูป พร้อมคำบรรยายติงต๊องเกี่ยวกับตัวเองมา 10 บรรทัด รับรองว่ายังมีรางวัลให้อีกแน่นอนจ้า....เผลอๆๆ จะมีรางวัลใหญ่กว่า MX400 ซะด้วยนะ 555

ขออุบไว้ก่อนครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 37

jack_kung

24/10/2008 22:52:19
เขาเรียกลนครับ

ผมพึ่งใส่เสื้อ จะมาดู cx300ที่ฝากกซ่อ บักโจ้ะ เจอของฟรี 55

เฮีย ผมขอพวงกุญแจอีกอันได้มั้ย
มันเท่ดี 5555

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 38

Broccoli

24/10/2008 22:59:44
ม่ายมีกล้อง55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 39

Bankhalkdown

24/10/2008 23:21:01
0
มาแล้วครับ โพสบ้างอยากได้ของฟรี

แนะนำตัวละกัน ผมชื่อแบงค์นะครับ เรียนอยู่ ปี2 ครับ

เคยไปซื้อของที่ร้านเฮีย 3 ครั้งครับ ครั้งแรก ovc tc20

ครั้งที่ 2 ksc35 ครั้งที่ 3 ลูกเจี๊ยบครับ เริ่มเล่นหูฟัง

เพราะว่า ไปกับเพื่อน แล้วมันซื้อ sr60 มา ตอนแรกผมก็ว่ามันใหญ่

หูฟังห่าไร 2000 ก่าบาท ไปๆมาๆ บ้าตามมันเลย เสียไป หลายพัน -*-

ผมเป็นคนขี้อายอะครับ ไปทีไรไม่ได้คุยกับใครเลย

ดูจากการถ่ายรูปจิครับ ยังไม่กล้ามองกล้องเลย 5555+

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 40

GamezA

24/10/2008 23:21:02
0
cross_guard_xxx@hotmail.com จ้า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 41

24/10/2008 23:21:30
0

กำรูปไม่ขึ้น
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 42

24/10/2008 23:22:43
0
ิไม่ได้ใส่เมล์อีก -*-

bankhalkdown_31428@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 43

ืnitroboy

24/10/2008 23:34:36
ต้องใส่ mail ด้วยหรอครับ ^ ^

cut_my_head@hotmail.com

พวงกุญแจมีขายไหมครับเฮีย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 44

nack

24/10/2008 23:54:23
เย้ๆๆ ได้ของฟรีแล้ว ผมขอเอาตัวนี้เทิร์นตัวใหม่เลยได้มั๊ยครับเฮีย อยากได้ in-ear ดีๆสักตัวพอดี อิอิอิ(ล้อเล่นครับ แต่ถ้าได้ผมเอาจริง อิอิอิ)

แล้วก็ ถ้าเฮียจะส่งมาให้ที่บ้านผม อย่าลืมลายเซ็นที่กล่องด้วยนะครับ ผมเอาจริงๆนะครับ เอาปากกาแบบลบไม่ออกเซ็นเลยครับ ถ้าผมได้รับแล้วจะลองคล้องไปให้รถชนดูสักที ว่าขลังจริงรึเปล่า 5555

ปล.ผม login แล้วมันบอกว่าพาสเวิร์ดผิดอ่ะครับ เลยกดให้มันส่ง pass ใหม่ แล้วลองเอามาใส่ดู เข้าได้ครับ แต่พอ logout ออก เข้าใหม่อีกทีมันบอกว่าผิดอีกแล้วครับ ไม่ทราบท่านอื่นๆเป็นบ้างรึเปล่า?
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 45

Ebolas

25/10/2008 00:09:20

ตอบคุณ drizzle นะครับเรื่อง ATH-SQ5

เป็นหูฟังที่ครั้งแรกนี่งงกับมันเลย คือมันไม่เหมือนกับทุกตัวที่เคยฟังมา ก็คงเป็นแนวที่เรียกกันว่าแนว ATH นั่นแหละครับ เสียงจะเย็นๆไม่ทะลุดุดันเท่าไรนัก แต่เสตจค่อนข้างกว้างที่เดียวเมื่อเทียบกับหลายๆตัวที่ผมมีอยู่ จุดเด่นอยู่ที่เสียงกลางครับ คือมันจะเปิดโล่งได้รายละเอียดชัดเจนดี น่าจะเหมาะกับแนว Easy listening หรือไม่ก้อ Jazz ส่วนเบสปริมาณไม่มากเท่า 412-P หรือ 35 ครับ แต่ที่ติดใจกะมันมากๆเลยคือ Impact มาแบบรู้สึกได้ชัดเจนดี

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นอย่างพึ่งเชื่อนะครับ หูผมไม่ได้แยกแยะได้ขนาดนั้น คือต้องชอบแนว ATH ด้วยถึงจะโดน ถ้าไม่ใช่ยังไงก็ไม่ใช่ละเนอะ....ตอนซื้อที่ญี่ปุ่นนี่เล่นเอา Utada Hikaru มาโฆษณา ก้อเลยโดนเลย แหะๆ

ลองกันจนหูเปีื่อย เยอะเหลือเกิน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 46

Sweety-P

25/10/2008 00:53:10
0
สรรพนามของผมใช้เป็นเชือกแทนได้ไหมครับเฮีย กร๊าก ๆ

เวปนี้เมียเข้าไม่ได้ครับ เดี๋ยวมันเห็นราคา

ก็บอกไปว่า 300 นี่หว่า - -
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 47

luizy

25/10/2008 01:17:30
0
ส่งมั่งได้มั้ย อิๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 48

SummerSun

25/10/2008 08:46:20

ดูๆแล้ว แฟนๆเฮียหลายคนไปแนว psychopath แฮะ ระวังตัวเด้อเฮีย :D
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 49

แพะ

25/10/2008 10:00:24
39
อยากได้ง่ะ อิอิ เห็นแวบๆ เจ้าแบงค์เอากะเค้าด้วยเรอะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 50

นายมั่นคง

25/10/2008 10:53:58
0
7. nitroboy cut_my_head@hotmail.com
8. GamezA cross_guard_xxx@hotmail.com
10. jack_kung wunlop_19@hotmail.com

เอ้า ส่งเข้ามาได้เรื่อยๆๆ ครับ ร่วมสนุกกันได้อีก ยังทันครับ ของรางวัลชิ้นใหญ่ที่กำลังนึกอยู่ยังไม่ออกนะครับ 555
ตอนนี้ยังมีพวงกุญแจ และของขวัญเล็กๆๆน้อยๆๆ อีกอย่างแน่นอนนะคร้าบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 51

toon

25/10/2008 13:47:05
0
คคห 19 หน้าเหมือน เฮียชูวิทย์ ขุนศอกทะเลเดือดชะมัดเลย หึหึ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 52

25/10/2008 14:47:54
0
หน้าตาไม่ดีแต่อยากได้ของฟรีอะครับพี่

พี่แพะอดเลยมีหน้าอยู่ด้านขวาอยู่อยู่ แหะๆ

อยากได้หูฟังไว้ฟังเพลินๆ ก่อนอะครับ

พอดี 35 ผมพังอีกแล้วอะพี่ซวยจริงๆผม

ใช้อะไรไม่เคยทนเลย ผมว่าผมถนุถนอม อย่างดีเลยนะเนี่ย

และคราวนี้ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไหล่หรือเปล่า

และอะไหล่มันจะมีหรือเปล่าก็ไม่รุ้ T-T

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 53

แพะ

25/10/2008 15:49:39
39
อิือิ ไม่เอารางวัลคร้าบบบบ ขอฮาลูกเดียว เดี๋ยวกลับไปจัดทีเด็ด! อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 54

Sweety-P

25/10/2008 16:13:23
0
เฮียแจกพวงกุญแจ แถมด้วยป่าวครับเฮีย

จะได้ไปห้อยให้คนมันเผากระเป๋าเล่น ๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 55

man

25/10/2008 19:04:00
0
เฮียครับเปลี่ยน ภาคภูมิ เป็น man ให้หน่อยมันดูเด่นคนเดี่ยวเลย อ่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 56

man

25/10/2008 19:04:57
0
ผมพึงลองระบบสมาชิกเลยไม่รู้ว่ามันจะขึ้นชื่อจริงอะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 57

seama

25/10/2008 19:16:42
0

ติดตามร้านมั่นคงมาสักพักใหญ่ๆแล้วคับ(ตั้งแต่สาขางามวงศ์วานเปิด..อิอิอิ )
แบบว่าเจอโดยบังเอิญคือ..ปกติชอบเล่นหูฟังมากมายอ่ะคับแต่ไม่รู้ว่าที่ไหนขาย
ที่ไหนเสียงดีๆบ้าง...พอมาเจอตอนแรกนี่ไม่กล้าเข้าเลย..ตกกะใจมาก!!
ร้านอะไรวะเนี่ยหูฟังเยอะแยะไปหมด...งง+ตาลาย+อึ้ง เดินวนอยู่หลายรอบเลย555+

ร้านเฮียบริการดีจิงๆคับ..ล่าสุดเพิ่งไปถอย PK3 มา..จบเลยครับแบบว่าเจอเนื้อคู่..ฮ่าฮ่า

ยังไงก็ขอร่วมสนุกด้วยนะครับผม..ได้หรือไม่ได้ก็ไม่เป็นไร สวัสดีครับ!!! ^ ^

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 58

seama

25/10/2008 19:21:32
0

อ่าาาโพสผิด....ข้างบนไม่มีหูฟัง555+เอาใหม่ๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 59

seama

25/10/2008 19:23:57
0

ไรเนียยยไม่ได้สักที
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 60

seama

25/10/2008 19:24:57
0

Ok อันนี้ได้ละครับ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 61

Hippopooo

25/10/2008 22:00:29
0

จะได้มั้ยเอ๋ยย หูที่ใช้ประจำไม่ได้ซื้อกับร้านเฮียยงะ เเต่ที่เหลือของร้านเฮียหมดเลยยยยย ตั้งเเต่เเอม ไอพอต docktomini
เเล้วก็มีหูอีกหลายตัวที่โดนคนเฝ้าร้านหลอกให้ซื้อ เช่น150Vเครมเป็นเดือนเลยยย เเถมกลับมากล่องหายอีก เเต่ก็ยังดีที่คนในร้านเเอบเอากล่องเน่าๆๆมาให้ใส่ ขอบคุนมากครับบ

มันไม่ถึง10บันทัดครับบ เเต่ตอนนี้ถึงละ อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 62

Hippopooo

25/10/2008 22:04:34
0
ลืมเมลนี่หว่า never.forget.sd40@gmail.com
มาดูอีกที หน้าตาน่ากลัวมากมายยยยยย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 63

นายมั่นคง

25/10/2008 22:37:00
0
เอ้า มาสรุปผลก่อนรอบนึงครับ...........

ท่านที่ได้รับ MX400 มีดังนี้จ้า

1. drizzle.......... arboy2@yahoo.com
2. Ebolas............ ebolas@hotmail.com
3. toppo............ thug_company@hotmail.com
4. man.............. megaman_x_2@hotmail.com
5. nack............ ncpub@hotmail.com
6. Homurus.......... arty_slayer@hotmail.com
7. nitroboy.......... cut_my_head@hotmail.com
8. GamezA............ cross_guard_xxx@hotmail.com
9. Sweety-P.......... kuraenai@hotmail.com
10. jack_kung......... wunlop_19@hotmail.com

ท่านที่ได้พวงสวรรค์ เอ๊ย...พวงกุญแจ ก็ตามนี้

1. Bankhalkdown .............. bankhalkdown_31428@hotmail.com
2. seama.............. over_goodboy@hotmail.co.th
3. Hippopooo............ never.forget.sd40@gmail.com (ต้องเอารูปใส่หูฟังจ้า)

สรุปผลตอนนี้เป็นแบบนี้ก่อนนะครับ ตอนนี้ผมว่ากำลังจะกำหนดรางวัลเจ๋งๆๆ ซัก 2-3 รางวัลครับ โดยคิดไว้เล่นๆๆ ว่าจะสมนาคุณแจกเป็น soundmagic PL30 ซะเลย จะได้หนักๆๆ สะใจแฟนๆๆ หน่อย

ใครอยากร่วมสนุกเชิยเลยนะครับ ทุกท่านที่ส่งรูปพร้อมคำบรรยายมา มีสิทธิ์ได้รับรางวัลใหญ่แน่นอนครับ 555

วันนี้หลายคนบอกผมว่า เห็นรูปแต่ละท่านแล้วมันส์ในอารมณ์จริงๆๆๆ 5555

เอ้า ชิงรางวัลใหญ่ยังมีอยู่ครับ..........

ปล.ท่านที่ผมลงรายชื่อไว้ ไม่ต้องกังวลเด้อ ผมจัดให้แน่ๆๆๆครับ 555 ใครที่เห็นว่าตกหล่นหรือผิดพลาดอย่างไร ทักท้วงได้เลยนะครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 64

Hippopooo

25/10/2008 23:17:50
0
ใส่อยู่ครับเฮียย เดี๋ยวอัพรูปเพิ่มมมให้เห็นชัดๆๆ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 65

Hippopooo

25/10/2008 23:18:39
0

โอ้ววว รูปไม่ขึ้นนนนน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 66

Hippopooo

25/10/2008 23:19:03
0

ต่อๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 67

Hippopooo

25/10/2008 23:19:42
0

ชัดเจนเลยยยย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 68

นายมั่นคง

25/10/2008 23:47:35
0
5555 ขออภัยจริงๆๆๆ น้องฮิบโป 5555

เฮียตาถั่วเองแฮะ 555 โอเชเลยล่ะ...........
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 69

แพะ

25/10/2008 23:48:41
39

อิอิ มาร่วมสนุกบ้าง รางวัลไม่ได้ไม่เป็นไรครับ
-ที่เข้าเว็บเฮียมาได้นี่เพราะอยากหาหูฟังดีๆ สักอันซึ่งตอนแรกคิดว่า หูห่าไรวะ 1800 ราคาโคตรแพง (ksc 35) เราไม่ต้องการอะไรขนาดนั้น แล้วปัจจุบันดูดิ - - ขี้เกียจพิมพ์แระ (ร่วมด้วยช่วยกันทุเรศ)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 70

man

26/10/2008 00:01:33
รูปพี่แพะ โหดจริง 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 71

นายมั่นคง

26/10/2008 00:07:15
0
โอว เจ้าแพะ ทำหน้าได้มันส์มาก.....เมื่อกี๊เปิดมา คลิกเจอปุ๊บ ตกใจจนเมาส์กระเด็นตกโต๊ะเลยล่ะ....5555

หยั่งงี้ต้องแจกเหมอืนกันวุ๊ย 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 72

26/10/2008 09:59:57
0
พี่แพะทำหน้าได้มันส์มาก(หรือน่ากัว 555+)

แต่ก็ไม่ทิ้งความหล่อนะพี่ ฮ่าๆ

พี่เหมือนผมตอนแรกๆเลยอะ หูฟังอาราย เป็นพัน

มะก่อนฟังแค่ 500 บาทก็ว่าแพงและ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 73

เบียส

26/10/2008 12:47:27
11
555 น่าเจ้าแพะนี่ ได้ใจ จริง จริง เลย วุ๊ย .......อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 74

ปิยะ

26/10/2008 14:21:43

อันนี้รูปผมครับ นั่งฟังเพลงอย่างมีความสุขเลยครับ (อมยิ้มอยู่ด้วย)
ยังไงก็ขอให้ร้าน เฮีย ขยายสาขาสัก 10 ร้าน แล้วกัน อิๆๆ
มีของดีๆๆ มีคุณภาพสุดยอด มาขายเยอะๆๆ แล้วกัน ชอบเฮีย
ตอนรีวิว มันส์ดีครับ แคนี้แล้วกันเดี๋ยวยาวครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 75

เทมส์

26/10/2008 21:16:43
0

เทมส์ก็มารายงานตัวบ้างดิ..
เริ่มต้นจากการเป็นคนชอบฟังเพลงก็ฟังตั้งแต่สมัยเป็นเทปเพลงฟังด้วยเครื่อง..อืม..
พานาโซนิคของพี่สาว..(ยังไม่ฮานะ..) ก็เป็นคนที่ฟังนานมากเกิดความรู้สึกว่า.."เทปหมดหน้า A อีกแล้ว.ฟังได้แค่ไม่กี่เพลงเองต้องตื่นขึ้นมากลับหน้าเทปอีก.เฮ้อ"
ก็ไปหาเครื่องของพานาโซนิคแบบที่มีAuto reverse กลับหน้าเทปเอง 555 เล่นกลับไปกลับมาอยู่นั่นแหล่ะ สะใจฉัน ผมสามารพกเครื่องเล่นเทปไปทุกที่เลยนะแบบเหน็บติดไปกับสายคาดไหล่กระเป๋าเป้คู่ใจไง..อิอิ นึกถึงตอนนั้น "ทำไมเรามันเท่อย่างนี่ 55 แต่เพื่อนมักจะทักว่า ไอ้บ้า"
เริ่มมาเข้าสู่ยุคดิจิตอล ก็หาเครื่องเล่น CD พกพา ก็เล่นแผ่นแวมไพร์นั่นแหล่ะ "โอ้แม่เจ้า mp3 นี่มันดีจริงๆ แผ่นเดียวได้เป็นร้อยแผ่นเลย" ตอนนั้นก็ให้ความใส่ใจกับหูฟังอยู่นะ ใช้ของพานาโซนิคแบบพับได้เพราะพกสะดวก อีกตัวหนึ่งก็earbud ของ ไอวา แบบไม่มีฟองน้ำ แต่เป็นเบาะลมใส่ได้นานดี ใส่ทั้งวันเลย..หุหุ
แต่ปัญหาของ เครื่องเล่น CD คือเรื่องการสะดุด จึงเริ่มหาเครื่องเล่น mp3 มา ก็ศึกษาได้ simmax ชาวIT น่าจะรู้จัก แต่ชาวหูฟังอาจจะ..งง "มันทำเครื่องเล่นmp3ด้วยเหรอ" เอาน่าตอนนั้นยังไม่เจอร้านเฮีย555
กี่บรรทัดแล้ว..555555555555555 ยังไม่ถึงร้านเฮียเลย เรื่องมันยาว

เอาล่ะจะถึงแล้ว ถึงเวลา "งานเข้า" ตอนนั้นใช้หูฟังฟิลลิปตัวละสามร้อยห้าสิบ ตอนที่จะซื้อคิดแล้วคิดอีก เดินวนดูอยู่สามสี่รอบ..แต่ว่าใช้ไปสักพักมันก็ "จากไป" แล้วผมก็ได้เข้าไปหาข้อมูลในเว็บเขียว และชื่อนั้นก็ลอยขึ้นมาๆๆๆๆ ใช่แล้วครับนั่นคือชื่อ "นายมั่นคงๆๆๆๆๆ" ประกอบกับบ้านผมอยู่แถวบางบัวทอง ร้านเฮียก็เปิดที่งามวงศ์วาน ไม่ไกลเลยครับ แต่...ช้าก่อน ถ้าคำนวณอย่างนั้นก็ง่ายไปครับ เพราะผมอ่ะเรียนอยู่แถวนครปฐม เวลากลับบ้านก็เลยแวะร้านเฮียด้วยเหตุผลว่า "แม้ก็ร้านเฮียเป็นทางผ่านอ่ะ" แม้ความจริงจะต้องเบี่ยงออกนอกเส้นทางไปประมาณ 15 กิโลแหน่ะ หุหุ ไม่เป็นไรก็ใจมันรักนี่น่า ผมจึงไปป้วนเปี่ยนร้านเฮียบ่อยๆๆ
วันแรกที่ไปถึงผมก็เจอการต้อนรับแบบ.."ไม่เคยเจอมาก่อนเลยอ่ะจอร์จ"
ผมจึงตอบสนองแบบ "งั้นผมไม่เกรงใจเลยนะเฮีย555" เกรงใจครับเกรงใจนั่งลองฟังหูทั้งร้านไม่ถูกใจสักตัว--"
จนค่ำมืดแล้ว "ทำไงดีเรา ลองทั้งร้านถ้าไม่ซื้อ พี่เบียสฆ่าเราแน่เลย55"
เลยกัดฟันชี้เอาเจ้าหัวกระโหลกสกูลแคนดี้ "เอาตัวนี้ครับ" พี่เบียสยังถามว่า "เอาจริงเหรอ"
ก็แบบว่าเกรงใจอ่ะครับ "เอาครับ" เสร็จแล้วกลับไปนอนที่บ้านก็ยังสงสัยว่า "ซื้อมาทำไมหว่า"

ยังครับ ยังไม่จบ วันรุ่งขึ้น โทรกลับไปที่ร้านสารภาพผิดไป พี่เบียสก็ดีแสนดี บอกให้เอากลับไปเปลี่ยนได้
5555สุดท้ายได้ koss ksc75 และ Senn PX10 กลับมา จึงเป็นที่มาของชื่อ เทมส์75 นั่นเอง
ส่วนของที่ได้มาจากร้านเฮียก็มีหลายครับ ซื้อมาขายไปหลายรอบกว่าจะลงตัวซะที..เฮ้อ เท่าที่จำได้นะครับ cowon d2+yuin pk3+koss ksc75+senn px10+senn hd201+Mylarone X3+Skullcandy รีครูท+akg k66+senn mx400
ชุดปัจจุบันก็มี cowon d2 2Gb+SDHC 8 Gb+pk3+koss ksc75+UE fi.3 live+grado sr60

ส่วนรูปที่ส่งมาก็เป็นหลักฐานว่าผมฟังเพลงทุกเวลาแม้แต่..."เวลาเรียนก็ตาม..เหอๆๆ"
sssthame@hotmail.com

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 76

Mr.Mean

26/10/2008 21:20:20
0

อ๊ากกกกก อยากได้หูฟัง อิอิ ทำไมไม่เข้ามาก่อนหน้านี่น้าาา ก่อนอื่นสวัสดีพี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนแห่ง มั่งคง Gadget ครับ ผมชื่อมีนครับเป็นเด็กใหม่คร้าบบ ฝากเนื้อฝากตัวฝากหูด้วยคร้าบบ ^^
เป็นรูปผมตอนสวม KSC 75 เพิ่งเบิร์นครบๆ 100 ชั่วโมงนิดๆเมื่อเช้านี้เอง เลยพกไปด้วยเลย ใส่แล้วเท่ 5555 ตอนถ่ายกลับบ้านแล้วครับ ท่อนบนเสื้อแบบนี้ ท่อนล่างใส่ JJ จ๊ากก(ขำตัวเองตอนถ่ายรูปชะมัด เพิ่งเข้าบ้านแหน่ะครับ)
หวัดดีครับเฮียมั่นคง อยากเจอเฮียมานานแล้วครับด้วยเหตุผลดังต่อไปนี้
1.Preview ได้แสบสันต์และฮาเอามากๆๆๆ อ่านทีไรมีฮา 5555+
2.เฮียเคยออกทีวีด้วย โอ้วแม่เจ้า เฮียเป็นคนดัง วะ วะ ว้าวๆๆ ว่าจะขอลายเซนส์ลงบนหูฟัง (เว่อร์ละ)
3.ข้อสุดท้าย อยากเจอคนบ้าหูฟัง เค้าบ้ากันยังไง บ้าแบบไหน บ้าแล้วต้องเข้าศรีธัญญา อ้ะป่าว (ว่าแต่เขา ตูก็บ้าา 55555)
#ปณิธาณอันแน่วแน่ --> ซักวัน MS-1 ต้องเป็นของฉานนน (มือถือแรงขับไม่พออ้ะก๊าบบเลยเล่น KSC75ก่อน)

ปล.อย่าถือสานะครับ ถ้าบางคำพูดอาจปีนเกลียว มิกล้าจริงๆครับ - -

ปล2.KSC75 ตรงที่หนีบหลุดง่ายจังครับ มีวิธีแก้ไหมครับ (ถามคำถามซะงั้น)

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 77

Mr.Mean

26/10/2008 21:27:47
0
อีาากกกก ต้องใส่เมลล์หยออ ง่าา อย่างงี้ต้องใส่ตัวโตๆ อิอิ

เมลล์ผมครับ wisuwat3@hotmail.com

ปล.พี่เทมส์นะพี่เทมส์ โพสแซงกันไำด้ วันนั้นยังช่วยกันเลือกหูฟังอยู่เลย จำไว้เลย แง่งๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 78

RedComet

26/10/2008 22:11:26
0
Photobucket
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 79

นายมั่นคง

26/10/2008 22:22:23
0
เอ้า มาสรุปผลกันอีกรอบนะคร้าบบบ

ท่านที่ได้รับ MX400 มีดังนี้จ้า

1. drizzle.......... arboy2@yahoo.com
2. Ebolas............ ebolas@hotmail.com
3. toppo............ thug_company@hotmail.com
4. man.............. megaman_x_2@hotmail.com
5. nack............ ncpub@hotmail.com
6. Homurus.......... arty_slayer@hotmail.com
7. nitroboy.......... cut_my_head@hotmail.com
8. GamezA............ cross_guard_xxx@hotmail.com
9. Sweety-P.......... kuraenai@hotmail.com
10. jack_kung......... wunlop_19@hotmail.com

ท่านที่ได้พวงสวรรค์ เอ๊ย...พวงกุญแจ ก็ตามนี้

1. Bankhalkdown ..............bankhalkdown_31428@hotmail.com
2. seama..............over_goodboy@hotmail.co.th
3. Hippopooo............never.forget.sd40@gmail.com
4. ปิยะ...........pa.aor@windoeslive.com
5. เทมส์...........sssthame@hotmail.com
6. Mr.Mean..............wisuwat3@hotmail.com
7. RedComet.............

ใครอ่านแล้วเห็นผิดพลาดหรือตกหล่น ทักท้วงได้เลยครับ.....
กำลังจะทยอยส่งหูฟังก่อนนะครับ ส่วนพวงสวรรค์ อดใจรอครับ กำลังจะมาถึงแว้ววววว

555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 80

Max

26/10/2008 22:24:58
0
เวรกรรม ลืมบรรยายตัวเอง
-ชื่อแม็คครับ เสียตังค์มาให้เฮียมั่นก็หลายอยู่
ชื่นชอบการถ่ายรูปครับ และรับจ้างรับถ่ายรูปรับปริญญาด้วยครับ (จะเอาตังค์มาซื้อหูฟังนั่นแหละ)
ดูรูปผมได้ที่ theredcomet.multiply.com อ่าว เฮ้ย นี่มันโฆษณาแฝงนี่ 55+
รู้จักร้านเฮียมั่นได้ก็เพราะพี่ที่รู้จักเค้าบอกมา
วันแรกที่อ่าน รู้สึกชอบรีวิวไร้สาระสุดๆ วันต่อมาเลยไปซื้อเลย 55+
ตอนนี้มีหูฟัง MX660(ของพี่) K414P K310P(ของพ่อ)Koss 75(ของน้อง)
สรุปคือมีของตัวเองอันเดียว = =\"
ชอบร้านเฮียมั่นมากๆครับ เป็นกันเองดีแถมแต่ละตัวที่แนะนำมาก็ถูกใจมากๆ แต่ไม่ถูกกระเป๋า TwT
สุดท้ายขอให้เฮียมั่นร่ำรวย มีสาขาเท่าเซเว่น เถิดดดดดดดดดด
บรรทัดสุดท้าย จบแว้วววววววววววววววว

m_ax01@hotmail.com

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 81

เต้

26/10/2008 22:36:19

ขอร่วมด้วยคนนะครับ เผื่อได้ของฟรี อิอิ ผมเป็นคนที่ทำให้ หูฟังจากร้านของเฮียได้ข้ามน้ำข้ามทะเลมาไกลมากที่สุดละมั้งครับ เพราะว่าเอาลงมาทำงานด้วยทุกรอบเลย อิอิ

เริ่มจากทั้งฟัง (เครื่องบ้าน)ทั้งเล่นดนตรี แต่ตอนหลังๆ รอง ผบ.ทบ.(ผมเป็น ผบ.) เล้งเอาว่าฟังเพลงเสียงดัง ก็เลยเดือดร้อนต้องไปหาหูมาครอบอ่ะนะ แล้วก็เลยเข้าทางเลย (แถมยังไม่ต้องง้อห้องฟังดีๆอีกต่างหาก) ของเล่นต่อยอดให้เสียตังค์อีกเพียบเลยครับ

ได้ไม่ได้ รางวัลไม่เป็นไร ขอให้ขายดีรวยๆนะครับ (รูปนี้อุตส่าห์ไปยืมกล้องเขามาถ่ายเลยนะเนี่ยครับ)
deep_seaman@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 82

เต้

26/10/2008 22:40:07

SR-80 ฝากวาง Burn ไว้กะหน้าต่างเรือนอน เผื่อว่า soundstage จะก้วงๆ เหมือนทะเลบ้าง
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 83

KK

26/10/2008 23:00:57

ยังทันพวงกุญแจไหมเนี่ย ว่าแล้วก็ควักเอามือถือมาถ่ายรูปตัวเองดีกว่า
ในรูปเป็นผ้าเช็ดตัว...เอ้ย ม่ายช่าย หูฟัง GRADO SR80+amp ลูกเจี๊ยบ ที่แสนจะ DAC ตังโคตตะระ
ซึ่งแอมป์ลูกเจี๊ยบ burn ยังไม่ถึง 100 ชม. เลย T-T ทนๆ ฟังไปก่อนละกัน ส่วนประวัติศาสตร์การซื้อ
หูฟังของตัวข้า ต้องย้อนไปตั้งแต่สมัยพ่อขุนรามที่พูดมึงกุ เอ้ย ไกลไป เอาเป็นว่า จำไม่ได้ละกันว่าเมื่อไร
ตัวแรกที่ซื้อก็นี่เลย AIWA (ไม่้รู้ปัจจุบันมีขายป่าวหว่า เห็นเจ้งไปแล้วมั้ง) 2 ตัว (คิดว่า)เสียงดีเยี่ยมใน
ตอนนั้นละ ส่วนตัวถัดมา ก็ philips 2 ตัว รุ่นนึงเป็นแบบ ear-clip SHS8200 คิดว่าราคาน่าจะ
ประมาณเกือบๆ 2 พัน อีกรุ่นคือ SHP895 ราคา 3500 ตัวนี้ถือเป็นหูฟังแพงที่สุดตัวแรกที่พอใจกับ
คุณภาพเสียงมากๆ แต่โคตตะระไม่ประทับใจตรงที่หูฟังของตาลุง philips เวลาใส่แล้วเจ็บนี่หล่ะ (คิดว่า
เป็นทุกรุ่นเลยมั้ง ใครที่รู้ตอบแทนลูกช้างตาดำๆ ด้วยเถอะ) ทั้งหมดที่กล่าวนั่นเป็นโบราณวัตถุไปเรียบโร้ย

ส่วนตัวหูฟังที่ใช้ปัจจุบัน มี 2 ตัว KOSS KSC75 พอใจมากๆๆ แต่เสียงกลางหายไปพอดู แต่ถ้าเทียบกับ
ราคาถือว่าคุ้ม อีกตัวก็คือ GRADO นั่นแล แล้วที่เพิ่งซื้อล่าสุดก้แอมป์ลูกเจี๊ยบนั่นแหล่ะ เพิ่มเสียงกลาง+เบส
ถือว่าโอเคเลยจ้า ส่วนโครงการในอนาคตอันใกล้ คิดว่าจะซื้อสาย mini to mini ของ ibasso มาแทน
สายแอมป์ลูกเจี๊ยบ (T-T เสียตังอีกแล้วตู)

สังเกตได้ว่า ของแต่ละอย่าง ราคาถูกๆ ทั้งน้าน ก็คนมันจนนี่หว่า รวยๆ ก็แบ่งกันบ้างเด้ ทุกวันนี้ก็โดนเฮียมั่นคง
หลอกให้ซื้อของจนกินมาม่าทุกมื้อเลย T-T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 84

เบียส

26/10/2008 23:13:45
11
555 หล่อกันทั้งน้านเลย วุ๊ย ไม่ยักกะเห็นสาว สาว มั่งเลย เอ้า สาว สาว ขอเสีงหน่อยเร๊ว .....................................อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 85

Max

27/10/2008 02:03:23
0
เฮียมั่นค้าบ Max = RedComet คนเดียวกันนะครับ พอดีตอนพิมพ์มันเมาๆ ขอโทษทีนะคร้าบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 86

เทมส์

27/10/2008 09:03:26
0
น้อง mean เชื่อพี่ดิ ถ้ารักจะฟังเพลงจริงๆ "แค่นี้มันยังไม่จบหรอก หุหุ มันไม่จบง่ายๆหรอกน้องเหอๆ"
มี 75 แล้วต่อไปก็ ms-1 เอ..แต่ว่าถ้านั่งรถเมล์เสียงมันดัง หาin-earสักตัวดีก่า อะจัดไปue fi.3 live
แล้วเวลานอนล่ะ..งึมๆเอา Pk3 อีกตัว..

ว่าแต่..ใช้มือถือฟังเพลง ก็ไม่ได้อรรถรสเต็มที่เอา.........(จงเติมคำในช่องว่างเอาเองเอยยยยยยย)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 87

หมีควาย

27/10/2008 10:43:37

classic สุดๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 88

นายมั่นคง

27/10/2008 12:06:35
0
เอ้า มาสรุปผลกันอีกรอบนะคร้าบบบ

1. Bankhalkdown ..............bankhalkdown_31428@hotmail.com
2. seama..............over_goodboy@hotmail.co.th
3. Hippopooo............never.forget.sd40@gmail.com
4. ปิยะ...........pa.aor@windoeslive.com
5. เทมส์...........sssthame@hotmail.com
6. Mr.Mean..............wisuwat3@hotmail.com
7. max.............m_ax01@hotmail.com
8. เต้..............deep_seaman@hotmail.com
9. KK.............golf_chai@hotmail.com

ท่านที่ได้ MX400 รอคอยรับเมล์เลยนะครับ หลังจากได้รับเมล์ รบกวนส่งที่อยู่ที่จะให้จัดส่งของรางวัลกลับมาทางเมล์ให้ผมด้วยเลยนะครับ reply กลับมาด้วยเมล์นั้นนะครับ ผมจะได้ทราบชัดๆๆๆจ้า....

ส่วนท่านที่ร่วมสนุกและได้เป็นพวงกุญแจ รออีกนิดนะครับ พวงกุญแจกำลังเดินทางจากโรงงานมาล่ะเด้อ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 89

เบียส

27/10/2008 13:54:30
11
555 เค้าให้ส่งภาพรูป คนใส่หูฟัง นะ ครับ คุณ หมีควาย ไม่ได้ให้ส่งรูป คนทรงเจ้านะ 555 อย่างนี้ผิดกติกา ครับ ......................อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 90

แพะ

27/10/2008 16:48:10
39
แต่รูปนี้ ไอ้ตู้ โคตรน่ากลัวเลย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 91

coco

27/10/2008 17:16:54

ขอแขมด้วยคนห้าๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 92

Mr.Mean

27/10/2008 20:53:54
0
ทำไมพี่เทมส์พูดงั้นอ่ะ พูดชวนให้ผมเป๋าฉีกอ่ะ อย่ายั่วด้ายม้ายยย อยากได้ MS-1 ถ้าจะเอา In-Ear ยังเลือกไม่ได้เลยอ่ะครับ ไม่ค่อยชอบอ้ะ เสียงมันเหมือนอู้ๆยังไงชอบกล (รู้สึกว่าผมจะลอง UE fi3 แล้ว แต่ยังไม่ลอง Pk1,3) ชอบแบบที่มันเปิดกว้างๆแบบ KSC75 อ่ะ (ก็อย่างว่า Driver มันใหญ่นี่เนอะ - -) แต่ผมก็ถูกใจ Pk2 เหมือนกันนะ แต่ว่ามันไม่ใช่ In-Ear อ่ะจิ ตัดเสียงไม่ได้ ค่าเท่ากัน - -

ปล.จากนี้ขอคำแนะนำของพี่ๆทุกคนในบอร์ดด้วยครับ คนกำลังหัดฟัง อิอิ
ปล2.ช่วยนี้จะสอบโควต้่าแล้ว เอาใจช่วยผมด้วยฮับ สู้ตายยยย >.
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 93

นายมั่นคง

27/10/2008 21:44:50
0
เอ้า ท่านที่ได้พวงสวรรค์ เอ๊ย...พวงกุญแจ ก็ตามนี้

7. max.............m_ax01@hotmail.com
8. เต้..............deep_seaman@hotmail.com
9. KK.............golf_chai@hotmail.com
10. coco............thipbococo@gmail.com (ลืมคำบรรยาย 10 บรรทัด)

ยังส่งภาพเข้ามาได้เรื่อยๆๆ ครับ เรามีรางวัลใหญ่คือ soundmagic PL30 ให้อีก 1 รางวัล แต่จะใช้วิธีอะไรนั้น ยังคิดไม่ออกครับ แต่จะแจกให้กับผู้ที่ส่งรูปพร้อมคำบรรยาย ได้มีโอกาสลุ้นกันนะครับ

5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 94

CKskalover

27/10/2008 23:53:19

ชื่อบี๋นะคับ บี๋เฉยๆ ไม่ใช่บี๋แหบ บี๋บ บี๋โหก - -"

..ตอนนี้ใช้ AKG 412P คับ ไม่มีเพลเยอหรอกคับ เอาไว้คล้องคอเท่ๆ บางทีก็เอาไว้ใส่กันแมลงเวลาไปตัดอ้อยบ้าง ถอนมันสำปะหลังบ้าง.. 412P นี่ดีจริงๆ นะคับ ฟองน้ำเค้าไม่คัน

หูฟังบางรุ่นเวลาใส่ตัดอ้อย โดนฝุ่น ฟองน้ำจะคันยิบยิบยิบยิบ ทำให้ระคายเคืองหู เสียสมาธิการตัดอ้อยเอาได้..พสลจะโดนหัวหน้าด่า หักค่าแรงกันไป

...มีไรคุยกันได้คับ แคมฟ๊อกห้องคนรักเสียงเพลง โชว์หวิวทุกคืน

เดี๋ยวขอตัวไปแข่งมอไซก่อนนะคับ เพื่อนเพจมาตามแล้ว บายๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 95

CKskalover

28/10/2008 00:00:47

โอ๊ะ..ขออำไพคับ เพิ่งจะเห็นว่า ต้องการรูปใหญ่กว่า 400*400 พิกเซล

เลยจัดมาให้อีกรูป ใหญ่กว่าเดิมคับ

พร้อมกันนี้ได้สอดซองเปล่าติดสแตมป์มาด้วยนะคับ ขอรูปเฮียมั่นคงพร้อมลายเซ็นด้วยคับ ขอบคุนคับ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 96

นายมั่นคง

28/10/2008 11:39:48
0
ส่งกันมาได้เรื่อยๆๆ นะคร้าบบ รางวัลโคตรใหญ่ยังไม่ออกจ้า ท่านที่ได้รับพวงกุญแจเป็นอาหารเรียกน้ำย่อย กรุณาอดใจรอดนิดนึงครับ เดี๋ยวทางร้านทำพวงกุญแจเอามาส่งเมื่อไหร่ ผมจัดให้ทันทีทันควัน ไม่มีการลืม หรือแกล้งลืมโดยเด็ดขาด 555

ฮิ้วๆๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 97

เบียส

28/10/2008 12:53:54
11
555 บี๋ แหะ เอ๋ย !! บี๋ เฉย เฉย นี่มุขเยอะจังเฮอะ .......อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 98

นายมั่นคง

29/10/2008 14:58:14
0
เอ้าประกาศครับ ท่านใดที่สนใจจะโพสรูปร่วมสนุกกับทางเว็บมั่นคง..........

ตอนนี้ได้เป็นพวงกุญแจอย่างแน่นอนครับ และมีสิทธิ์ได้ลุ้นรางวัลใหญ่คือ

- หูฟัง SoundMagic PL30
- แอมป์ลูกเจี๊ยบ

ตอนนี้คอนเฟิมว่ามี 2 รางวัลนะครับ
หมดเขตส่งภาพในวันที่ 10 พฤศจิกายน นะคร้าบบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 99

Homurus

29/10/2008 15:46:56
คนได้หูฟังแล้วนี่ หมดลุ้นแล้วหรอคับเฮีย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 100

GamezA

29/10/2008 16:49:44
0
มาบอกเฮียว่าได้รับของละคับ

ตอนนี้กำลังเผาอยู่
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 101

Ebolas

29/10/2008 17:36:58
ได้ของแล้วเหมือนกันครับ ขอบคุณเฮียมากๆเลยจ้า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 102

ดีเจโก้ สมุย

29/10/2008 18:54:57
0

เอากะ เค้าด้วย ละกัน อะนะ

จริง ๆ แล้ว ผม ใช้ หู ทำมาหากิน มานาน มาก ซื้อหูฟัง มาก็หลายตัว จากหลาย ๆ ที่
ส่วนใหญ่ ก็จากห้าง ต่าง ๆ ซื้อมา แล้วจบกัน พังก็ ซื้อ ใหม่
ครั้งแรกที่ เจอเฮีย ที่สำราญราษฏร์ เพราะต้อง ไปซื้อ ของที่สำเพ็ง กะ ภรรยา ก็ เลย แวะ เข้าไป
หลังจากเห็นที่ ได้เจอเวบเฮีย ในเวบไซค์
ได้ลองฟัง เจ้า 35 ถึงกับอึ้ง มีหูฟัง ที่ ดูกระจอก ๆ แล้ว เสียงดี ขนาดนี้ ด้วยเหรอ
(เหมือนเฮีย เลย แวบ แรก ดูไม่น่ามีอะไร ที่ไหนได้ สุดประทับใจ กับอัธยาศัย จริง ๆ )
ก้อ ติดตามมาตลอด แล้ว มาเริ่มต้น ที่เจ้าแรพเตอร์ ก็ประทับ ใจ ในสุ้มเสียง
แต่ ติดที่ ชอบเฉพาะ เสียงจาก โฟมส้ม ใช้จุกยางแล้ว ฟังไม่มัน ก็เลย ยกต่อให้น้องสาว
ซึ่ง ทุกวันน้องสาว ก็ยังใช้งานมันอยู่
อยากใช้ เจ้า 35 แต่ตอนนั้นยังไม่มีของ ก็เลย ลอง สอย พระกาฬ เบสตุง มาลองฟังดู เล่น ๆ
สะใจ กับเสียงเบส ถล่มทะลายของมัน ฟังได้ ระยะ หนึ่ง
มาโดน ปิงปิง ให้ ลองฟัง เจ้า pk 3
โอย เสีย ตังเลย ปิงปิง บอก ลองฟัง pk 2ดูมะ
บอกไม่ดีก่า แค่นี้ พอใจ แล้ว ทุกวันนี้ ก็ฟังเพลง กะ เจ้า pk 3 มาโดยตลอด พอเพียง แล้ว
จนมาได้ เป็นเจ้าของ เจ้า 35 กะเค้าบ้าง ทำให้หยุด อยู่เท่านี้ เลย
ไม่กล้าไปลองตัวไหนอีก ( กลัวเสียตังอีก อิอิ )
แต่ก็กำลังจะ ซื้อเจ้า 35 สำรองไว้ ซักตัว หนึ่ง
แล้วก็อาจจะ รบกวน ให้ เฮีย สั่งหูฟัง สำหรับ ดีเจ จากมหาจักร ให้ซะหน่อย เพราะตัวที่ใช้อยู่ งอม แล้ว ( แต่เสียงยังดีอยู๋ )

เอารูปตอนไปเปิดเพลงที่เกาะพงัน งานฟูลมูนปาร์ตี้ มาโชว์
เปิด ตั้งแต่ เที่ยงคืน ยันเช้า เลย สะใจดี อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 103

อยากได้ Amppppp

29/10/2008 19:08:38
จะเอาด้วยดีป่าวเนีย!!

บ้าๆกานทั้งนั้น 55+ (ล้อเล่นนน)

ว่าแต่เฮียเอา Amp มาแจกด้วยดิ

เดียวผมร่วมด้วยยคนนนนนน ^^
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 104

clayzizer

29/10/2008 21:55:56
0

ชื่อนัทครับผม อาชีพคือรอหางานครับ เพราะใกล้จะจบละ เรียนอยู่วิศวะ ม.ธุรกิจเข้าเวปนี้บ่อยแต่ไม่เคยตอบ ผ่านร้านเฮียบ่อย ( งามวงศ์วาน ) แต่ไม่เคยซื้อ สุดท้ายก็มาเสียตังร้านเฮียเพราะ M6 และ พระกาฬเจาะกะโหลก หูอันแรกที่มีคือ AIWA ไรไม่รู้ครับฟังสมัยเด็กๆตอนนั้นยังเป็นเทปอยู่เลยแล้วก็ใช้จิปาถะมาเรื่อยๆเดินผ่านร้านไหนเจอหูแปลกๆแวะหมด จนปัจจุบันมีหูทั้งแบบตะกั่ว เงิน ทอง ( เสียง ) เยอะมากครับว่างๆเดี๋ยวจะแวะไปร้านเฮียอีก
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 105

Noize

29/10/2008 22:10:55
แหะๆ ว่าจะลองร่วมสนุกด้วย
แต่ การ์ดรีดเดอร์ ดันเจ๊งซะ...

สายลิงค์มือถือก็ไปลืมไว้บ้านเพื่อน
แต่ก็ยังมีเวลาเนาะ 10 พย. จะส่งรูปประชันเข้าความเหม่งกะเฮียมั่นคง หิหิหิ...

เอ่อ เฮียครับ
ไอ้รูป คห.87 เนี่ย มันจะทำให้เค้าถอนสินค้าออกจากร้านเฮียมั๊ยครับ
หลอนสุดๆ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 106

นายมั่นคง

29/10/2008 23:42:05
0
555 เจ้าประคุณ ดีเจโก้ เล่นซะมืดไม่เห็นหน้าเลยนิ 555

เอ้า ส่งกันมาครับ ได้รางวัลเป็นพวงกุญแจ ตุนไว้ก่อนแน่ๆๆๆ และมีลุ้นรับรางวัลใหญ่อันอื่นอีกครับ.........

ส่วนรูปที่ว่า ผมถือว่าเป็นไฮไลต์ของหูฟังเลยนะนั่น 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 107

กิ๊บศรี มณีเด้ง

30/10/2008 01:34:41

สวัสดีพี่ๆ ทุกคนค่ะ

ขอร่วมสนุกด้วยคน ชื่อกิ๊บนะคะ
มากับหูฟังรุ่น MX460 ค่ะ แฟนซื้อให้เป็นของขวัญจากร้านมั่นคงเมื่อไม่กี่เดือนก่อน

เสียงดีค่ะ โปร่ง ใส ฟังสบาย
ใครจะให้ของขวัญแฟนลองเลือกตัวนี้นะคะ ^^

ไม่รู้จะเขียนอะไรแล้วค่ะ เอาเป็นว่า จบแค่นี้นะคะ บ๊ายบายค่ะ.. - -"

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 108

กิ๊บศรี มณีเด้ง

30/10/2008 01:37:04
ลืมใส่อีเมล์ึค่ะ T T

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 109

Homurus

30/10/2008 02:05:31
โอ้ มีสาวแล้วๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 110

Hippopooo

30/10/2008 13:02:34
0
สาวๆๆมาเเล้วว เดี๋ยวงูเรื่มจะค่อยๆเลี้อยมากระทู้นี้ละ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 111

นายมั่นคง

30/10/2008 13:58:30
0
โฮกๆๆๆๆๆ บอร์ดเรามีสาวสวยเล่นหูฟังกับเค้าด้วยเหรอเนี่ย 5555

ตายๆๆๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 112

SK3

30/10/2008 15:56:58

ที่ร้านเฮียมั่นคง มีตัวนี้ขายมั้ยครับบบบ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 113

แพะ

30/10/2008 16:11:46
39
55555 เฮียเรารู้จัก โฮกๆๆ ด้วยวุ้ย อิอิ สังเกตุดีๆนะครับ หูฟังเค้าน่ะบอกว่า แฟนเค้าซื้อให้ 5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 114

ปิยะ

30/10/2008 17:51:58
เฮีย ครับ ขอโทษครับ ผมปิยะครับ อีเมล ผมเป็นตัวนี้ครับ

pi.ya.1991@hotmail.com 8iy[
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 115

PeteSKD

30/10/2008 17:57:37

หวัดดีคร้าบบบบบบ เฮียมั่นคงงงงงง
ผมชื่อพีทครับ ผมรู้จักเวบไซต์ของเฮียมาก้อ 3-4 ปีเหนจะได้ อืม... เอ้ยยย รึ5 ปี ไม่แน่จัยยยยย น่าจะ4-5 อะนาะ อิอิ
ใช่แม่ะ????? หุหุ
ผมอ่ะชอบเวบเฮียมากกกกกก จะซื้อหูฟังที ก้อจาได้เวบเฮียนี่แหละ คอยเปรียบเทียบราคาเวลาจาซื้อหูฟัง หุหุ
เวบเฮียนี่มันฮาจิงๆ
ผมเปนคนบ้านนอกคับ ยู่เกาะสมุย ชอบ IT เปนชีวิตจิตใจ เล่นเน็ตเกือบทั้งวัน แต่พูดไม่ค่อยเก่ง
วันนี้ผมก้อมากับ skull candy FMJ แร้วก้อ iPod touch ครับบบบบบ ชอบ skull candy มากกกกกกกก
ราคาถูก แถม เบส ตึ๊บ โดนมากกกกกกก ตอนนี้อยากได้ hesh สีแดง เก็บตังยู่
ถ้าเปนไปได้ป๋มขอส่วนลดซัก ห้าสิบเปอร์เซนต์ได้มั้ยอะคับบบบบ ได้โปรดดดดด
หมดเรื่องจะบรรยายแระะะะะะะะ
สงสัยไรก้อเมลล์มาคุยได้คับผม

E-mail; SODATRASINGHA@HOTMAIL>COM

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 116

supereak888

30/10/2008 20:28:00

ขอมาเล่นด้วยคนครับ ชื่อเอกครับ ชื่อที่ใช้ในเวบบอร์ด supereak888
ถูกชักนำเข้าสู่วงการโดยเริ่มจากผมอยากเล่น PSP ก็เลยเข้าไปใน website ที่นึงที่เกี่ยวกับเกม
แล้วผมก็ไปได้ PSP มือสองมาตัวนึงปรากฏว่าไม่มีหูฟังครับ ผมก็อ่านเวบนั้นไปเรื่อย เพื่อตามหาหูฟัง
แล้วก็มีอยู่กระทู้นึงพูดถึงหูฟังต่างๆ มากมาย ผมก็คิดในใจหูฟังอะไรวะ อันเป็นหมื่น ในนั้นเขียนบอกว่า
ถ้าสนใจสามารถไปลองได้ฟรีที่ร้านมั่นคงที่ Pantip แล้วก็ให้รายละเอียด website ร้านเฮียมา ผมก็เข้าไปดู
ตั้งแต่นั้นมาครับงานเข้าตลอดเลย ไม่เคยจบสิ้นสักที บอกตามตรงเลยช่วงสองเดือนแรก ติดงอมแงมมากครับ
อ่านหมดเกือบทุกกระทู้ วันๆ เอาแต่นั่งอ่านว่าหูฟังอันไหนดีบ้าง แล้วดีอย่างไร
ถ้ามีตังค์ผมคงซื้อหมดครบทุกตัว 555
จากการที่มีความคิดจะซื้อแค่เล่นเกม PSP ตอนนี้ปรากฏว่าผมก็ยังไม่ได้หูฟังให้กับ PSP
แต่ผมก็มีอะไรไม่รู้ได้มาแทน
IPOD shuffle 1GB + CX300
Meizu M3 + Soundmagic PL30
ณ. วันนี้ ผมก็ยังไม่รู้จักจบจักสิ้นซะที ก็ยังจะขวนขวายหาเรื่องเสียตังค์ต่อไป จนเพื่อนถามว่า
“ตกลงมีหูอยู่กี่รู จะฟังอะไรนักหนา ที่ซื้อมานี่ไม่พอหรอ แล้วซื้อมานี่ฟังพร้อมกันทีเดียวได้ไหม”
ผมก็ได้แต่อึ้ง แล้วเงียบไป
สุดท้ายนี้อยากบอกเฮียว่า ฝรั่งเศส...หนาวมาก จบข่าวครับ

ป.ล. 1 ถ้าไม่ได้ของรางวัลก้ไม่เป็นไรนะครับ แค่อยากมีส่วมร่วมเล่มเกมสนุกๆ ด้วย พอดีตอนนี้อยู่ฝรั่งเศส
ก็เลยยังไม่มีโอกาสไปอุดหนุนร้านเฮีย เดือนหน้ากลับไทย คงได้ไปอุดหนุนแน่นอนครับ เล็งๆ ไว้หลายอย่างแล้ว
ขอบคุณเฮีย และทุกๆ ท่านที่ให้ความรู้มากมายในเวบบอร์ดแห่งนี้ครับ

ป.ล. 2 ถ้าไม่ได้รูปเฮียโชว์ Soundmagic PL30 ผมก็ยังใส่หูฟังไม่ถูกต่อไป แต่ตอนนี้ใส่ถูกแล้วครับ 555

ป.ล. 3 e-mail ผมครับ supereak888@yahoo.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 117

Noize

31/10/2008 01:06:04

เอาหล่ะนะ ได้ฤกษ์ประชันความเหม่งกะเฮียมั่นคงซะที 555
ถ้าเฮียคิดว่า เฮียดูเหมือนปลาโลมาใส่แว่น
ผมก็คงเป็นปลาโลมาคล้องหูฟัง (แต่เป็นด้านมืดของปลาโลมา หิหิหิ)

ยังไม่เคยเป็นลูกค้าร้านนี้เลย บังเอิญซนๆ หาข้อมูลหูฟังมาเจอรีวิวหูเป็ดเข้า ก๊ากกก...เลยครับ
จากนั้นก็เริ่มเข้ามาอ่านรีวิว ฮาๆ มันๆ เรื่อยๆ ร่วม 3 เดือนได้แล้วมั๊งครับ
ตอนนี้ก็มีหูฟังใช้ทำงานอยู่ก็เหมือนของ ดีเจโก้ สมุย สังเกตจากรูปที่ย้อนแสงพระอาทิตย์ขึ้นยามเช้า
ภาพมันคุ้นเคยหน่ะ ผมก็เปิดเพลงที่ฟูลมูนปาร์ตี้เกาะพะงันนี่แหละครับ หนีสมุยมาอยู่พะงันร่วม 4 ปีได้
ก่อนนั้นก็หนีบางกอกมาอยู่สมุยร่วมๆสามเกือบสี่ปีแหละ แต่อาชีพหลักไม่ใช่ดีเจหรอกครับ
ทำเพราะโดนบังคับ(ว่าเข้าให้นั่น...)ก็ใจมันรักอ่ะเนาะ

คิดว่าเร็วนี้เข้าบางกอก คงต้องเป็นลูกค้าเฮียแน่ๆเลย คงต้องหาหูไว้ฟังเพลงเพื่อผ่อนคลาย
แต่ใช้แผนว่าเป็นของกำนัลให้ ผบ.ทบ.ก่อนแล้วค่อยยึดมาใช้เองทีหลัง แหะๆ
เฮียคิดว่าแผนนี้มันจะทำให้ ผบ.ไม่วีนแตกถ้ารู้ราคาหูฟังมั๊ยครับ...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 118

นายมั่นคง

31/10/2008 10:32:42
0
เอ้า ท่านที่ได้พวงสวรรค์ เอ๊ย...พวงกุญแจ ก็ตามนี้

10. coco............thipbococo@gmail.com (ลืมคำบรรยาย 10 บรรทัด)
11. CKskalover..........beachboy_x@hotmail.com
12. ดีเจโก้สมุย.............caoxfiles@gmail.com
13. clayzizer...........nuttynut_gen@hotmail.com
14. กิ๊บศรี มณีเด้ง...........kanlayavadee_t@hotmail.com
15. PeteSKD............sodatrasingha@hotmail.com
16. supereak888..........supereak888@yahoo.com
17. Noize...........djnoize.fmp@gmail.com

เอ้า อดใจรอกันหน่อยเด้อ พวงกุญแจยังไม่มา ถ้ามาปุ๊บ ส่งถึงมือปั๊บครับ ได้แน่ๆๆ กันทุกท่านจริงๆๆเลยจ้า....อดใจรออีกซีกกะติ๊ดเท่านั้นเองล่ะ

ส่วนคุณ noize นั้น พอผมเปิดเจอรูป สะดุ้งเฮือกเลย เฮ้ย...นี่มันพี่น้องปลาดุก เอ๊ย ปลาโลมาของเราที่พลัดพรากจากกันไปนี่หว่า...555 รูปได้อารมณ์มากจริงๆๆๆ นี่ถ้าเป็นยุค 30 ปีก่อน รับรองได้เล่นเป็นดาวร้ายของหนังไทยแน่ๆๆๆ....5555

ส่งกันมาได้เรื่อยๆๆ นะ ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 119

apple001

31/10/2008 10:56:07
สุดยอดเวบโหลดทุกอย่างต้องที่นี่ครับมีให้โหลดทุกอย่าทุกประเภทแจ๋ว ๆ เพียบ http://www.premium-forum.com/bbs/?fromuid=12149
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 120

31/10/2008 14:32:26
0

ฟูลมูน ครั้งหน้า คงได้ เจอกัน นะครับ คุณ Noize ถ้าเพื่อน ผมไม่เบี้ยว ซะก่อน อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 121

coco

31/10/2008 14:33:44
บันยาย
ว่า วันก่อนไปร้าเฮียมา พนักงานต้อนรับดีมักๆเลย แต่ไม่ได้ถอยอารายมาเลยห้าๆ
ไว้คราวหน้าไปหาแอมป์คู่บุญใหม่แระกาน ปล ยังไม่พ้นภาวะมาม่าคราวที่แล้ว ถ้าสังเกตุดีดี
หัวเริ่มจะล้านตามเฮียไปแล้ว เหอะๆๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 122

JOB

31/10/2008 15:21:08
0
หวัดดีครับ เฮียมั่นคง

ไม่เคยเอาหน้า โหดๆ ให้ใครดูเลยนะเนี้ย
ผมเริ่มเข้าวงการมาม่า ก็เพราะ เวปมั่นคงเนี้ยแหละครับ
ตอนแรกแค่อยากหา หูฟังมาใช้กับ K750i ที่ MO จนเสียงเทียบกับ MP3 ได้
เลยเข้าเวปหาไปเรื่อยๆ ชิวๆ ดันมาเจอเวปนี้เข้า ตอนแรกแค่กะอ่านผ่าน ๆ เพื่อจะได้ซื้อหูฟังซักที
แต่พออ่านๆ ไปเรื่อย อะไรฟ่ะเนี้ย มันมีวงการนี้อยู่ด้วยเหรอเนี้ย
( ใครเข้าวงการนี้ อาจต้องเข้าวงการมาม่าเหมือนผม บ้างแหละน่า )

อ่านไปอ่านมาก้เลยได้ไปซื้อ PK3 และ KSC75 มาไว้ในครอบครองสมใจ
แต่ด้วยความที่ชอบ Inear แล้วต้องโดยสาร รถไปใต้ดินทุกวัน เลยว่าจะหา inear ถูกๆเสียงดีๆ สักตัว
แต่แล้ว มันก็เกิดขึ้นกับผมจนได้ นั้นคือ ติดมาม่างอมแงม

เพราะดันไปลองฟัง fi 5 pro ตอนแรกว่าจะไปซื้อ Soundmagic PL30 นะนั้นนะ

อีกอย่างที่ไปซื้อร้านเฮีย เพราะ บริการแบบ สบายๆ ดีครับผมชอบ ( บางร้านไปซื้อบอกว่าลองได้ ขอลองฟังแค่ 2 ตัวเท่านั้น ทำหน้าอย่างกับผมไป เหยียบขี้หมาเข้าร้านมางั้นแหละ )

ตอนที่ไปซื้อ fi 5 pro น้องยะ บริการดีครับ ( ผมขอฟังซะหลายตัว กลัว ไล่ออกจากร้าน ฟังซะหลายตัวยังไม่ซื้อซะที )

ซักวันจะไปเข้า วงการ Full Size บ้าง 5555 ( ตังมีเหรอที่พูดเนี้ย )

แค่นี้แหละครับ พิมพ์ยาวๆไม่ไหว สมาธิสั้น 555

Email : job_comeng@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 123

JOB

31/10/2008 15:23:13
0

กำ ลืม รูป ครับ

หวัดดีครับ เฮียมั่นคง

ไม่เคยเอาหน้า โหดๆ ให้ใครดูเลยนะเนี้ย
ผมเริ่มเข้าวงการมาม่า ก็เพราะ เวปมั่นคงเนี้ยแหละครับ
ตอนแรกแค่อยากหา หูฟังมาใช้กับ K750i ที่ MO จนเสียงเทียบกับ MP3 ได้
เลยเข้าเวปหาไปเรื่อยๆ ชิวๆ ดันมาเจอเวปนี้เข้า ตอนแรกแค่กะอ่านผ่าน ๆ เพื่อจะได้ซื้อหูฟังซักที
แต่พออ่านๆ ไปเรื่อย อะไรฟ่ะเนี้ย มันมีวงการนี้อยู่ด้วยเหรอเนี้ย
( ใครเข้าวงการนี้ อาจต้องเข้าวงการมาม่าเหมือนผม บ้างแหละน่า )

อ่านไปอ่านมาก้เลยได้ไปซื้อ PK3 และ KSC75 มาไว้ในครอบครองสมใจ
แต่ด้วยความที่ชอบ Inear แล้วต้องโดยสาร รถไปใต้ดินทุกวัน เลยว่าจะหา inear ถูกๆเสียงดีๆ สักตัว
แต่แล้ว มันก็เกิดขึ้นกับผมจนได้ นั้นคือ ติดมาม่างอมแงม

เพราะดันไปลองฟัง fi 5 pro ตอนแรกว่าจะไปซื้อ Soundmagic PL30 นะนั้นนะ

อีกอย่างที่ไปซื้อร้านเฮีย เพราะ บริการแบบ สบายๆ ดีครับผมชอบ ( บางร้านไปซื้อบอกว่าลองได้ ขอลองฟังแค่ 2 ตัวเท่านั้น ทำหน้าอย่างกับผมไป เหยียบขี้หมาเข้าร้านมางั้นแหละ )

ตอนที่ไปซื้อ fi 5 pro น้องยะ บริการดีครับ ( ผมขอฟังซะหลายตัว กลัว ไล่ออกจากร้าน ฟังซะหลายตัวยังไม่ซื้อซะที )

ซักวันจะไปเข้า วงการ Full Size บ้าง 5555 ( ตังมีเหรอที่พูดเนี้ย )

แค่นี้แหละครับ พิมพ์ยาวๆไม่ไหว สมาธิสั้น 555

Email : job_comeng@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 124

31/10/2008 21:17:24
0

ภรรยาดีเจโก้ ของแจม หนึ่ง รูป

ไม่เคยต้องโกหก เรื่อง ราคา ( มันมี แต่บอกให้ซื้ออันแพง ๆ เพราะ หูสูง ฟังของถูกแล้ว ปวดหู )

ผม เองต่างหาก ดันไม่มีปัญญา ซื้อ 5555

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 125

31/10/2008 21:23:16
0

ควันหลง ฟูลมูน

เมาไม่กลับ หลับชายหาด
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 126

Noize

31/10/2008 23:11:22
แหะๆ ด้วยความยินดีครับ ดีเจโก้

ผมกับพรคพวกจะเริ่มเปิดกัน ประมาณ3-4วันก่อนฟูลมูนทุกเดือน
ตัวผมรับผิดชอบงานช่วงหัวค่ำเป็น House Electro พอหลังเที่ยงคืนราวตีหนึ่งยันเช้า
จะเป็นทีมของพรรคพวก นัองๆ เล่น Drum n Bass ครับ แต่ผมก็ต้องอยู่ช่วยดูแลยันเลิก
คงพอรู้นะครับว่าบาร์ไหน

ที่ว่าโดนบังคับกลายๆนั่นแหละครับ เป็นญาติเจ้าของด้วย มันส์ไปด้วย หิหิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 127

นายมั่นคง

31/10/2008 23:16:36
0
555 ของโก้ต้องพวงกุญแจ 2 อันเลยครับงานนี้

ผมเองอยากไปเห็นกับตาซักกะทีไอ้งาน Full Moon นี่ล่ะ มันน่าตื่ตาตื่นใจพอๆๆ กับ woodstock เลยนะนั่น........
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 128

ณัฐ

31/10/2008 23:48:22

มานคืองานอารายหรองับ ผมมะรู้อา ฮุฮุ งานfull moonนี่ผมคงไปไม่ได้แน่เลยอะงับ เดียวมานจะแปลงร่างซะก่อน ฮาๆๆๆ เอารูปเก่าลงก่องได้ปะอิอิ ไว้ถ่ายรูปวันที่5/11 พร้อมกับหูฟังใหม่คือ SR-225 เยย อิอิ ซื้อวันนี้รับลองแฟนมะว่าบอกว่าพ่อซื้อให้วันเกิด ฮาๆๆๆๆ ดีน้าวันเกิดอยู่ใกล้แค่เอื้อมเลยมะต้องรอซื้อนาน ฮาๆๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 129

แพะ

01/11/2008 07:50:26
39
งาน fullmoon ที่มีน้อง sora ไปเที่ยวมันงานเดียวกันป่าวครับ อิอิ ถ้าใช่นะ ผมว่ามีตติ้งคราวหน้า เฮียไปจัดที่นั่นกันดีกว่า ตรงคอนเซ็ปต์
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 130

ณัฐ

01/11/2008 08:54:33

โอ้โหพี่แพะ มาแต่เช้าเลยนะเนี่ย ถ้าทางจะว่าง ฮาๆๆ ณัฐก็พึ่งว่างนี่แหละรีบอาบน้ำแทบตาย เพื่อนโทรมาบอกอาจารย์มะมาสอนแว้ว ฮาๆๆ ดีจายเป็นที่สู๊ด พี่แพะๆ มีที่ไหนเค้ารับทำRA-1 clone แบบถูกๆบ้างเปล่าอะงับผม พอดีผมมะเก่งเรื่องไฟฟ้าเลยต่อมะเป็นอา
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 131

แพะ

01/11/2008 08:57:45
39
พี่ว่าเอาแบบ mini-ra1 ดีกว่า ลองกระซิบถามเฮียคร้าบบบบ สอยมาพร้อมกับ sr225 เลย แล้วจะรู้ถึงความมันส์ อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 132

ณัฐ

01/11/2008 09:31:02
ฮาๆๆพี่แพะสอยพร้อมกันสองตัวไม่ได้หรอกครับ นี่ขนาดสอยsr225มือสองก็5200แว้วอา คงต้องรอไปเป็นต้นปีถึงจาได้ถอยแอมป์ฮาๆๆๆ งบประมาณขาดดุนแล้วราคามานเท่าไหร่หรอครับแอมป์ตัวนี้จะได้กะงบประมาณดุอะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 133

ปิยะ

01/11/2008 16:51:54

เฮียครับ ขอโทษอย่างแรงเลยครับ MAIL ผมเป็นอันนี้ครับ.......

pi.ya.1991@hotmail.com

ผม ปิยะ ครับ แก้ให้ผมด้วยครับ เดี่ยวติดต่อไม่ได้ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 134

02/11/2008 17:54:42
0
ผมลืมบอกอะไรครับ

สุขสันต์ 2ปีเว็บมั่นคงครับผม

ขอให้ร้านและเว็บดีๆ ของเฮียอยู่กับพวกเรา

ชาว Headphone ไปนานๆนะครับ และอีกไม่นาน

(หรืออาจจะนานเพราะผมไม่ชอบกิงมาม่า อิอิ)

ผมก็จาอุดหนุน ms1 หรือ sr80 นะครับ อิอิ

กิเลสหนาอีกแล้ว

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 135

varitthailand

04/11/2008 14:53:58

ได้ฤกษ์มาลงรูปเล่นๆซะที

อิอิ

ชีวิตในยุทธจักรการฟังของผม เริ่มตั้งกะ
หลวมตัวซื้อไอพอด
หลวมตัวซื้อลูกเจี๊ยบ
หลวมตัวซื้อPK2
หลวมตัว(ไปมาก)ซื้อ Senn HD595

ปัจจุบัน เริ่มอิ่มตัว เพราะเพลงที่มีในเครื่อง ฟังชาตินี้ยันชาติหน้าไม่หมด

แต่ก็ยังมีโครงการกะ แอมป์ดีๆซักตัวอยู่ดี เศร้าบ่ะ

กินมาม่าจมเลย

อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 136

นายมั่นคง

04/11/2008 16:44:48
0
ร่วมส่งภาพกันเข้ามาอีกนะครับ หมดเขตวันที่ 9 พฤศจิกายน เวลา 24.00 น. ครับ

รางวัลที่นึกออกตอนนี้ก็คือ...........

1. Soundmagic PL30
2. แอมป์ลูกเจี๊ยบ
3. MX400

มี 3 รางวัลครับ ผมตั้งใจจะแจกให้กับผู้ที่ส่งรูปมาร่วมสนุกกันน่ะครับ แต่ยังนึกวิธีที่จะแจกไม่ได้ ใครคิดวิธีตัดสินว่าใครควรจะได้ ช่วยนึกให้ทีเด้อ.......

ตอนนี้มีผู้ส่งรูปมา 20 กว่ารายแล้วจ้า.....
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 137

clayzizer

05/11/2008 03:34:32
0
เขียนชื่อ USER ใส่เศษกระดาษแล้วพับใส่ชามแล้วเขย่า แล้วจับขึ้นมา 3 รางวัลครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 138

นายมั่นคง

05/11/2008 10:04:41
0
555 วิธีโบราณสุดๆๆๆ เลยนะนั่น เอางี้...วิธีนี้ขอเป็นทางเลือกสุดท้ายละกัน เพราะเดี๋ยวคนจะว่าผมมั่วและลักไก่แจกน่ะครับ........

ใครคิดวิธีได้เนียนกว่านี้ แจ้งมาเลยนะครับ........
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 139

นายมั่นคง

05/11/2008 14:16:53
0
เอ้า ตอนนี้ใช้วิธีแบบนี้แล้วจ้า............

ร้านมั่นคง จะครบรอบ 2 ปีในวันที่ 9 พฤศจิกายนนี้แล้ว.......เพื่อเป็นการสมนาคุณเล็กๆๆน้อย

เราแจกๆๆๆๆๆๆ แจกรางวัลหูฟังฟรีๆๆๆๆๆ มี 3 รางวัล รายการตามนี้จ้า...........

- Soundmagic PL30 1 ตัว
- OVC TC20
- แอมป์ลูกเจี๊ยบ = 1 ตัว

เพียงส่งภาพพร้อมคำบรรยายขำๆๆๆ มาร่วมสนุกกัน หมดเขตรับภาพ วันที่ 9 พฤศจิกายน นี้ เวลา เที่ยงคืนครับ รางวัลจะแจกให้กับผู้ที่ร่วมส่งภาพ และมีภาพอยุ่ในกระทู้นี้เรียบร้อยแล้วเท่านั้นนะคร้าบบ 555

กติกาคิดออกแล้ว พึ่งคิดออกเมื่อกี๊เอง.....แต่กติกาจะประกาศหลังจากครบกำหนดส่งภาพนะครับ ใครจะนึกยังไงก็นึกไม่ออกแน่ๆๆ เพราะผมจะรู้อยู่คนเดียว แต่รับรองโปร่งใส ไม่มีกั๊กให้ใครแน่ๆๆๆ จ้า

555 ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกันนะครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 140

nack

05/11/2008 16:55:57
0
อ้าว มีลุ้นหูฟรีอีกตัว อิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 141

thewee

05/11/2008 18:13:10
0
ดีครับ

เริ่มด้วยการไปซื้อ ipodที่ประตูน้ำ
มันเลยตามมาด้วย 412
และก็ตามาด้วย ue 5 pro
เส้นทางคงจบแค่นี้ -*-

ที่จะมาเล่าก็คือ วันที่ซื้อ ue ไปนั้นเป็นวันอาทิตย์
ซื้อเสร็จพรุ่งนี้เปิดเทอม จึงต้องไปตัดผมตามระเบียบของ รร
เมื่อไปถึงร้านนั่งที่เก้าอี้
ผม:รองหวีเบอ1
ชั่ง:ข้างบนแหละ
ผม:(ปกติไม่ถามกุนิ่หว่าไมวันนี้ถามวะ)ด้วยความที่ไม่เข้าใจก็เลยบอกว่าข้างบนด้วย

ตัดไปเรื่อยจนกระทั่ง แบตตาเรี่ยนมันไปอยู่ข้างหน้าแล้วช่างก็ไถไปเลย-*-
ไม่ทันได้ห้ามสักคำ T_T (ผมกุ)
หลังจากนั้นจึงนั่งจนเสร็จแบบช็อค เหงื่อออกที่หลัง
แต่ด้วยความที่ว่าในห้องนั้นมีคนบวช3คนไปถึง รร
จึงไม่เด่นอะไรมากมาย ผมเลยเดินไปบอกไอคนที่บวชไปว่า
กุตัดเป็นเพื่อนนะเนี่ย

จบและ-*-

ภาพประกอบ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 142

คงวุฒิ

05/11/2008 18:14:36
0

ดีครับ

เริ่มด้วยการไปซื้อ ipodที่ประตูน้ำ
มันเลยตามมาด้วย 412
และก็ตามาด้วย ue 5 pro
เส้นทางคงจบแค่นี้ -*-

ที่จะมาเล่าก็คือ วันที่ซื้อ ue ไปนั้นเป็นวันอาทิตย์
ซื้อเสร็จพรุ่งนี้เปิดเทอม จึงต้องไปตัดผมตามระเบียบของ รร
เมื่อไปถึงร้านนั่งที่เก้าอี้
ผม:รองหวีเบอ1
ชั่ง:ข้างบนแหละ
ผม:(ปกติไม่ถามกุนิ่หว่าไมวันนี้ถามวะ)ด้วยความที่ไม่เข้าใจก็เลยบอกว่าข้างบนด้วย

ตัดไปเรื่อยจนกระทั่ง แบตตาเรี่ยนมันไปอยู่ข้างหน้าแล้วช่างก็ไถไปเลย-*-
ไม่ทันได้ห้ามสักคำ T_T (ผมกุ)
หลังจากนั้นจึงนั่งจนเสร็จแบบช็อค เหงื่อออกที่หลัง
แต่ด้วยความที่ว่าในห้องนั้นมีคนบวช3คนไปถึง รร
จึงไม่เด่นอะไรมากมาย ผมเลยเดินไปบอกไอคนที่บวชไปว่า
กุตัดเป็นเพื่อนนะเนี่ย

จบและ-*-
ภาพประกอบ
http://i487.photobucket.com/albums/rr233/thewee2536/Photo_0006.jpg
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 143

ขั้นเทพ

05/11/2008 20:30:37

ก่อนอื่นก็ขอแสดงความยินดีด้วย ที่กำลังจะครบรอบ 2 ปี ถ้าเป็นเด็กก็กำลังซนได้ที่เลย
อะไรไม่ดีก็ขอให้แก้ไขปรับปรุงนะครับ อะไรที่ดีอยู่แล้วก็ให้มันดีขึ้นๆๆ ไป สาธุ

แรกเริ่มไปเจอร้านมั่นคง ร้านเฮียอะไรวะ แ-่งสีเหลืองอ่อยเลย แต่ผ่านไปผ่านมาเออ สีมันชวนสังเกตุได้ง่าย
เห็นปุ๊ป รู้เลย เสียตังค์แน่ตู

แต่พอไปรู้จักพนักงาน ตั้งแต่ 13 ปิงปิง ยะ หลุยส์ แล้วก็ เฮียหมูแห่ง HIFIMoD ก็ทำให้รู้ว่า พวกเฮีย ๆ อยู่พันธมิตรกัน เพราะอะไร เพราะอะไร เพราะสีเหลืองไง

เพราะผมก็พันธมิตร(หูฟัง) ใครมีหูฟัง แอมป์ สาย ฯลฯ เป็นพันธมิตรผมทั้งนั้นแหละ
ภาพที่ผมส่งมา เห็นสายนั่นป่ะ เห็นยัง เห็นยัง น่านแหละ สายหูฟัง RE 2

ส่วนที่เอามาโชว์ ไม่ใช่ตุ๊ด หรือแต๋ว แต่มันคือ มันคือ mini poweramp มีขายด้วย(ผมทำขายเอง)เหมาะกับ พวกรักสวยรักงาม แล้วก็พวกผู้หญิง จะได้หันมาเล่นพวกนี้มากขึ้น ว่าง ๆ จะฝากร้านเฮียขาย ได้ป่ะ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 144

เบียส

05/11/2008 21:25:31
11
555 เอามาฝากขายได้เลย ครับ แอมป์แอ๊บแบ๊ว น่ะ 555 ส่วนวิธีการจะทำยังไงนั้น โทรหาผมได้ทันทีจ้า.......................อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 145

นายมั่นคง

05/11/2008 22:14:13
0
555 แอมป์แอ๊บแบ๊ว นี่ตกลงมีของหรือเปล่า ถ้ามีขนเอามาให้ผมทดลองฟังได้เลยครับ แล้วจะจัดวางไว้บนชั้นเดียวกับพวกลิปสติก และน้ำหอมซะเลย...เพราะแอมป์หน้าตาคิขุดีมากครับ

ส่วนกติกาในการแจกของรางวัล ผมจะประกาศในวันจันทร์ที่ 10 พฤศจิกายน ช่วงสายๆๆๆ ครับ รับรองว่า ทุกท่านที่ส่งภาพเข้ามา ได้ลุ้นทุกท่าน ท่านที่ได้รับ MX400 ไปแล้ว ก็ได้ลุ้นรับอีกครับ 555

ตอนนี้ขออุบไว้ก่อน แต่รับรองว่าได้ลุ้นเสียวทุกคนแน่ๆๆๆ ล่ะ..........

ปล.ท่านที่ได้พวงกุญแจ ก็ยังคงได้อยู่นะครับ ไม่มีวันลืมเด็ดขาดจ้า เพียงแต่ผมกำลังรอทางร้านเค้าเอามาส่งให้น่ะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 146

ชา

06/11/2008 01:00:00

ชื่อ...ชา...ครับผม

รู้จักร้านได้ยังไง...ก็ search ใน google อ่ะนะ (ดูเหมือนจะสั้นเกินแฮะ) เอาใหม่ คือพอดีกำลังจะซื้อหูฟัง แต่ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ก็เลยลองค้นหาไปเรื่อยๆในเว็บ เพื่อที่จะดูหน้าตาของหูฟังยี่ห้อต่างๆ เผื่อว่าถูกใจอันไหนจะได้ไปดูตัวจริงๆ ดูไปดูมาก็มาโผล่ที่เว็บร้านมั่นคงซะงั้น แต่ก็มีหลายยี่ห้อให้ได้เลือกดีครับ ทั้งมีข้อมูลที่เป็นประโยชน์ประกอบการตัดสินใจด้วย

แล้วจบลงที่ไหน...เหอๆ หลังจากเลือกรุ่นโน่นรุ่นนี้ไว้ในใจมากมาย จบสุดท้ายก็มาลงที่ Grado MS-1 ซึ่งเพิ่งจะไปถอยมาหมาดๆเมื่อวันที่ 4พ.ย. นี้เอง

สุดท้ายนี้...ขอฝากกลอนที่แต่งเองสักหนึ่งบท(ไม่รู้จะคล้องจองกันมั้ยนะ) สำหรับวาระการครบรอบ 2 ปีของร้านนะครับ
...ในวาระดิถีครบสองขวบ จึงขอรวบรวมพรทุกแห่งหน
ขอทวยเทพเทวาโปรดช่วยดล ขอร้านจงมั่นคงยิ่งขึ้นไป...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 147

ชา

06/11/2008 01:39:03
0
ในที่สุดก็สมัครสมาชิกเว็บบอร์ดได้ซะที

หลังจากมีปัญหาเรื่องกรอกรหัสซะนาน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 148

นายมั่นคง

06/11/2008 11:27:30
0
เอ้า ท่านที่มีสิทธิในการร่วมลุ้นหูฟัง มีดังนี้เอย.........

1. drizzle...........arboy2@yahoo.com
2. Ebolas.............ebolas@hotmail.com
3. toppo.........thug_company@hotmail.com
4. ภาคภูมิ........megaman_x_2@hotmail.com
5. nack........ncpub@hotmail.com
6. Homurus........arty_slayer@hotmail.com
7. nitroboy.......cut_my_head@hotmail.com
8. GamezA......cross_guard_xxx@hotmail.com
9. Sweety-P......kuraenai@hotmail.com
10. jack_kung......wunlop_19@hotmail.com
(10 ท่านแรก รับหูฟัง MX400 ไปแล้ว)
--------------------------------------
11. Bankhalkdown..............bankhalkdown_31428@hotmail.com
12. seama..............over_goodboy@hotmail.co.th
13. Hippopooo............never.forget.sd40@gmail.com
14. ปิยะ...........pi.ya.1991@hotmail.com
15. เทมส์...........sssthame@hotmail.com
16. Mr.Mean..............wisuwat3@hotmail.com
17. max.............m_ax01@hotmail.com
18. เต้..............deep_seaman@hotmail.com
19. KK.............golf_chai@hotmail.com
20. coco............thipbococo@gmail.com
21. CKskalover..........beachboy_x@hotmail.com
22. ดีเจโก้สมุย.............caoxfiles@gmail.com
23. clayzizer...........nuttynut_gen@hotmail.com
24. กิ๊บศรีมณีเด้ง...........kanlayavadee_t@hotmail.com
25. PeteSKD............sodatrasingha@hotmail.com
26. supereak888..........supereak888@yahoo.com
27. Noize...........djnoize.fmp@gmail.com
28. job..........job_comeng@hotmail.com
29. แฟนดีเจโก้สมุย.............caoxfiles@gmail.com
30. varitthailand........rizzy_vj@hotmail.com
31. thewee.............wee_123@hotmail.com
32. ขั้นเทพ............begaspit@gmail.com
33. ชา...........jacque_boonya@hotmail.com

ตอนนี้มี 33 ท่านที่มีสิทธิร่วมลุ้นรับรางวัลแล้วนะคร้าบบบบบ
เอ้า ส่งกันเข้ามาได้อีกเด้อ....มีสิทธิได้รับรางวัลทัดเทียมกันทุกคนจริงๆๆ ครับงวดนี้
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 149

จิ๋ว

06/11/2008 13:30:23
ทำไมตัวหนังสือมันออกนนอกกรอบหว่า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 150

seama

06/11/2008 16:08:09
0
เฮียมั่นคงคร๊าบบบ..ขอแก้ไขEmail

จาก 12. seama..............over_goodboy@hotmail.co.th

เป็นover_goodboy@hotmail.com น้าค๊าบบ

เผื่อได้รางวัลเด๋วอด..555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 151

Hippopooo

06/11/2008 20:56:36
0
อยากเปลื่ยนรูปจังเลยยยย รูปที่โพสไปน่ากลัวมากกกก ริเปล่าหว่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 152

Wai

06/11/2008 22:01:21

หวายเองครับ ส่งมาร่วมสนุกด้วย
อันนี้ภาพที่ทำงานในห้องนอนผมฮะ ไม่ใช่ DJ คลับเกย์ฉันใด
ด้วยพื้นที่ 1x1 เมตรที่แฟนกำหนดให้นั้น เต็มไปด้วยสายไฟ อุปกรณ์ร้านเฮีย และ ชุดทำดนตรีของผม ทำให้มันแคบจนไม่สามารถดูสารคดีหมีแพนด้าตัวเมียได้ เดี๋ยวไฟช๊อต!!
ตั้งแต่ได้เจอกับร้านเฮีย พี่เบียส และคณะลูกขุนหลายสมัย มาปีกว่าๆ ได้รับคำแนะนำดีๆหลายอย่าง
อุปกรณ์เยี่ยมๆหลายชิ้น จึงขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ครับ
!!!!!!!!!มั่นคง จงเจริญ ยิ่งยืนนาน หมื่นๆปี!!!!!!!!!!!!

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 153

นายมั่นคง

06/11/2008 22:03:30
0
เปลี่ยนได้ครับ ใครอยากจะเปลี่ยนรูปให้ดูหล่อเหลาเอาการขึ้น หรือบางคนเพิ่งกลับจากการศัลยกรรมใบหน้า ก็สามารถส่งภาพเข้ามาเปลี่ยนได้เลยจ้า....

เอาเลยน้อง Hippooo ถ้าอยากเปลี่ยนก็ส่งเข้ามาเลยเด้อ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 154

นายมั่นคง

06/11/2008 22:47:13
0
เฮ้ย Wai รูปนี้ทำไมเหมือนเด็กส่งยา (ยาคูลท์) 555 ไม้เห็นหล่อเหมือนตัวจริงเลยวุ๊ย......

เฮียขอรูปที่มันจะจะกว่านี้ได้ไม๊ ดุไงนี่ก็ตัวปลอมนี่นา 5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 155

KK

06/11/2008 22:54:07
เฮียคร้าบบบ รูปหน้าเว็บตอนนี้แจ่มมั่กๆ
เอารูปเดิมมาเปรียบเทียบด้่วยครับ เหอๆๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 156

Wai

06/11/2008 23:07:26

จาดปายคร้าบเฮีย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 157

golf

06/11/2008 23:29:00
0

หูฟังตัวนี้ เป็นตัวที่สองจากร้านมั่นคงค่ะ
ตัวแรกเป็น koss ksc35
ติดใจkoss เลยต้องสอยมาอีกอันเป็นตัวนี้ porta Pro
ไม่รู้จะเขียนอะไรดี ให้ครบ 10 บรรทัด - -"
เอาเป็นว่า ติดใจในบริการจากเฮียมั่น มั่กๆค่ะ
หูฟังตัวแรกไปรับจากเฮียมั่นกะมือที่แมสสกรีน
พอมาได้ตัวหูฟังตัวที่สอง นึกว่าจะจบแล้ว แต่...
ก็ติดใจน้องแอมป์กระป๋อง จนต้องไปสอยมาไว้ในครอบครองอีก
ทั้งๆที่ ก็มีสองหู ฟังได้ทีละอันแต้ๆ
โดยไปก็หลายอยู่นะเฮีย
อย่างน้อยส่งรูปมา ก็ขอรางวัลติดไม้ติดมือด้วยนะจ้า ^_^
(เย้ เกิน สิบบรรทัดแล้ว)
m_vichaicummath@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 158

ป่าน

06/11/2008 23:34:49

รูปออกแนว LoMO โหน่ยนะงับ
ชื่อ ป่าน งับ
คู่หูสุดปลื้ม ksc35 + Hp6365 หูฟังถอยมาจากร้านเหลืองๆ แถวพันติ๊ปงามฯ เหอๆ
มี pLaYeR iPod nAno กะ cReaTIve muvO แต่กลับมาตายกะเสียงของโทสับซะงั้น
อ๊ะ เวปจะครบ 2 ขวบแล้ว ชิมิ๊ งั้นผมขออวยพรให้เจ้าของเวป
ตกน้ำ ตกรถ ตกเรือ ตกท่าน้ำ
ตกเครื่องบิน ตกโต๊ะ ตกเตียง ตกตู้
ตกสอบ สอบตก ให้คางคกกัด
ให้งูรัด ให้โดนพัดลมบาดมือ
บาดนิ้ว และบาดแขน บาดขา
สิวขึ้นหน้า ฝ้าขึ้นหลังลามขึ้นคอ
ยังไม่พอขอให้อกหักไม่พบรัก ทุกชาติ ทุกชาติไป
สา...ธุ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 159

ณัฐ

07/11/2008 00:38:26
0

ฮาๆๆๆ ในที่สุดผมก็ได้มาโพสรูปกับเค้าซะที กว่าจะได้ถ่ายรูปแว้วก็กว่าจะได้หูฟังตัวใหม่มาเยยเปิดประเดิมกับการถ่ายรูปลงโพสเลยละกานงับ พ่อแม่ซื้อให้เป็นของขวัญนะเนี่ย ฮุฮุ ดีจายเป็นที่สู๊ดเลย ต้องเล่าประวัติก่อนเปล่าเนี่ย เอาแบบคร่าวเลยละกานนะคราบ พอดีผมเป็นรุ่นน้องพี่เทมม์75 อะงับ พอดีได้ไปลองหูฟังของพี่เค้า แล้วก็เลยติดใจอารายก็ไม่รู้ หาเรื่องเสียตังแท้ๆ ทั้งๆที่ตอนแรกก็ไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่ ฟังๆไปวันๆ พอเริ่มมาก้าวแรกก็มักจะมีก้าวที่สองตามมา แถมตามมาไม่ยอมหยุดซะด้วยอะจิเนี่ย หูฟังตัวแรกเลยที่ผมไปลองซื้อก็คือsony ex-35มั้งจากร้านโซนี่เลย เค้าบอกว่าตัวนี้ ก็หลงดีตามเค้า เพราะตอนนั้นยังฟังไม่เก่ง แถมไม่มีเครื่องเล่นไปฟัง จนบัดนี้ผมก็ไม่ได้หยิบมานดูหรือมาฟังอีกเลย ต่อมาผมก็เก็บตังๆๆๆๆๆจนได้ตังครบที่จะซื้อM6 SL 2GBจากร้านเฮียมา เป็นของอย่างแรกเลยอะงับที่โดนร้านเฮียกระชากเงินไป ฮุฮุ ต่อมามานยังมะจบงับ ดันไปฟังkoss75ของพี่เทมม์ ก็เลยติดใจความสบายแบบclip onก็เลยต้องเสียเงินไปกับการซื้อkoss35ฮาๆๆๆ กระอักเลยครับงานนี้ แต่มานก็ใช้งานได้หลากหลายนะเนี่ย ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม โอ้ๆสบายๆเลย แต่ว่าพักต่อมาเริ่มกลับบ้านบ่อยเอาkoss35ไปฟังบนรถตู้ พี่ทันครับ ไม่รู้ว่าเค้ามองอารายมาที่เรา เราก็เลยสงสัย หน้าตาเรามานแปลกหรือว่าแต่งตัวแปลก แต่หาใช่ไม่ครับผมเปิดเพลงดังเกินนี่เอง ผมลองถอดหูฟังออกโหพี่ทัน ผมฟังยังไงคนด้านข้างก็ได้ฟังอย่างนั้นเลย ไม่น่าละถึงเค้าหันมามองกาน สงสัยเค้าอยากฟังด้วยมั้ง ฮาๆๆๆ ผมเลยตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่ เพราะต้องเก็บตังยาววววววนานมากเลยงับ ผมเลยไปนั่งลองนอนลองกับตัวtf10 ไปลองบ่อยมากครับ แต่ว่าก็ไม่ได้ซื้อเพราะว่ามานใส่ไม่ได้อะงับ คือแบบท่อส่งมานใหญ่เกินอะงับ ใส่เข้าหูแล้วมานชอบหลุดอะครับ ผมเลยมาลองfi5pro โอ้มานใส่ได้ครับ ถึงแม้จะไม่ชิน หลังจากนั้นผมก็เลยตัดสินใจคว้ามันมางับ แต่ฟังไปฟังมาคนที่ห้องเรียกเริ่มไม่ได้ยิน อ่าวงานเค้าแล้วครับ เราจะโดนสากฟาดหัวเอาซักวันแน่ๆเลย ผมเลยมองๆดุfull size ฮาๆๆ ไปเจอตัวนี้เข้าให้ครับ Sr-225 มือสองโอ้แม้เจ้าเป็นอารายที่พอดิบพอดีเยย ผมเลยจัดการคว้ามาในวันเกิดของผมพอดีเลยวันที่5/11/51 ฮาๆๆพ่อแม่ผมเป้นคนสนับสนุนครับงานนี้ คราวนี้ผมก็มะกลัวโดนสากแว้ว ฮุฮุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 160

ณัฐ

07/11/2008 07:19:20
0
ลืมครับนี่อีเมลผมคราบnut_2720@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 161

นายมั่นคง

07/11/2008 10:35:41
0
เอ้า ท่านที่มีสิทธิในการร่วมลุ้นหูฟัง มีดังนี้เอย.........

1. drizzle...........arboy2@yahoo.com
2. Ebolas.............ebolas@hotmail.com
3. toppo.........thug_company@hotmail.com
4. ภาคภูมิ........megaman_x_2@hotmail.com
5. nack........ncpub@hotmail.com
6. Homurus........arty_slayer@hotmail.com
7. nitroboy.......cut_my_head@hotmail.com
8. GamezA......cross_guard_xxx@hotmail.com
9. Sweety-P......kuraenai@hotmail.com
10. jack_kung......wunlop_19@hotmail.com
11. Bankhalkdown..............bankhalkdown_31428@hotmail.com
12. seama..............over_goodboy@hotmail.com
13. Hippopooo............never.forget.sd40@gmail.com
14. ปิยะ...........pi.ya.1991@hotmail.com
15. เทมส์...........sssthame@hotmail.com
16. Mr.Mean..............wisuwat3@hotmail.com
17. max.............m_ax01@hotmail.com
18. เต้..............deep_seaman@hotmail.com
19. KK.............golf_chai@hotmail.com
20. coco............thipbococo@gmail.com
21. CKskalover..........beachboy_x@hotmail.com
22. ดีเจโก้สมุย.............caoxfiles@gmail.com
23. clayzizer...........nuttynut_gen@hotmail.com
24. กิ๊บศรีมณีเด้ง...........kanlayavadee_t@hotmail.com
25. PeteSKD............sodatrasingha@hotmail.com
26. supereak888..........supereak888@yahoo.com
27. Noize...........djnoize.fmp@gmail.com
28. job..........job_comeng@hotmail.com
29. แฟนดีเจโก้สมุย.............caoxfiles@gmail.com
30. varitthailand........rizzy_vj@hotmail.com
31. thewee.............wee_123@hotmail.com
32. ขั้นเทพ............begaspit@gmail.com
33. ชา...........jacque_boonya@hotmail.com
34. Wai.............
35. Golf............m_vichaicummath@hotmail.com
36. ป่าน............demogoldfish@hotmail.com
37. ณัฐ............nut_2720@hotmail.com

เอ้า ตอนนี้มี 37 ท่านที่เป็นผู้โชคดี ที่จะได้รับรางวัลนะครับ 10 ท่านแรก เราได้ทำการแจกหูฟัง MX400 ไปแล้วคนละ 1 ตัว แต่ตั้งแต่ท่านที่ 11 ลงมา ยังได้รับพวงกุญแจสวรรค์ คนละ 1 พวงแน่ๆๆๆ ครับ นอกเหนือจากรางวัลใหญ่ที่เราจะมาร่วมลุ้นกันแล้วนะครับ......

เอ้า ยังส่งภาพเข้ามาได้อีกนะครับ เป็นการสนุกร่วมกันจ้า....

555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 162

เบียส

07/11/2008 11:08:04
11
55 5 หล่อ หล่อ สวย สวย กันทุกคนเลยครับ 555 ( ยกเว้นเจ้า Wai ) ส่งกันเข้ามาอีกเยอะ เยอะ เด้อ หนุกดี ครับ .......................อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 163

ณัฐ

07/11/2008 11:24:15
0
เฮียครับเดียวเย็นนี้แฟนผมจะเข้ามาโพสด้วยน้า อิอิ จาได้มีผู้หญิงเพิ่ม ฮาๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 164

เทมส์

07/11/2008 19:29:17
0
หุหุ...เจ้าน้องณัฐมาตามเส้นทางเดียวกับพี่จนได้หุหุ..บอกแล้วเข้ามาฟังเพลงห้องพี่แล้วจาโดนนนนน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 165

ณัฐ

07/11/2008 19:32:59
0
ฮาๆๆๆๆ โดนไปแว้ว ตอนนี้กำลังรอๆๆๆๆ เก็บตังอีกยาวนาน คาดว่าคงใช้เวลาสองเดือนเพื่อแอมป์ ตอนนั้นคงเบิรน์Sr-225เสร็จ อาๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 166

นายมั่นคง

07/11/2008 22:55:57
0
ใครสนใจอยากลุ้นร่วมสนุก....ไม่ต้องรอแล้วนะก๊าบ 555

รับส่งภาพมาได้เลยครับ แจกจริงๆๆ แจกกันเห็นๆๆๆ ยืนยันและรับประกัน โดยนายมั่นคง ร้านเดิมเจ้าเก่า เลยล่ะงานนี้ 555

ประกาศกติกาปริศนาในช่วงสายๆๆ วันจันทร์ที่ 10 นะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 167

ตาล^^

07/11/2008 23:10:03
0

หวัดดีค่ะ พี่ๆเฮียๆทุกคนเยย หนูชื่อตาลนะค่ะ พอดีไม่ได้เล่นหูฟังอารายมากมายอา เห็นแฟนซื้อมาเลยหยิบมาใช้เองซะเลย ฮุฮุ เห็นบอกว่าหูเสียงดี ใช้ไปใช้มาเริ่มติดใจซะแว้ว สงสัยต้องยืมมะคืนซะแว้ว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 168

ตาล^^

07/11/2008 23:10:26
0

หวัดดีค่ะ พี่ๆเฮียๆทุกคนเยย หนูชื่อตาลนะค่ะ พอดีไม่ได้เล่นหูฟังอารายมากมายอา เห็นแฟนซื้อมาเลยหยิบมาใช้เองซะเลย ฮุฮุ เห็นบอกว่าหูเสียงดี ใช้ไปใช้มาเริ่มติดใจซะแว้ว สงสัยต้องยืมมะคืนซะแว้ว
kwiyowo_tan@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 169

ณัฐ

07/11/2008 23:13:21
0
อ้าวๆเกินๆโทษทีงับพอดีกดยกเลิกไปแว้วมะนึกว่าจะติดซ้อนกานอา
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 170

JoMoRo

08/11/2008 00:10:18
0

เฮียบอกว่า ให้จัดไป 10 บรรทัด ok ครับจัดไป
.
.
.
.
.
.
.
.
.
อ้าวยังไม่ได้พูดอะไรเลย 10 บรรทัดซะแล้วหุหุ แบบนี้ก็ไม่ได้เล่าซะงั้นดิ 55+
เอาเป็นว่าเนื่องด้วย ร้านมั่นคงจะคบรอบวันเกิด ในวันที่ 9 นี้ รวมเป็นเวลา 2 ปีที่สรรหาสิ่งดีดีมาให้พวกเรา(เสียตัง)อิอิ
ผมก็ขอให้ร้านเฮียอยู่คู่คนขี้เหงา(ต้องหาเพลงมาเป็นเพื่อน)ตลอดไปนะครับหุหุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 171

สะใจฯ

08/11/2008 00:24:10
0

ชื่อ สะใจฯ

หน่วยความจำสูง รองรับผู้ใช้ได้ 7 user/สัปดาห์(7วัน7คน)
มีเรดาร์ x-band สามารถ ตรวจจับเป้าหมายเพศหญิงไ้ด้อย่างรวดเร็ว*1
ไวต่อสิ่งเร้า
จะเปลี่ยนเป็นวัตถุ แข็งเกร็ง เมื่อได้รับการสัมผัสอย่างแผ่วเบา*2
จะเปลี่ยนเป็นวัตถุ แข็งมาก เกร็งมาก เมื่อได้รับการสัมผัสอย่างแผ่วเบาและต่อเนื่อง
มีความสามารถในการใช้ PC และ Mac เป็นอย่างดี
สามารถใช้กล้องดิจิทัลได้ทุกรุ่นบนโลกใบนี้(จากการสำรวจเมื่อปี 2007)
สามารถปลดตะขอบราได้ด้วยมือเดียว*3
สามารถทำงานได้ตลอด 24 ชั่วโมง ถ้างานนั้นต้องส่งในวันถัดไป
ไม่จำเป็นต้องได้รับการพักผ่อนที่เพียงพอ สามารถทดแทนด้วยกาแฟสตาร์บัค

*1 จะตรวจจับได้ดีขึ้น หากใช้คู่กับเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์
*2 steady state นี้จะขึ้นอยู่กับสิงเร้า
*3 เฉพาะรุ่นที่กำหนดไว้ในคู่มือเท่านั้น(ตะขอหน้า กับ ตะขอหลัง)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 172

luizy

08/11/2008 03:32:22
0
หน้าคุ้นๆ ทั้งนั้นเลย >m
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 173

แพะ

08/11/2008 08:37:58
39
ฮี่ๆๆๆๆ ลงเมลกันหมดแบบนี้ เสร็จแพะแน่ๆๆ ฮี่ๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 174

นายมั่นคง

08/11/2008 10:29:11
0
555 อ่านของคุณสะใจแล้วสะใจมาก 555

แบบนี้ต้องเจอ"หมอเพียร"ครับ รุ่นผมเวลาใครเป็นอะไรเกี่ยวกับโรคสตรี ไปหาหมอเพียร ใครที่ไว แข็งเกร็ง หรือตรวจจับเป้าหมายเก่ง

รับรองเจอหมอเพียรเอานิ้วดีดขีปนาวุธจนร้องจ๊ากทุกรายไป

แกดีดไป ปากก็ร้องไป "สู้เหรอ สู้เหรอ ต่อหน้าต่อตาชั้น แกยังจะสู้ให้เห็นอีกเหรอ"

555 เป็นอะไรที่ตื่นเต้น เร้าใจมาก สำหรับคนรุ่นผม

http://www.oknation.net/blog/vejjabul/2008/09/24/entry-2
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 175

Suakung_Akg 412p

08/11/2008 12:13:48

หวัดดีครับ พี่ๆและเพื่อนๆ
ผมชื่อ เสือ นะครับ (หลายคนบอกว่าแมว)
ตอนนี้ใช้ ipod vdo กับคู่หูของเขา Akg 412p
สาเหตุที่ได้เจ้า 412 มา เพราะต้องการหาหูฟังถูกๆดีๆ
หาใน เวป pantip เห็นมีคนขายรุ่นนี้ เลยลองหาในกูเกิลดู
ก็ได้เจอรีวิว(แน่ใจเหรอว่ารีิวิว) อ่านไปอ่านมา ติดใจ ขออนุญาติ
ผบ.ทบ. โดนด่าอยู่สองวัน จนท่านยอมใจอ่อน อนุญาติให้ซื้อ
ซื้อมาแล้วถูกใจอย่างแรง จนตอนนี้อยากได้เพิ่ม หุหุ
เลยขออนุญาติร่วมสนุกด้วย เผื่อได้หูมาฟังอีกตัว ขี้หูกระจุยแน่ๆ 5555
แต่ถึงไม่ได้ ก็กะว่าจะสอยเจ้า pl30 กับแอมป์กระป๋อง อยู่แล้วละครับ
ถ้าได้งานนี้ ประหยัดไปเยอะเลย 5555

ครบสิบบรรทัดยังเนี้ย ครบแล้วแหละมั้ง - -" (เพี้ยงๆ ขอให้ได้ด้วยเถิด)
อีแมวผมครับ suakung_lovely@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 176

สะใจฯ

08/11/2008 13:08:41
0
โชคดีที่ผมเกิดไม่ทัน 555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 177

ota_hay

08/11/2008 20:59:28

สวัสดีครับเฮียมั่นคง และเพื่อน ๆ ที่ชื่นชอบการเสพเพลงผ่านหูฟัง
ผมชื่อโอ๊ดครับ ยินดีด้วยนะครับ ที่ทีมงานเดินทางกันมาถึงปีที่สองแล้ว ยังไงก็ขอให้ขายดีกว่าเดิม
ยิ่งขึ้น ๆ นะครับ อยู่คู่กะสังคมคนรักหูฟังไปเรื่อย ๆ นะครับ โชคดี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
ผมไม่เคยไปที่ร้านเลยสักครั้งนะครับ บอกไว้ก่อน
แต่เคยไปเดินเที่ยวพันทิป และกะจะแวะไป แต่เจือกหาร้านไม่เจอ เสียดายมาก(ไม่น่าโง่เลย)
เริ่มต้น ที่มารู้จักร้านเฮีย ก็เพราะวันนึง ผจก.เขาเอา ipod กะ iriver มาให้ผมฟัง
และหัดเล่นดู เพราะตอนนั้นผมยังไม่เคยเล่นของพวกนี้เลยครับ โดยมีหูฟัง senheiser มาด้วย
โอ๊วเพราะเจ้า หูฟังราคาหลักพันมันดีอย่างนี้เอง ลองเอาไปเสียบกับ notebook ก็เจ๋ง
วันนั้นผมไม่ได้สนใจ player ที่เขาให้เอามาเล่นเลยครับ สนแต่หูฟังอย่างเดียว +++เพราะมัน amazing มั่ก ๆ
พอถาม ผจก.ว่าซื้อจากไหนเหรอ เขาก็เลยแนะนำให้มาดูที่เวปนี้ครับ นั่นแหละจุดเริ่มต้น
ว่า ก็ว่าไป อายจัง รู้จักเวปนี้มาตั้งนาน อุดหนุนหูฟัง akg k412p ไปอันเดียวเอง แต่ไม่เป็นไรครับ กะลังไล่อ่านรีวิว
amp น้อย ๆ อยู่ อีกไม่กี่วันอาจจะสั่งมาเล่นสักตัว ไม่รู้ว่าลูกเจี๊ยบน้อยเป็นไงบ้าง
น่ารักดี น่าจะเข้าคู่กะ ipod ได้นะ ท่านใดเคยลองเข้าคู่ ipod nano gen2 กับ amp ลูกเจ๊ยบแล้ว
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าไปกันได้ไหม ตอนนี้ผมใช้หู akg k412p อยู่ครับ ซื้อตัวนี้มาคุ้มดีครับ
เลยอยากได้ amp เริ่มต้นคุ้ม ๆเหมือนหูฟังตัวนี้บ้าง เหอ เหอ
ปล. เฮียมั่นคงเคยส่ง jack ตัวผู้ให้ผมมาใช้ฟรี ๆ อันนึง ไม่รู้จำได้ป่าว ผมซึ้งน้ำใจมาก ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ
ปล.2 ผมประกาศขาย amp nad c315bee ไว้เมื่อหลายเดือนก่อน จนป่านนี้ยังขายไม่ออกเลยครับ555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 178

ota_hay

08/11/2008 21:04:41
โอ๊ดครับ คห.177
โทษทีลืม email
ota_hay@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 179

นายมั่นคง

08/11/2008 23:46:42
0
โย่วววว มีแนวใหม่เลยวุ๊ย แนวห้องน้ำ....

คล้ายๆๆ ฉากฆาตกรรมในหนังเรื่อง ไซโค ของอัลเฟรด ฮิทช์ค๊อกซ์ เลยล่ะ ฉากที่ฆาตกรฆ่าผู้หญิงด้วยการใช้มีดแทง ผ่านผ่าม่านที่ใช้บังกันน้ำน่ะครับ

อู๊ย เสียวๆๆๆๆๆ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 180

จั๊ว

09/11/2008 08:14:36
0

ขอร่วมสนุกด้วยครับเฮีย
อุปกรณ์ให้ความสุนทรีย์คือ
Ipod classic - Ipod shuffle 1gen
แอมป์ C&C XO
Ety 4S
PK1
Sennheiser PXC 150
*ความสุขได้จากการฟังเพลง ไม่ใช่ราคาหรือหน้าตาของอุปกรณ์
*ค้นหาความต้องการของตัวเองให้พบ แล้วจะรู้ว่าสิ่งที่ตัวเองต้องการคืออะไร
ชื่อภาพ กำเนิดเทพSenn
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 181

จั๊ว

09/11/2008 08:18:15
0
ลืม ปล.
สุขสันต์วันเกิด2ขวบครับ(ร้านนะ ไม่ใช่เฮีย)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 182

Sweety-P

09/11/2008 10:21:49
เฮ้ยวันนี้แล้ว 555555

ขอให้ร้านเฮียขายดี ๆ โคโยตี้เยอะ ๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 183

arr

09/11/2008 11:06:36

สวัสดีครับ เฮียมั่นคง และพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่าน
ผมชื่อ อาร์ แต่ระยะหลังมาอยากเปลี่ยนเป็นเอ็กซ์ เพราะพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ทำงานชอบเรียกผมว่า
ไอ้หื่น โดยเหล่าสมาชิกมักจะแวะเวียนมาขอยืมหนังแนว อะจึ๋ย อะจึ๋ย อยู่เป็นระยะ เนื่องจากมี collection
ใหม่ ๆ อิอิ ผมติดตามเว็บเฮียมาปีกว่า ๆ แล้ว ไปเยี่ยมเยือนร้านที่ประตูน้ำแค่ 1 ครั้ง เสียเงินสังเวย HD 202
มา 1 ตัว แต่ยังติดใจ ขอเก็บตัง(ที่เม้มไว้ ไม่ได้บอกแฟน) ไว้ถอย In ears
สุขสันต์วันเกิด 2 ขวบเด้อ เฮีย ร่ำรวย เฮง ๆ สุขภาพแข็ง(แรงไม่มี) เหอะะะะะะะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 184

Jung

09/11/2008 18:34:24
0

เล่นด้วยดิค้า..
บ้าถ่ายรูปอ่ะ

นี่เป็นหูฟังตัวแรกของนู๋...เห็นมั้ยเนี่ย..
(ซึ่งเป็นของแถมในงานนี้ -*-)

มือใหม่อะค่า..
เพิ่งเริ่มเล่นหูเอง

ขอบคุณเวบนี้ที่ช่วยแนะนำหูฟังดีๆนะค้า...

jung_naja@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 185

ณัฐ

09/11/2008 18:46:39
0
ฮาๆๆ เฮียงับ มีสาวๆเพิ่มมาอีกคนแว้ว ฮุฮุ เวปบอร์ดเรามีสีสันขึ้นเยอะเลย แต่ทามมายๆมานเหลืองๆอะ สงสัยเป็นเพราะมุมแสง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 186

Jung

09/11/2008 18:52:51
0
อิอิ..
เป็นดีซ่านอะ

แต่งรูปค่า..
อย่าแซวมัก..
เขิล
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 187

tour

09/11/2008 21:57:32

ที่ใส่อยู่นั้นคือ ATH-FC7 ซึื่งฟองน้ำของมันได้หมดสภาพไปเมื่อตั้งกะต้นปี

ตอนนี้ได้เปลี่ยนมาใช้เอียบัด[ATH-CM700]แล้ว

และก็ได้ทำสายขาดในที่ตัวขั้วเนื่องจากนั่งทับและบิดตัวตอนหลับ[สมน้ำหน้า]

เอาไปซ่อมที่ร้านเฮียหมูเข้าๆออกๆอยู่4-5รอบได้

ก็ดีขึ้นแต่ตอนนี้ก็มีอาการเสียงหายในบางทีไว้มีเวลาจะเข้าไปอีกสงสัยหูฟังจะคิดถึงเฮีย

-*- ตอนนี้เข็ดแล้วเลยใส่หูฟังสำรองเวลานอนเป็น Sony MDR-484 จูนใหม่โดยเฮียหมู

จูนมาเสียงไม่เท่ากันเลยมั่วทำเองซะจนมันเท่าจนได้นั่นหล่ะ...

สรุปที่พูดมาก็ไม่มีของในร้านเฮียเลย แต่ไปร้านเฮียเพราะต้องไปซื้อMX400ให้เพื่อนทุกที

ซื้อไปแล้วประมาน4คู่ละเหอะๆ...เบื่อๆไม่มีไรทำก็แวะไปได้เรื่อยๆ

ถึงยังไงถ้ามีโอกาสก็จะไปอุดหนุนร้านเฮียอยุดีล่ะค้าบบ

ยังไงครบ2ปีแล้วก็ขอให้ร้านเฮียมั่นอยุ่กับพวกเราไปนานๆจนถึงรุ่นลูกรุ่นหลานเลยนะคับ

ปล.เว้นบรรทัดเยอะๆจะได้อ่านง่ายๆ e-mailของผม : shayanin_nilyok@hotmail.com
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 188

nitroboy

09/11/2008 22:13:52
สาวซุ่มเยอะเหมือนกันแฮะ อิๆๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 189

ผมอยู่เชียงรายยย

09/11/2008 22:44:57
พอดีว่าผมเป็นคนเชียงรายอะ

บ้านนอกไปนิดถ้าเทียบกะกรุงเทพ ^^

แต่ผมเคยไปร้านเฮียด้วยแหละ

ที่ประตูน้ำงะเห็นร้านเฮียจากในเวปนี่ล่ะ ไปเจอพี่หลุยส์ด้วย

ให้ผมลองหูฟังหลายอันเลย

ตอนนี้ผมมีที่บ้านประมาณ 10 กว่าอันอ่า 55+ เยอะจัง

เห็นบอกว่าก่อนวันที่ 9 เที่ยงคืน

ตอนนี้ก็ยังทันดิเนอะ

เสียที่ผมเอาเงินไปซื้อหูฟังหมด 555+

เลยไม่มีกล้องใช้ (บ้านนอกจังเลย - -)

ไงก็นะอยากได้เหมือนกาน

ถ้าไงเฮียมั่นคง จะใจดีเด็ก ม.ปลาย บ้านนอกคนนึง

เอาเมล์ผมไปจับรางวัลด้วยเถอะ สาธุ!!!!

pakinthai@hotmail.com

รูปไม่มีแต่ผมมีตัวตนนะครับบบ

ผิดกติกาไงไม่รุรู้สึกเอาเปรียบคนอื่น เพราะไม่มีรูป 55+

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ เหอะๆ แค่อยากร่วมสนุกด้วย ^^

ขอบคุณครับ...

สวัสดี

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 190

สะใจฯ

09/11/2008 22:45:10
0
#184 น่ารักกก
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 191

เบียส

09/11/2008 22:51:35
11
555 ฟ่อ........ฟ่อ................อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 192

Headcool

09/11/2008 23:03:58
สองปีละ แก่ไวจัง แต่ที่นี่เป็นที่เดียวที่ใจกว้างใจดี และให้โกสผมได้ เลือก ลอง หูฟังดีๆ ที่ไม่เคยมีโอกาสได้ฟังได้ลองจากที่ใด

ภาพนี้++ ลั้นลา@ สะเม็ด ++
นั่งฟังเพลง บนเรือข้ามฟาก จิบเบียร์เบียร์ก็หมด เล่นไพ่ก็เสียตังค์ยังไม่พอเจ้ามือดึงเกมส์ไปเยี่ยวอีก เซงเป็ด ดีนะที่ยังมีเพลงฟัง สุขใจได้บ้าง
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 193

นายมั่นคง

09/11/2008 23:07:58
0
โอว .....ยังมีเวลานะครับทุกท่าน เดี่ยวผมจะแจ้งผลการออกสลากกินแบ่ง...เอ๊ย ไม่ใช่ ผมจะแจ้งกติกาในการคัดเลือกครับ หลังจากแจ้งแล้ว รับรองทุกท่านมีลุ้นทันทีครับ 555

แต่ตอนนี้ทุกท่านได้พวงกุญแจแน่ๆๆ ตุนไว้ก่อนแล้วนะ มาเมือไหร่ ผมส่งให้ทันทีครับผม 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 194

แพะ

09/11/2008 23:10:58
39

อิอิ ไหนๆ ก็ยังมีเวลา เอาบ้างๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 195

Headcool

09/11/2008 23:22:57
สองปีละ แก่ไวจัง555++ แต่ที่นี่เป็นที่เดียวที่ใจกว้างใจดี และให้โกสผมได้ เลือก ลอง หูฟังดีๆ ที่ไม่เคยมีโอกาสได้ฟังได้ลองจากที่ใด

นั่งฟังเพลง บนเรือข้ามฟาก จิบเบียร์เบียร์ก็หมด เล่นไพ่ก็เสียตังค์ยังไม่พอเจ้ามือดึงเกมส์ไปเยี่ยวอีก เซงเป็ด ดีนะที่ยังมีเพลงฟัง สุขใจได้บ้าง อิอิ

ส่ง ไงเนี่ย มันไม่ขึ้นอะครับ
เอานี่ด้วยกันเหนียว http://upload.tarad.com/viewer.php?id=718218koss2.jpg
mailผม kuruleaw@gmail.com

ด้วยรักและเสียตังค์ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 196

aun

09/11/2008 23:31:42
0
รอบที่สามครับ มันไม่ขึ้นอะต้องก๊อปไรมาแปะ ?
สองปีละ แก่ไวจัง555++ แต่ที่นี่เป็นที่เดียวที่ใจกว้างใจดี และให้โกสผมได้ เลือก ลอง หูฟังดีๆ ที่ไม่เคยมีโอกาสได้ฟังได้ลองจากที่ใด

นั่งฟังเพลง บนเรือข้ามฟาก จิบเบียร์เบียร์ก็หมด เล่นไพ่ก็เสียตังค์ยังไม่พอเจ้ามือดึงเกมส์ไปเยี่ยวอีก เซงเป็ด ดีนะที่ยังมีเพลงฟัง สุขใจได้บ้าง อิอิ

ส่ง ไงเนี่ย มันไม่ขึ้นอะครับ
เอานี่ด้วยกันเหนียว http://upload.tarad.com/viewer.php?id=718218koss2.jpg
mailผม kuruleaw@gmail.com

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 197

aun

09/11/2008 23:37:09
0
อันบนเล็กไปอีกลบทิ้งได้นะครับอันบนอะ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 198

aun

09/11/2008 23:43:50
0
http://www.siampic.net/SiamPIC.php?picid=39fe572f00bbb50db51d6d321aa6c7b7

อย่างน้อยก็หวังว่ารูปมันจะขึ้น และถูกต้องตามกฏนะ(อย่างน้อยก็พวงกุนแจ)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 199

นายมั่นคง

10/11/2008 00:07:47
0
เอ้า ทดเวลาบาดเจ็บให้ถึงพรุ่งนี้เที่ยงเลยจ้า 5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 200

arm

10/11/2008 01:51:16
0

สวัสดีครับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเวปนี้ครั้งแรกเลยครับ ปรกติจะเข้ามาอ่านรีวิว จิ้งหน่อง อย่างเดียว
แต่พอเห็นว่ามีแจกของเลยอยากแจม อ๋อ ต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ครบรอบ 2 ปี แล้ว
รูปข้างบนเป็นรูปผมเองนะครับ อย่าคิดว่าไปขโมยของใครเค้ามาแปะ เมื่อซัก 5 ปีที่แล้ว
ตอนเป็นพรีเซนเตอร์ให้กับเครื่องเล่น VCD ยี่ห้อหนึ่ง ที่มีสโลแกนว่า อาโกโก้ หัวดี อ่าน แผ่น เตี้ย อะไร ก็ ออก พอจะจำกันได้มั๊ยครับ ส่วนรูปใบปลิวเป็นงานเพลงในอัลบั้ม อิเล็กทรอนิก ปิกนิค ที่ขายดีซะ....จน
ปัจจุบันนี้ Headphone ที่ใช้อยู่ก็คือ AKG k26P, กะลาโด่ SR60 ฝาดำ, Bang&Olufsen Form-2
ยังไม่ได้บอกชื่อเสียงเรียงนามกันเลย ผมชื่อ arm ครับ หรือ คนในวงการเรียกกันว่า เด็กโข่ง
ตอนนี้ทำงานเป็น Graphic Desing แต่ ไม่ Sing ให้กับ Magazine หัวนอกเล่มหนึ่งในเมืองไทย
ไม่รู้จะเขียนไรแล้ว แต่ดีใจครับที่เมื่องไทยมีเวปบอร์ดดีๆ แบบนี้ ถึงแม้ว่าจะออกกะโหลก กะลา ไปซักหน่อย...(พูดเล่นอย่าโกรธเค้าน้า) แล้ววันไหนผ่านไปที่ร้านแล้วจะเข้าไปนั่งตั้งวง เสวนาด้วยนะคร๊าบบ

armysieasy@hotmail.com

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 201

arm

10/11/2008 01:59:59
0

มันต้องขึ้นซักอันซิน่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 202

ณัฐ

10/11/2008 08:01:32
0
โพสรูปกันง่ายๆคับ ถ้ามานไม่ขึ้น อย่างแรกเลยเอารูปใส่ไว้ในเครื่องแต่ต้องไม่เกิน100kนะงับ แล้วก็browserเพื่อเลือกเราที่มีอยู่อะงับ แค่นี้ก็จะได้รูปขึ้นมาโชว์สมใจแว้ว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 203

นายมั่นคง

10/11/2008 09:43:51
0
เอาล่ะ ใกล้ถึงเวลาปิดกล่องรับชิ้นส่วนแล้วเด้อ 5555

เจ้าแพะ รูปซ้ำเว้ย มุมซ้ำ แบบนี้ต้องแก้ผ้าถ่ายรูปส่งมาแล้วล่ะ.........5555

เดี่ยวจะมาบอกเกณฑ์ในการแจกรางวัลนะคร้าบบบบ

อีกแป๊บนึง เดี๋ยวมาจ้า 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 204

ณัฐ

10/11/2008 10:13:25
0
ตื้นเต้นจิงๆเลยเฮียนี่ ใครหนอจะเป็นผู้ได้รับรางวัลรอบ2 ขอให้เป็นเราเถอะไม่ก็แฟนเรา เพราะถ้าแฟนได้เราก็อี้มาใช้เองเลย ฮาๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 205

ณัฐ

10/11/2008 10:18:26
0
พุเล่งๆงับ ฮุฮุ โดนดึงหูเลยมะกี้
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 206

นายมั่นคง

10/11/2008 10:51:11
0
สรุปจำนวนท่านที่เข้าร่วมสนุกในเกมส์บ้าๆๆบอๆๆ ของทางร้านมั่นคง มีรายนามผู้เสียสติดังนี้.....555

12. seama..............over_goodboy@hotmail.com
35. Golf............m_vichaicummath@hotmail.com
36. ป่าน............demogoldfish@hotmail.com
37. ณัฐ............nut_2720@hotmail.com
38. ตาล.............kwiyowo_tan@hotmail.com
39. JoMoRo..........jooni_1@hotmail.com
40. สะใจโรคจิต............noo_sajai@hotmail.com
41. Suakung............suakung_lovely@hotmail.com
42. ota_hay..........ota_hay@hotmail.com
43. จั๊ว.............satit728@hotmail.com
44. arr...........chitpong_k@hotmail.com
45. Jung...........jung_naja@hotmail.com
46. tour..........shayanin_nilyok@hotmail.com
47. เชียงราย........pakinthai@hotmail.com (อนุโลมให้ส่งรูปตามมาได้ครับ)
48. aun...........kuruleaw@gmail.com
49. arm...........armysieasy@hotmail.com

เอ้า ทั้งหมดมี 49 ท่านผู้โชคดีตามนี้แล้วนะครับบบบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 207

JOB

10/11/2008 10:53:33
0
สาธุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 208

นายมั่นคง

10/11/2008 11:22:13
0

ตามกติกาที่ว่าไว้ข้างบนเด้อ 5555

ท่านใดที่คิดว่าตัวเองเกิดใกล้กับวันที่ 9 พ.ย. มากที่สุด ส่งภาพบัตรประชาชนมาหาผมเลยครับ
ปิดบังที่อยู่ให้เรียบร้อยครับ ขอดูแว๊บๆๆ แค่ หน้า และวันเกิด และเดือนเกิด เท่านั้นล่ะ

ส่วนที่อยู่ หรือปีเกิด หรือเลขหมายอื่นๆๆ หาอะไรป้ายๆๆปิดมาได้เลยครับ
ท่านใดเกิดใกล้สุด และไม่มีใครเฉือนได้ลง ผมจะส่งรางวัลไปให้ถึงบ้านเลยครับ

----------------------------------------------------------------

แต่ !!!!! เนื่องจากเพื่อความโปร่งใส คุณณัฐนั้น ผมเพิ่งมาทราบหลังจากคิดกติกาไว้ ซึ่งคุณณัฐเกิดวันที่ 5 พ.ย. ซึ่งว่ากันตามจริงมีลุ้นโคตรๆๆๆ แต่ผมขอทำการตัดคุณณัฐออกก่อนละกัน โดยขอมอบหูฟัง MX400 เป็นการปลอบขวัญให้ก่อนเลย 1 ตัวจ้า 5555

คุณณัฐ อดไปตามระเบียบนะ เพราะดันมารู้ก่อนกติกาออก เดี๋ยวคนอื่นจะว่าผมเอา 5555 แต่เอา MX400 ไปปลอบใจละกันเด้อ 555

เอ้า ใครคิดว่าตัวเองชนะแน่ๆๆๆๆ ส่งภาพบัตรมาให้ผมเลยนะครับ

mass_screen@hotmail.com
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 209

10/11/2008 11:22:31
0
หุหุหุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 210

ณัฐ

10/11/2008 11:27:48
0
ง้าอดเลย แต่มะเป็นไรงับได้MX400มาไว้นอนกอดอีกตัวฮุฮุ ต้องขอบคุณเฮียมากๆเลยนะงับ ถือเป็นของขวัญวันเกิดเลยนะเนี่ยจากเฮีย ต้องเก็บไว้ดีๆซะแว้ว ผมต้องส่งบัตรประชาชนไปยืนยันกับนอนยันด้วยอะเปล่าอะงับเฮีย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 211

นายมั่นคง

10/11/2008 11:35:35
0
เอ้า ใครมั่นใจ ส่งมาได้เลยครับ งานนี้เล่นยากจริงๆๆ เพราะผมเองก็ไม่รู้เลย นอกจากของคุณณัฐคนเดียวเท่านั้น

พอรู้ก่อนแล้ว ผมเองต้องตัดของคุณณัฐออก (ตัดสิทธิ์ไม่ใช่ตัดไอ้นั่นนะ 555)

เอ้า คนที่เกิดกลางๆๆ ปีก็มีลุ้นนะครับ ทำเป็นล้อเล่นไป..............
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 212

นายมั่นคง

10/11/2008 11:41:56
0
แต่ทุกท่านที่ส่งภาพมาร่วมสนุก ตอนนี้ได้รับพวงกุญแจสวรรค์อย่างแน่นอนนะครับ ...55 ผมรอทางร้านเค้าเอามาส่งอยู่เหมือนกัน มาปุ๊บ จัดการส่งให้ปั๊บทันทีเลยก๊าบบบบ

ชัวร์ป้าบจ้า......
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 213

ป่าน

10/11/2008 11:48:22
0

2 กันยา สงสัยหมดลุ้น
เด่วไปสอย lowrider มากระชากวัยก็ได้ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 214

นายมั่นคง

10/11/2008 12:19:28
0
มีคุณ Job แจ้งมาแล้ว 10 มกราคม

555 มีตัวนำมาแล้ว 2 ท่านนะคร้าบบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 215

Homurus

10/11/2008 12:39:51
0
เดือนสิงหาจามีลุ้นมั้ยนี่ -.-
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 216

ณัฐ

10/11/2008 13:09:37
0
ครายจะเป็นผู้ได้รางวัลที่หนึ่ง ตึกๆ ตึกๆ รีบส่งกานเข้ามาเยยงับ ฮุฮุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 217

นายมั่นคง

10/11/2008 13:31:35
0
ต้องใกล้กว่า 2 กันยา กับ 10 มกรา เข้ามาอีกล่ะครับ ตอนนี้ผมนับคร่าวๆๆๆๆ

10 มกราคม ห่างประมาณ 62 วัน
2 กันยา ห่างประมาณ 68 วัน

ใครจะซิวรางวัลไปต้องใกล้ให้ได้กว่านี้อีกครับ อ้อ ต้องเป็นเจ้าตัวซึ่งเป็นเจ้าของภาพเท่านั้นนะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 218

Homurus

10/11/2008 13:37:59
0
ปลงกันไป T_T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 219

clayzizer

10/11/2008 13:55:39
0
มิถุนา คนละเรื่อเงลยเฮีย T.T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 220

ปิยะ

10/11/2008 14:01:05
เฮียครับ ตุลาคม มีลุ้นเปล่าครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 221

เทมส์

10/11/2008 14:43:56
0
พ.ค. อดซะแระ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 222

ota_hay

10/11/2008 14:47:46
ส่งไปแล้ว 14 มค.มีลุ้นกะเขาหน่อยนึงวุ้ย!!!
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 223

10/11/2008 14:49:22
0
23 ธันวาคม ครับ

เหอๆๆๆๆๆ

เหมือนประมูลของเยย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 224

arm

10/11/2008 15:06:10
0
ว้า 6 ก.ย. อดลุ้นเลยวุ้ย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 225

นายมั่นคง

10/11/2008 15:13:29
0
ตอนนี้มี 23 ต.ค. มาเป็นตัวนำแล้วครับ

คุณปิยะ 23 ต.ค. เป็นตัวนำ
คุณ varitthailand วัที่ 23 ธ.ค. เป็นตัวตาม
คุณ Job 10 ม.ค. เป็นที่สามในสาย

เอ้า ตอนนี้ตำแหน่งยังอยู่ตามนี้ครับ ใครที่คิดว่าตัวเองเฉือนแน่ๆๆๆ แจ้งเข้ามาเลยครับ
ในบรรดา 49 ท่าน ผมว่ายังต้องดูการพลิกล็อคอย่างใจจดใจจ่อนะครับ

55
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 226

นายมั่นคง

10/11/2008 15:31:33
0
สรุปเหรียญโอลิมปิคแบบไม่เป็นทางการดังนี้ก่อนนะครับ

คุณ ปิยะ 23 ต.ค .......ห่างประมาณ 17 วัน
คุณ Golf 29 กันยายน .....ห่างประมาณ 41 วัน
คุณ varittthailand 23 ธ.ค. .......ห่างประมาณ 44 วัน

ลำดับมีการเปลี่ยนแปลงไปแล้วนะครับ ท่านใดเพิ่งมาอ่านเจอ งัดบัตรประชาชนมาดูว่าเกิดใกล้กับวันที่ 9 พฤศจิกายน มากกว่าท่านอื่นๆๆ หรือเปล่า 555 ถ้าใกล้กว่ารับไปเลยครับ

ตอนนี้อาจจะมีการพลิกล็อคได้อีกหลายตลบครับ 5555

แหม เสียดายเจ้าณัฐ ดันเกิดวันที่ 5 พฤศจิกายน แต่ผมจำเป็นต้องตัดสิทธิ์ออกก่อนเพื่อความยุติธรรมของกติกา 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 227

Noize

10/11/2008 15:32:04
2
หิหิ ลุ้นรางวัลที่ 4 ครับ
แต่ตอนนี้เข้ามาเป็นที่ 3 ก่อน 29 ธค.คร่าบบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 228

Noize

10/11/2008 15:34:17
2
จ๊ากกก...แป๊บเดียว แค่หนึ่งโพสท์
ที่ 4 ตามคำขอซะเลี้ยววว...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 229

aun

10/11/2008 15:43:03
0
ผม 6 ธันวาครับ (ลุ้นโก่ง)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 230

nitroboy

10/11/2008 16:33:53
เอาวันเกิดลูกเมียแทนล่ะกันครับเฮีย 55555+
ของตัวเองไกลเกิน ไม่กล้าจะโพสเลย T_T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 231

นายมั่นคง

10/11/2008 16:36:58
0
เอ้า ผลัดกันวิ่งแซงกันแล้วล่ะครับ 555 เพื่อความสนุกในการร่วมลุ้น

ผมเพิ่มรางวัลดังนี้ละกัน

รางวัลที่ 1 หูฟัง SoundMagic PL30
รางวัลที่ 2 หูฟัง OVC TC20
รางวัลที่ 3 แอมป์ลูกเจี๊ยบ
รางวัลที่ 4 หูฟัง MX400 (รางวัลปลอบโยน)
รางวัลที่ 5 หูฟัง MX400 (รางวัลปลอบใจ)

ตอนนี้สถิติเริ่มเปลี่ยนอีกแล้วจ้า

คุณ ปิยะ 23 ต.ค .......ห่างประมาณ 17 วัน
คุณ aun 6 ธ.ค. .......ห่างประมาณ 27 วัน (ยังไม่ส่งบัตรมาทางเมล์นะ)
คุณ Golf 29 กันยายน .....ห่างประมาณ 41 วัน
คุณ varittthailand 23 ธ.ค. .......ห่างประมาณ 44 วัน
คุณ Noize 29 ธ.ค. ........ห่างประมาณ 50 วัน

ลำดับยังคงเป็นแบบนี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวใครจะเข้ารอบ หรือตกรอบคงได้รู้เร็วๆๆ นี้ล่ะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 232

golf

10/11/2008 16:41:49
0

ตกมาอยู่ที่สามแหล่ว

เอ๊าลุ้นต่อปายยยย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 233

suakung

10/11/2008 16:58:38
ผมเกิด 20 พย. ยังงี้ก็กินหมูอ่ะดิ 555555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 234

ณัฐ

10/11/2008 17:05:36
0
ฮาๆๆมะเป็นไรงับเฮียหนุกๆ ฮุฮุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 235

นายมั่นคง

10/11/2008 17:06:23
0
เอ้า มีการวิ่งแซงกันอีกแล้วล่ะเนี่ย

ตอนนี้ลำดับโดนแซงโดยม้ามืดอีกแล้วครับ 555

คุณ Suakung........ห่างประมาณ 11 วัน (ยังไม่ส่งบัตรมาทางเมล์นะ)
คุณ aun 6 ธ.ค. .......ห่างประมาณ 27 วัน (ยังไม่ส่งบัตรมาทางเมล์นะ)

อย่าลืมส่งบัตรประชาชนมา verify ด้วยนะจ๊ะ 555
แล้วถ้าผลการแข่งขันสิ้นสุด ผมขออนุญาติลงรูปบัตรให้เพื่อนๆๆ ได้ดูกัน แต่รับรองว่าปิดตัวเลขอื่นๆๆ
เปิดเฉพาะหน้า (หล่อๆๆสยๆๆ และวันที่เกิดและเดือนเกิดเท่านั้นก๊าบ)

555

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 236

Max

10/11/2008 17:07:25
0
15 มิถุนา แพ้ซะแล้ว 55+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 237

ota_hay

10/11/2008 17:14:09
จะจบที่ใครน้า ตกรอบแล้ว รอลุ้นคนอื่นดีก่า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 238

bankhalkdown

10/11/2008 17:55:52
1 กันยายน อดเลยครับ T-T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 239

คงวุฒิ

10/11/2008 18:18:05
0
ติด 1-3 แน่ๆ หึหึ
หรือป่าววะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 240

ณัฐ

10/11/2008 18:36:04
0
ถ้าผมมะถูกตัดน้า ที่หนึ่งชัว แค่สี่วันเอง รีบๆส่งกันเข้ามาเยยงับ ลุ้นๆว่าครายเป็นผู้โชคดีที่จะได้ ฮุฮุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 241

เอ็ก

10/11/2008 19:42:29
0
ถึงวันที่ 11/11/51 เวลา 12.00น. ใช่ไหมครับ

จะได้ลุ้นเอาลูกเจี๊ยบกับเขาบ้างหน่ะครับ อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 242

เอ็ก

10/11/2008 20:10:13
0

ไม่สนและ....
อยากเล่นกะเขาบ้าง...อิอิ เพราะปกติก็ชอบเขามาดูมาอ่านโน้นนี่อยู่และ
ยังไงขอเล่นด้วยแล้วกันนะครับ
....
เพราะตอนนี้กำลังอยากได้ ลูกเจี๊ยบมาเลี้ยงซักตัว
กะว่าจะไปส่อยซะหน่อย
แต่วันนี้เพิ่งสังเกตเห็นป้ายด้านบนเว็ป แจกๆ อะไร ฟรีๆ หว่า

(ขอบอกว่า...เห็นของฟรีแล้วตาลุกวาว ยิ่งกว่าสาวๆเห็นป้าย SALE ซะอีก 555)

เอาเป็นว่า...ผมขอลงแข่งชิงศึกครั้งนี้กับเขาด้วย
เผื่อจะได้ของขวัญเล็กๆน้อยๆจาก ร้านมั่งคง(ยิ่งยืนนาน)
เป็น ลูกเจี๊ยบตัวน้อยๆก็ยังดี คริคริ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 243

thewee

10/11/2008 20:40:04
0
วันที่ 9 พฤศจิกายน นี้ เวลา เที่ยงคืนครับ รางวัลจะแจกให้กับผู้ที่ร่วมส่งภาพ และมีภาพอยุ่ในกระทู้นี้เรียบร้อยแล้วเท่านั้นนะคร้าบบ 555

ไม่ใช้หรอครับคุณ เอ็ก เพราะ เขาได้เฉลยวิธี การให้รางวัลมาแล้วอะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 244

เอ็ก

10/11/2008 21:00:53
0
พอดีเห็นตรงนี้หน่ะครับ

ความคิดเห็นที่ 199
นายมั่นคง
10/11/2008 00:07:47 เอ้า ทดเวลาบาดเจ็บให้ถึงพรุ่งนี้เที่ยงเลยจ้า 5555

(ขออ้างอิง)
ก็น่าจะเป็น วันที่ 11/11/2008 12:00:00 อะครับ
แต่ไม่แน่ใจว่าหมายถึง ตัวไหน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 245

เอ็ก

10/11/2008 21:05:16
0
เข้าใจผิด 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 246

นายมั่นคง

10/11/2008 21:51:32
0
เอ้า เดี่ยวจะโพสผู้ที่พลิกมาเป็นตัวนำให้ทราบกันแล้วนะครับ

ใครที่เป้นตัวเต็งหาม กลับมากินแห้วไปซะเฉยๆๆ หยั่งงั้นแหละ....เดี๋ยวผมจะโพสผู้ที่คิดว่าไม่น่าจะมีการพลิกล็อคอีกแล้ว และขอให้เพื่อนๆๆ ทุกท่านที่ได้ส่งภาพ ได้มีโอกาสอ่านคำตัดสินก่อน ซึ่งน่าจะกินเวลาไม่กี่วัน (หากไม่มีใครทักท้วงด้วยนะ) 555

หลังจากนั้น ผมจะส่งมอบของรางวัลให้ทันทีเลยนะครับบบบบ

เอ้า รอดูรูปซิ..........
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 247

suakung

10/11/2008 22:03:39
ฮะ! มีคนใกล้กว่าผมอีกเหรอ T-T ว๊าาาา อดอีกแร้วววเรา

เอ้า รอดูรูปซิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 248

aun

10/11/2008 22:04:23
0
ส่งไปแล้วได้ยังเฮีย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 249

นายมั่นคง

10/11/2008 22:16:28
0
เมื่อกี๊ผมเช้คเมล์อีกรอบนึง ปรากฏว่า พลิกล็อคระเนระนาดจริงๆๆ ตั้งแต่คุณ เสือคุง ที่น่าจะเป็นเต็งหนึ่ง กลับถูกเฉือนหนวดไปซะดื้อๆๆ และม้ามืด the wee มาจากไหนไม่รู้ โผล่เข้ามากินดื้อๆๆ อีกเช่นกัน 555

ส่วนหลายท่านทำคะแนนได้ดีแล้ว แต่ยังดีไม่พอ กลายเป็นคะแนนไม่ถึงไปซะงั้น 555

ตอนนี้ผลการแข่งขัน น่าจะเป็นตามนี้ล่ะครับ.........

1. ขั้นเทพ.........เกิด 3 พ.ย. ห่างประมาณ 6 วัน
2. Suakung.........เกิด 20 พ.ย. ห่างประมาณ 11 วัน
3. The Wee.........เกิด 25 พ.ย. ห่างประมาณ 16 วัน
4. ปิยะ..........เกิด 23 ต.ค. ห่างประมาณ 17 วัน
5. aun..........6 ธ.ค. .......ห่างประมาณ 27 วัน (ยังไม่ส่งบัตรมาทางเมล์นะ)

เอ้า นั่งรอนอนรออีกนิดครับ เดี๋ยวผมจะโพสให้ดูกัน เพราะภาพได้ปิดบังข้อมูลไว้แล้ว มีโผล่เฉพาะหน้าหล่อๆๆ กันล่ะ
คาดว่าไม่น่าจะพลิกล็อคแล้วนะ....หรือว่าจะมีอีกหว่า....

555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 250

suakung

10/11/2008 22:21:38
อ๊ากกกกกกก กรูว่าแร้ววว T-T อดเลย นึกว่าจะได้กินหมูซะอีก 555555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 251

GOLF

10/11/2008 22:37:03
0
ผมส่งไปให้แล้วนะครับ email ตามนี้เลย golf_chai@hotmail.com
เกิด 2 ธ.ค. ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 252

นายมั่นคง

10/11/2008 22:43:54
0

คุณ aun มาเป็นอันดับ 5
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 253

นายมั่นคง

10/11/2008 22:44:46
0

คุณ ปิยะ มาเป็นอันดับ 4
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 254

นายมั่นคง

10/11/2008 22:45:31
0

คุณ The Wee มาเป้นอันดับ 3
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 255

นายมั่นคง

10/11/2008 22:46:06
0

คุณ Suakung มาอันดับ 2
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 256

นายมั่นคง

10/11/2008 22:47:04
0

คุณ ขั้นเทพ มาเป็นอันดับ 1 ....นี่ถ้าไม่ถูกตัดสิทธิ์ งานนี้คุณณัฐซิวแน่นอนแหง๋ๆๆๆๆ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 257

นายมั่นคง

10/11/2008 22:48:20
0
เอ้า คุณ golf โผล่มาอีกแระ เดี๋ยวผมเช็คก่อนเด้อ ว่าทันกำนหดส่งรูปหรอืเลป่านะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 258

KK

10/11/2008 22:48:50
0
ยังทันป่าวคับเฮีย เผอิญเพิ่งกลับบ้าน เลยส่งช้าฮับ
อ้อ ผมเปลี่ยนชื่อจาก GOLF เป็น KK ครับ ให้เหมือนกับแฟนคลับของเฮียครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 259

เด็กเชียงราย

10/11/2008 23:00:56

ขอโทษที่ให้รอครับผม ^^

เอารูปมาให้แหละ

ผมเกิดวันที่ 8 มกรา นูน คงอด 555+

ขอเปลี่ยนชื่อเป็น เด็กเชียงราย ละกานนะครับ
pakinthai@hotmail.com

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 260

นายมั่นคง

10/11/2008 23:03:16
0
จ๊ากกกกกก

มีราการพลิกกลับอีกแล้วจ้า ขณะนี้ suakung กลับมาเป็นตัวนำอีกแล้ว เนื่องจากคุณขั้นเทพ แจ้งว่ารูปที่เค้าส่งมา มันน่าจะได้ แต่ดันไม่ใช่รูปเค้านั่นเอง 555

ตกลง Suakung กลับมาฟื้นคืนชีพ หลังจากโดนยิงพลิกล็อคในช่วงทดเวลา 555

เดี๋ยวจะอัพเดทใหม่ครับ

ส่วนใครที่ร่วมสนุกไม่ทัน ไม่ต้องเสียใจครับ เดี๋ยวผมจะเปิดกระทู้ใหม่ แจกกันใหม่ๆๆ อีกรอบแน่ๆๆ ครับ เอารางวัลให้หนักกว่าเดิม เช่น ครกหินจากอ่างศิลาเลยเป็นไง 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 261

10/11/2008 23:03:30
รูปไม่ขึ้นกำ - -

เอาทุกลิ้งเลยะกาน สักอันล่ะ

url=http://website.hu]

[/url]

http://upload.tarad.com/viewer.php?id=590328101120081209-001 copy.jpg

http://upload.tarad.com/images/590328101120081209-001 copy.jpg
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 262

KK

10/11/2008 23:05:51
0
เฮียครับ ตกลงผมส่งไม่ทันใช่ไหมครับ

T-T มาช้าไป
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 263

10/11/2008 23:11:15
0
โฮ ๆๆๆๆ น้องชาย ของแฟน ผม เกิด วันที่ 6 พ.ย ใช้ พระกาฬเบสตุง ที่ผมซื้อให้ อยู่
โฮ ๆๆๆๆๆ คาดไม่ถึง เลย จะเล่น มุข นี้
โฮ ๆๆๆๆๆๆๆ เสียดาย มาก
โฮ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 264

suakung

10/11/2008 23:12:48
อ้าวกรำ ได้ซะงั้น 55555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 265

Jung

10/11/2008 23:24:59
0

แป่วววว...
ราศีเมถุนง่ะ..
ไกลลิบโลกเรย

T_T

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 266

ขั้นเทพ

10/11/2008 23:26:48
ไอ้น้องตัวแสบ แต่เป็นแฝด คนละฝา มันอยากได้ ovc t20

ไว้ต้องไปซื้อให้มันหน่อย พันกว่าบาท คิดแ-่ง สองพันเลย ฮ่า ๆๆ

ขอโทษ เพื่อน ๆ พี่ ๆน้อง ๆ ด้วยนะ ใครที่รู้จักผม ผมไม่เคยทำแบบนี้

อย่า ประหารผม อย่าเอาผมเข้าคุกนะ ผมไม่อยากไปอังกฤษ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 267

KK

10/11/2008 23:30:42
0
เฮียคร้าบบ ผมอยากให้อัพเดทอีกรอบครับ อยากรู้ว่ามีใครที่ได้รางวัลบ้าง จะดักตีหัว เอ้ย จะขอแสดงความยินดีครับ

/me ทำใจแล้ว พวงกุญแจก็ได้ T-T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 268

aun

10/11/2008 23:31:44
0
ขอเรียงเบอร์ใหม่หน่อยเฮียหัวใจจะวาย(เพิ่งเข้าใจความรู้สึกของคนเล่นหวย)ใครพลิกยังไงเรียงใหม่หน่อยนิ โก่งทั้งตัวเรย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 269

arm

11/11/2008 00:10:18
0
รมณ์เสีย แต่ไม่เปนไร วันนี้เลยไปสอย Koss Porta Pro ที่พันธุ์ทิพย์มานั่งฟังเพลง ช่างมัน ฉันไม่แคร์ ชิวล์ๆ และ หุหุ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 270

CKskalover

11/11/2008 02:00:52

ของผมนะคร่าบ - -"

ส่งทางเมล์ไม่เป็น นี่กว่าจะเปิดคอมได้ก็แ่ทบแย่แล้ว - -"
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 271

ปิยะ

11/11/2008 06:51:31

จะมีการเปลียนอันดับ อีกเปล่าว้า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 272

JOB

11/11/2008 08:18:13
0
อดอีกแล้วหน่อเรา ช่วยเชียร์คนอื่นแล้วกัน ใครจะได้ไปหว่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 273

เอกครับ...

11/11/2008 09:36:53
0
แฟนเกิด10พ.ย. ผมดิเกิด 4พ.ย. แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลย...

จะทำยังไงดีเน้อออ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 274

นายมั่นคง

11/11/2008 09:38:20
0
โฮกๆๆๆๆๆๆๆ

5555 เป็นอะไรที่เหลือเชื่อมากๆๆๆๆ มีการเฉือนกันจนขาดรุ่งริ่ง ผมเองนึกว่ามีผู้ส่งภาพ 49 คน แป๊บเดียวก็น็อค รู้ผลแน่ๆๆ ที่ไหนได้ ผลัดกันขี่กันไป ขี่กันมา ตอนนี้กลายเป็นว่า suakung กลับมาเป็นอันดับสอง น้ำตานองหน้าอีกครั้งหนึ่งเป้นคำรบสอง 555 เอ้า สรุปใหม่ดังนี้........

1. ชา....เกิด 3 พ.ย. ห่างประมาณ 6 วัน
2. Suakung.......เกิด 20 พ.ย. ห่างประมาณ 11 วัน
3. CKskalover.......เกิด 29 ต.ค. ห่างประมาณ 11 วัน
4. The Wee.........เกิด 25 พ.ย. ห่างประมาณ 16 วัน
5. ปิยะ.......เกิด 23 ต.ค. ห่างประมาณ 17 วัน

สรุปตอนนี้เป็นแบบนี้ไปแล้วครับ ใครตรวจสอบอันดับของตัวเองแล้วมีความผิดพลาด แจ้งได้เลยครับ 555 และอีกประการหนึ่งสบายใจได้ว่า ไม่มีวิชา Photoshop แน่นอนครับ 555

ตอนนี้ระหว่าง Suakung กับ Ckskalover ต้องตกลงกันว่าใครจะเอาของอะไร หรือถ้าตกลงไม่ได้ ให้เอาไม้คนล่ะดุ้นตีกันจนกว่าจะสลบ จ๊ากๆๆๆๆๆ ไม่ใช่ครับ ถ้าไม่ได้ ผมจะตัดสินให้รับเป็นหูฟังทั้ง 2 คน หรือรับเป็นลูกเจี๊ยบทั้ง 2 คนก้ได้ครับ

ว่าแต่ผมว่าน่าจะมีพลิกอีกนะเนี่ย 5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 275

แจงจ้า...

11/11/2008 10:07:52

เป็นแฟนคุณเอกคร้าบ...เห็นคุณเอกเล่นหูฟังก็เลยแวะเข้ามาดูเวปนี้

พอดีเห็นมีรายการถ่ายรูปชิงรางวัล แล้วกติกามันน่าโดนจิงๆ

เพราะตัวเองเกิดวันที่ 10 พ.ย. ซะด้วยสิ

เลยส่งรูปมาร่วมสนุกด้วย จิงๆแล้วอยากได้หูฟังมากกว่า

เรื่องทั้งเรื่องขี้เกียจไปแย่งคุณเอกใช้ ทั้งๆที่เค้าก็มีหลายอัน...

แค่นี้ล่ะกัน ยังไงก้อขออวยพรวันเกิดครบรอบ 2 ปีร้านไปด้วยเลยนะค่ะ

ก้อขอให้ร้านมั่นคง ขายดีๆ หาของใหม่ๆให้วงการนี้เยอะๆเลยนะค่ะ...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 276

แจงจ้า...

11/11/2008 10:19:50

ส่งบัตรให้ดูด้วยค่ะ...ว่าเกิดวันที่10พ.ย. จิงๆค่ะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 277

เอกครับ...

11/11/2008 10:31:22
0
อ้าว...แฟนผมมาชิงรางวัลกะเค้าด้วย...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 278

แจงจ้า...

11/11/2008 10:46:38

ไม่ครบ10บรรทัดนี่น่า

เอาใหม่แล้วกันค่ะ

ตัวเองก็ใช้ไอพอดกะหูแถมอยู่ แต่เห็นคุณเอกเค้าเล่นหูฟัง

ก็เลยอยากรู้มั่งว่าเค้าฟังอะไรกัน ทำไมต้องเลือกหูฟังกันด้วย

แรกๆก็ยังว่าเค้าเลยซื้อหูฟังมาทำไมกันเยอะๆ

มาถึงตอนนี้รู้แล้วค่ะว่าเค้าฟังอะไรกัน

เค้าไม่ได้ฟังแค่เพลง เค้าฟังถึงดนตรีในเพลงกัน

เลยแวะเข้ามาดูเวปมั่นคงมั่ง

ก็เลยถึงบางอ้อ...

ยังงี้คงต้องตามคุณเอกเค้าเข้าวงการด้วยอีกคนค่ะ

เฮียมั่น จะรับน้องสาวคนนี้เข้าวงการด้วยมั้ยค่ะ...

สุดท้ายก็คงต้องเหมือนเดิมล่ะค่ะ ที่ต้องอวยพรวันครบรอบ2ปีของร้านมั่นคง

ขอให้ร้านมั่นคงขายดีๆ อยู่คู่กับวงการนี้ตลอดไปเรื่อยๆนะค่ะ...

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 279

เอกครับ...

11/11/2008 11:04:11
0

เห็นแฟนส่งแล้วทนไม่ได้ เลยอยากส่งมั่ง...

แต่ผมที่ส่งมาไม่ใช่จะส่งมาชิงรางวัลนะ ส่งมาเพราะอยากส่ง

ยังไงผมก้อต้องขอขอบคุณร้านเฮีย เฮียมั่นคง เฮียเบียส

ที่ทำให้ผมได้เข้ามาสู่วงการนี้ ทำให้ผมได้เจอเพื่อนใหม่ๆในวงการหลายคน

ตัวผมสนุกมากครับ ที่ได้เล่นของพวกนี้ มีความสุขจิงๆ

ผมไม่คิดเลยว่าจะมีหูฟังหลายตัว แต่ตอนนี้มีอยู่ 6 ตัวแล้ว

แอมป์บ้าน1 แอมป์พกพา2 ทำไมมันไวจิงแค่สามเดือนกว่าๆเอง

สุดท้ายก้อขอให้ร้านเฮียอยู่คู่กะวงการไปชั่วลูกชั่วหลานเลยครับ...

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 280

suakung

11/11/2008 11:22:17
ยังไงละเนี้ย ตื่นมาก็งงไม่หมดแว้ววววววว
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 281

ปิยะ

11/11/2008 11:27:42

จะหลุด...โผอยู่แล้ว...อิๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 282

เพชร

11/11/2008 11:43:57
คุณเอกครับ ผมเกรงว่ามันจะหมดเวลาส่งภาพแล้วนะครับ ย้อนกลับไปอ่านกติกาในกระทู้ข้างบน รู้สึกว่าคุณมั่นคงจะกำหนดให้ส่งภาพมาภายในวันที่ 9 พ.ย. นะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 283

ปิยะ

11/11/2008 12:12:56

เที่ยงแล้ว...ครับ....

สรุปหลุดไม่หลุด...รอเฮียสรุปดีกว่า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 284

นายมั่นคง

11/11/2008 14:32:20
0
555 เอกนั่นเอง 555 แหมเล่นมาสายเชียวนะ 555

แต่เอาแบบนี้ เดี๋ยวใครก็ตามที่ส่งภาพเข้ามา รับแน่นอนเรื่องพวงกุญแจน่ะครับ ยังไงทางร้านมั่นคงแจกอย่างแน่นอนครับผม รวมถึงเอกและแฟนด้วย

ส่วนเรื่องการชิงรางวัลนั้น หมดเขตเวลาตั้งแต่ คคห ที่ 208 จ้า คือปิดผลทายบอลตั้งแต่เวลานั้นจ้า......

ตอนนี้ผลยังเหมือนเดิมครับ แต่อาจจะมีบางท่านที่ยังไม่ได้เข้ามาอ่าน เราจะรออีกซัก 2 วัน หากไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง รายนามผู้ที่จะได้รับรางวัลคือ

1. ชา....เกิด 3 พ.ย. ห่างประมาณ 6 วัน
2. Suakung.......เกิด 20 พ.ย. ห่างประมาณ 11 วัน
3. CKskalover.......เกิด 29 ต.ค. ห่างประมาณ 11 วัน
4. The Wee.........เกิด 25 พ.ย. ห่างประมาณ 16 วัน
5. ปิยะ.......เกิด 23 ต.ค. ห่างประมาณ 17 วัน

เอ้า มารอดูว่าบอลจะพลิกกันอีกหรือเปล่า..........

แล้วคอยติดตามกติกาเรื่องส่งรูปอีกครั้งนะครับ งวดใหม่ รางวัลใหม่ๆๆ รางวัลใหญ่ๆๆ กติกาใหม่ๆๆ จะมีอีกแน่นอนจ้า....5555

เป็นการร่วมสนุกกัน เนื่องในช่วงเวลาแห่งความสุขปลายปีนั่นเองนะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 285

suakung

11/11/2008 14:49:15
โอ้้......... อีกสองวานนนนนน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 286

ปิยะ

11/11/2008 15:00:14

ไม่รอด...แน่เรา...อีก..ฉอง..วัน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 287

aun

11/11/2008 15:22:46
หมดหัน จบกับ หลุโผละเรา
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 288

เบียส

11/11/2008 15:36:50
11
555 เอกเอา ผบทบ. แม่เล่นด้วยเหรอเนี่ย 555 เล่นหิ้งซะแล้วนายเอก............ฮิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 289

CKskalover

11/11/2008 15:56:32
ผมกะแฟนมีแอมป์เจี๊ยบ 2 ตัวแล้วครับ -*-

เกรงว่าถ้าได้มาอีกจะเลี้ยงไม่ไหว ไม่ได้เปิดฟาร์มซีพีสะด้วย
หรือเอามาต่อกันมาสามตัวเสียงจะดีขึ้นไหมครับ - -"

ถ้าได้รางวัลยังไงก็ขอเป็นหูฟังแทนนะครับ
555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 290

suakung

11/11/2008 16:03:44
^
^
^
^
แอมป์ผมก็มีแล้วเหมือนกัน สงสัยต้องหาไม้มาตีกันเหมือนอย่างที่เฮียว่าแน่ๆ 5555+

(อยากได้ pl30 เหลือเกินนนนน T-T )
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 291

parf

11/11/2008 16:27:19

โอ ทำไมท่านคอลาเจนไม่มาบอกผมเลยว่ามีอะไรแบบนี้ ฮาๆๆๆ
อะ ลงรูปคู่กะหูฟังทันไหมนี่
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 292

parf

11/11/2008 16:34:28
ชื่อ ยีน ครับ
ได้มารู้จักร้านนี้เพราะรู้จักกับ Red ที่รู้จักกับท่านคอลาเจน เลยพาๆกันไปละลายเงิน ฮาๆๆๆ
เกิดมาชีวิตนี้ ฟังเพลงไทยไม่เกิน 20 เพลง เพลงสากลก็ไม่เกิน 20 เพลง =w=
ใน ipod ตัวเองมีแต่แอนิเมะ lol ตัวแรกที่เอาไปใช้ก็ MS-1 (ทุนน้อย)
ไม่รู้จะขำยังไง ไอเราก็ไม่ใช่คนที่พูดอะไรแล้วคนอื่นฮาขี้แตกได้ตลอด เหอๆๆ
ไฝ่ฝันอยากเป็นเจ้าของ k702 ครับ เหอๆ

ดูรูปเอาอย่างเดียวน่าจะฮากว่านะเนี่ย

วันไปมีตบอร์ดครับ หมวกกันน้อค เออโก้ =w= ไม่เห็นโก้เหมือนชื่อแม่งเลย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 293

parf

11/11/2008 16:35:03

กำ ลืมรูป
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 294

นายมั่นคง

11/11/2008 16:37:36
0
เอ้า สรุปคร่าวๆๆ นะครับ

1. ชา....เกิด 3 พ.ย. ห่างประมาณ 6 วัน (ได้ sound magic PL30)
2. Suakung.......เกิด 20 พ.ย. ห่างประมาณ 11 วัน (ได้ OVC TC20)
3. CKskalover.......เกิด 29 ต.ค. ห่างประมาณ 11 วัน (ไดเ OVC TC20)
4. The Wee.........เกิด 25 พ.ย. ห่างประมาณ 16 วัน (ได้ MX400)
5. ปิยะ.......เกิด 23 ต.ค. ห่างประมาณ 17 วัน (ได้ MX400)

ถ้าไม่มีใครมาตัดหนวดไปอีก ประมาณวันพฤหัสผมจะส่งให้นะครับ 555
รอท่านอื่นๆๆ มาอ่านผลการตัดสินให้ถ้วนทัวกันก่อน

ส่วนเกมส์ใหม่ การร่วมสนุกใหม่ๆๆ จะจัดตามมาแน่ๆๆ ล่ะ.............ฮิ้วววววว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 295

เอกครับ...

11/11/2008 16:46:08
0
วิ้ววว...หมดเขตไปแล้วเหรอเนี่ย แต่ไม่เป็นไรที่ส่งมาก้อแค่อยากร่วมสนุกด้วยแล่ะ

นายเบียสก้อ อยากโชว์ ผบทบ ก้อแค่นั้นแล่ะ...อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 296

CKskalover

11/11/2008 16:52:29
เย้ ดีใจไม่แอมป์เจี๊ยบ (^o^)/
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 297

ปิยะ

11/11/2008 17:25:29

ok เลยครับ mx400
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 298

suakung

11/11/2008 17:32:06
^
^
^
^
ขอดีใจด้วยคนครับ ^^

ขอบคุณเฮียมากๆๆครับ ขอให้ร้านเฮียอยู่คู่กับหูไปอีกนานๆๆๆๆ

เคยไปร้านเฮียตอนที่ไม่ได้เล่นหู ไปกับพี่ชาย เจอคนเยอะเลยนั่งลองหูฟังกัน
นึกในใจ ร้านบ้าอะไรวะ มีอะไรก็ไม่รู้เป็นกล่องๆกับหูฟังราคาแพงชิกหาย
แล้วมันจะขายได้มั้ยเนี้ย พี่ก็ลองๆหูไป สุดท้ายพี่ก็หิ้วพระกาฟเบสตุงมา พอได้ลองฟัง
ถึงได้รู้ว่า ของเขาแรงจิงๆ 5555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 299

นายมั่นคง

11/11/2008 21:47:31
0
เอ้า รออีก 2 วัน เดี๋ยวจัดส่งให้ ท่าทางจะนิ่งแล้วนะครับ ไม่มีการเคลื่อนไหว เพราะแต่ล่ะท่านคงจะสารภาพบาปกันหมดแล้ว 555

เดี๋ยวจะมีอะไรมาให้ร่วมสนุกต่อครับ.............

ท่านที่ได้รับพวงกุญแจ อย่าเพิ่งตกใจว่าเมือ่ไหร่จะได้ รับรองเลยครับ ผมได้ปั๊บ ส่งปุ๊บแน่ๆๆๆ จ้า

(แล้วห้ามเขวี้ยงทิ้ง หรือเอาไปห้อยคอสุนัขล่ะ 55)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 300

ชา

11/11/2008 21:54:58
0
อีกสองวันเท่านั้น

พรุ่งนี้คงต้องอธิษฐานกับกระทงซะหน่อยแล้ว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 301

arm

11/11/2008 22:42:32
0
หนุกๆ ยิ่งกว่าลุ้นหวยอีกนะเนี่ย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 302

สะใจฯ

11/11/2008 23:14:03
0
9 กค ได้มะ อิอิ

วันที่ 9 พอดีเรยยย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 303

Jinjar

12/11/2008 09:13:46
0

ขอร่วมชิงรางวัล
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 304

จั๊ว ล๊อกอินไม่ได้

12/11/2008 09:57:20
แล้วรูปเมื่อไหร่จะตัดสินหรือครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 305

Jinjar

12/11/2008 09:58:31
0
แล้วตกลงหมดเขตไปยังคะเนี่ย เป็นงง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 306

complain

12/11/2008 10:21:37
^
^
^
^
^
^
ดูรายชื่อ ที่กระทู้ 206 ครับ สงสัยจะอดครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 307

นายมั่นคง

12/11/2008 10:43:15
0
ตอนนี้การแข่งขันในรายการนี้ปิดไปแล้วล่ะครับ รองวดหน้าครับ เดี๋ยวผมจะรีบจัดใหม่อีกรอบนึงแน่ๆๆ จ้า 555

สรุปรางวัล "อย่างไม่เป็นทางการ" ตามนี้ก่อนนะครับ เพราะอาจจะมีการพลิกล็อคจากท่านอื่นๆๆ อีก ผมเลยกะว่าจะให้ผ่านไปถึงพรุ่งนี้ แล้วค่อยจัดส่งรางวัลจ้า

เอ้า สรุปคร่าวๆๆ อีกทีนะครับ

1. ชา....เกิด 3 พ.ย. ห่างประมาณ 6 วัน (ได้ sound magic PL30)
2. Suakung.......เกิด 20 พ.ย. ห่างประมาณ 11 วัน (ได้ OVC TC20)
3. CKskalover.......เกิด 29 ต.ค. ห่างประมาณ 11 วัน (ไดเ OVC TC20)
4. The Wee.........เกิด 25 พ.ย. ห่างประมาณ 16 วัน (ได้ MX400)
5. ปิยะ.......เกิด 23 ต.ค. ห่างประมาณ 17 วัน (ได้ MX400)

ถ้าไม่มีใครมาตัดหนวดไปอีก ประมาณวันพฤหัสผมจะส่งให้นะครับ 555
รอท่านอื่นๆๆ มาอ่านผลการตัดสินให้ถ้วนทัวกันก่อน

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 308

suakung

12/11/2008 19:29:01
แล้วต้องส่งที่อยู่วันไหนครับ ??
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 309

CKskalover

12/11/2008 20:28:30
ถ้าได้รางวัล..

ผมขอไปรับเองที่ร้านงามวงศ์วานได้มั้ยครับ พอดีจะลงไปกทม.พอดี อิอิ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 310

นายมั่นคง

12/11/2008 22:05:56
0
เดี๋ยวผมเมล์หาทุกท่านวันพรุ่งนี้นะครับ...........น่าจะเป็นเอกฉันท์แล้ว ไม่น่าจะมีใครโผล่ออกมาตัดหน้าใครอีกแล้วเนอะ 555

คุณ Ckskalover ไปรับได้เลยครับ เดี๋ยวผมจะบอกเจ้าเบียสและพนักงานไว้ให้จ้า 555 มาเมื่อไหร่บอกด้วยล่ะ หรือไปที่งามวงศ์วานเลยครับ บอกว่ามารับรางวัลแค่นี้ล่ะครับ รับ OVC TC20 หนีบจั๊กแร้กลับบ้านได้เลย 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 311

นายมั่นคง

13/11/2008 10:03:02
0
ผมเมล์แจ้งผู้ที่ได้รับรางวัลไป 4 ท่านแล้วเน้อ.......

แต่คุณ Ckskalover ได้แจ้งว่าจะไปรับเอง เดี๋ยวผมสั่งพนักงานไว้ให้ล่ะเด้อ

ท่านอื่นๆๆ รอพวงกุญแจกันอีกหน่อยเดียวนะครับ.......555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 312

ปิยะ

13/11/2008 10:15:06

รับทราบครับ....เฮียครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 313

นายมั่นคง

13/11/2008 11:33:19
0
สรุปผู้ร่วมสนุกในกระทู้นี้นะครั้บ

สรุปจำนวนท่านที่เข้าร่วมสนุกในเกมส์บ้าๆๆบอๆๆ ของทางร้านมั่นคง มีรายนามผู้เสียสติดังนี้.....555

38. ตาล.............kwiyowo_tan@hotmail.com
39. JoMoRo..........jooni_1@hotmail.com
40. สะใจโรคจิต............noo_sajai@hotmail.com
41. Suakung............suakung_lovely@hotmail.com
42. ota_hay..........ota_hay@hotmail.com
43. จั๊ว.............satit728@hotmail.com
44. arr...........chitpong_k@hotmail.com
45. Jung...........jung_naja@hotmail.com
46. tour..........shayanin_nilyok@hotmail.com
47. เด็กเชียงราย........pakinthai@hotmail.com
48. aun...........kuruleaw@gmail.com
49. arm...........armysieasy@hotmail.com
50. เอ็ก............club-xsize@hotmail.com
51. เอก............ekawut_o@hotmail.com
52. แจง............cai_chin@hotmail.com
53. Parf...........parf@lorutia.net
54. jinjar.........u123com@gmail.com (ส่งรูปและคำบรรยายด้วยจ้า)

ตอนนี้กระทู้นี้ปิดแค่นี้ก่อนละกันจ้า เจอกันกระทู้หน้าล่ะครับพี่น้อง 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 314

CKskalover

13/11/2008 20:52:22
ขอบคุณคร๊าบบบบบบ

เด๋ววันอาทิตย์จะไปรับรางวัล
ขอให้ร้านเฮียอยู่คู่วงการละครไทยตลอดไป ฮิ๊วว~~~~
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 315

นายมั่นคง

13/11/2008 21:38:22
0
อ้าวๆๆๆๆ เฮียไปเล่นละครลิงตั้งแต่เมื่อไหร่ล่ะเนี่ย.....5555

ในเดือนหน้า จะมีการแจกของรางวัลอีกรอบนะครับ เป็นการแจกส่งท้ายปี ใครจะร่วมสนุกเตรียมตัวแต่เนิ่นๆๆ ได้ครับ

ส่วนท่านที่ได้รับพวงกุญแจ ไม่ต้องกังวลนะครับ ผมพยายามพิมพ์อัพเดทจนเกือบจะครบ 1000 ครั้งแล้ว ผมเกรงว่าแต่ละคนจะคิดว่าผมเบี้ยวนั่นเอง 5555 ได้แน่ๆๆ ครับ เพียงแต่ร้านทำ มันล่าช้าจนน่าเขกกะโหลกซักเป้กน่ะครับ

เอ้า ได้แน่ๆๆๆ มั่นคงคอนเฟิม....ฟันธง 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 316

KK

15/11/2008 21:19:25
0
เหอๆๆ ขอให้อย่าแจกพวงสวรรค์....เอ้ย.....พวงกุญแจในเสาร์อาทิตย์นี้เป็นใช้ได้ครับ เพราะถึงแจกผมก็ไปเอาไม่ได้อยู่ดี T-T ปิดถนนเนื่องจากงานพระพี่นางคร้าบบบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 317

นายมั่นคง

15/11/2008 23:54:17
0
รายงาน รายงาน

ขณะนี้ยาบ้าจำนวนหลายเม็ด ได้ส่งมอบถึงมือผู้เสพย์แล้ว....อะย๊ากสสสสสส 555 ล้อเล่งอ้า คุณตำรวจ

ตอนนี้พวกรางวัลต่างๆๆ ส่งไปจนครบหมดแล้วทุกรายครับ เหลือแต่พวงกุญแจเด้อ

ท่านที่ได้พวงกุญแจ ขอจงสงบใจ อย่าเพิ่งขยับแข้งขยับขาเตรียมประชาทัณฑ์ผมนะครับ เพราะตอนนี้ผมก็รอทางโรงงานอยู่ ผมไม่รู้ว่าเพราะอะไรถึงได้นานนัก

แต่สัญญา สายัณห์....ว่าได้แน่ๆๆๆ ทุกท่านครับผม....5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 318

aun

16/11/2008 01:27:04
0
ขออันซัก7คูณ8นิ้วนะเฮีย จะห้อบกระเป๋าอวดชาวบ้าน ฮ่าๆๆ อย่างน้อยหูไม่เด่น Playerไม่ดัง แต่ยังมีพวงประแจของร้านเฮียก็ถือว่าเท่เข้าขั้นอะนะ (นึกดูพวงประแจรุ่นแรก ของเฮียมั่น ไม่ธรรมดา(เข้ม ขลัง ตังค์หมด))
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 319

16/11/2008 08:34:57
แต่ก็อยากรู้จิงๆ หน้าตาจะเป็นไง อิอิ เท่ห์อย่างว่าป่าว

มีไว้ห้อยกระเป๋าตอนไปโรงเรียน ไม่ซ้ำใครแน่ๆ ^^

จะรอครับผ๊มมม
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 320

Jinjar

16/11/2008 16:56:24
0

ชอบฟังเพลงค่ะ
แต่ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับเครื่องเล่นและหูฟังซักเท่าไหร่
เข้ามาเวปนี้ได้ความรู้เยอะเลยค่ะ
คงได้มีโอกาสใช้บริการของทางร้านนะค่ะ
*
*
*
*
*
*
ปรกติจะฟังจากโทรศัพท์ ตอนนี้กำลังเก็บตังซื้อเครื่องและหูฟังดีๆซักชุดค่ะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 321

นายมั่นคง

16/11/2008 23:32:37
0
โย่วววว 5555
ยินดีต้อนรับเลยล่ะก๊าบ คุณ jinjar
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 322

Collagen

17/11/2008 22:12:22
4
ถึงคุณ Parf ...

ผมขอประเทานอภัยเป็นอย่างแรงครับที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า...

ปล. สงสัยเว็บนี้จะมีแค่ 2 คน (คุณยีนกับคุณตู้)ที่กล้าใส่ Ergo ... ถ่ายรูป...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 323

สะใจฯ

19/11/2008 23:05:49
0
กำ รูปเราไปลอยอยู่ข้างขวาในหน้าแรกซะแล้ววว

ฮ่า ๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 324

นายมั่นคง

20/11/2008 21:55:40
0
เอ้า รายงานครับ

ตอนนี้ท่านที่ได้รับพวงกุญแจ ก็ยังคงต้องรอต่อไปก่อนจ้า เพราะทางโรงงานนรกยังไม่ยอมเอามาส่งซักที....555

ซึ่งผมขอเอาศีรษะโล้นๆๆ เป็นประกันว่า ส่งให้ทุกท่านแน่ๆๆ นะครับ แต่ช่วงนี้ขอให้รอไปอีกนิดก็แล้วกันครับ....
ผมล่ะกลัวจริงๆๆ เดี๋ยวใครจะนึกว่าผมไม่ยอมจัดส่งให้น่ะครับ

เอ้า สัญญาๆๆๆๆ เพียงแต่ช้าอีกนิดเท่านั้น

และเกมส์ใหม่ของเรา อาจจะเปิดในช่วงต้นเดือนหน้า งวดนี้ใครมีเพื่อนๆๆ ขนมาเล่นเกมส์แทนได้เลยครับ รางวัลยังคงแจกให้แน่ๆๆ อีกเช่นกันครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 325

PeteS

20/11/2008 23:29:01
เหนรูปไปโชว์ในหน้าแรกโคดภูมิใจเรยยยยคับเฮีย 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 326

21/11/2008 22:38:44
คนที่เล่นเกมนี้ไปแล้ว เล่นอีกได้ป่าวเกมหน้าอ่ะครับ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 327

นายมั่นคง

23/11/2008 22:01:28
0
ใครเล่นแล้วหมดสิทธิ์เล่นจ้า แต่ถ้าไปหลอกล่อ หรือล่อลวงถ่ายรูปเพื่อนๆๆ มาลง แบบนี้ถือว่าใช้ได้เช่นกันจ้า 555

เอ้า ใกล้จะถึงเวลาเล่นเกมส์ใหม่แล้วครับ จะได้ลุ้นรางวัลหนุกๆๆ กันอีกรอบแล้วเน้อ.....

พรุ่งนี้จะเอาภาพตัวอย่างของพวงกุญแจมาให้ชมกันครับ.....555

ได้แน่นอนคร้าบบบ ทุกท่าน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 328

nuttawat

24/11/2008 14:22:30
0
เพิ่งรู้จักเว็ป ไม่เกิน 3วันครับ เพิ่งซื้อหูฟัง grado sr80 เมื่อวานเลย ไปที่พันทิพย์มา เพิ่งมาเปิดเว็ปจากคอมวันนี้เพราะเปิดจาก พีดีเอ ได้แบบดูไม่รู้เรื่อง ก็มาเปิดเจอกระทู้นี้ อยากแจมแต่ไม่รู้ทันรึปล่าวก็กะไม่สนแล้วพอดีมีคำถามต่อเรื่องใครเกิดใกล้วันเปิดร้าน 9พย อ่ะๆ ผมเลยคิดว่าจะมีใครเกิดใกล้กว่าผมอีกไหมน้อ ผมเกิดวันที่ 8พย ครับ อิๆๆ ตอนนี้ก็กำลังเบิร์น หูฟังครับเพิ่งเปิดเลย กำลังลุ้นครับ แต่เสียงโอเคครับ ก็พอใจในระดับหนึ่ง ณ ราคาที่จ่ายไปครับผม เดี๋ยวเอาภาพกับบัตรมาลงให้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 329

rusty

24/11/2008 15:13:41
0

รูปครับ บัตรด้วย เดี๋ยวหาว่าไม่จริง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 330

rusty

24/11/2008 15:16:03
0

รูปไม่มา เอาใหม่
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 331

nuttawat

24/11/2008 15:17:18
0
ดันไปใส่ชื่อ login rusty ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 332

นายมั่นคง

24/11/2008 17:05:43
0
โอว อ่านเจอแล้วช็อคเลย ถ้ามาโพสในช่วงเวลาที่กำหนดไว้ ฟันรางวัลเบแน่นอนครับ 555 แต่ไม่เป้นไรครับ ได้รับพวงกุญแจอย่างแน่นอนเช่นกัน 1 อันครับผม.....

รอร่วมสนุกในเกมส์หน้านะครับ มีอะไรให้ตื่นเต้น ลุ้นเป็นลมกันอีกล่ะงานนี้........5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 333

24/11/2008 21:54:44
0
เด๋วจาเอารูปแฟนใส่ 35 ตัวเดวกับที่ตัวเองใส่มาลงครับ 555+

เอ๊ะว่าแต่ว่าถ้าผมใช้ชื่อล็อกอินนี้เอารูปแฟนมาลงจาได้หรือเปล่า่หว่า

อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 334

นายมั่นคง

24/11/2008 23:01:24
0
ผมกะไว้ในใจว่า.....ใครที่เล่นไปแล้ว หมดสิทธิ์เล่นครับ ชื่อและอีเมล์ที่ลงไปแล้ว ถือว่าหมดสิทธิ์

แต่ว่า ใครจะไปเอารูปแฟน เอารูปแม่ยาย หรือรูปน้องเมีย แล้วจับใส่หูฟังแล้วถ่ายรูปส่งมา ผมถือว่าใช้ได้ ถูกกติกาแน่นอนครับ....เรียกว่า เกมส์ช่วงต้นเดือนจะสนุกกว่าเดิม

จั๋งหนับกว่าเดิม....ได้เล่นกันทุกๆๆ คนแน่ๆๆๆ ครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 335

นายมั่นคง

25/11/2008 15:27:07
0

เอารูป เดโมของพวงกุญแจมาให้ชมกันก่อนครับ....555 มาให้ดูว่ามีแน่ๆๆ ครับ ตอนนี้กำลังแก้ไขตกแต่งรายละเอียดอีกเล็กน้อย เสร็จปุ๊บส่งให้ปั๊บทันทีเลยล่ะ...

อาจจะเป็นพวงกุญแจที่ไม่มีใครอยากได้เลยก็เป็นได้นะเนี่ย 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 336

25/11/2008 21:32:30
0
งามแต๊ๆครับเฮีย

อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 337

suakung

25/11/2008 21:38:33
เป็นพวงสวรรค์ที่เท่ส์มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เอาไปหมาลัยเพื่อนคงถาม "พวงอะไรวะ! เท่ส์แสรดดดดดดด"

555 ไม่มีไรหรอกครับเข้ามาอยากเห็นพวกกุญแจเฉยๆ

ปล. ovc tc 20 เสียงดีจังครับ (ของฟรีนิ 555)

(กรูใส่รหัสมาสามรอบแระ - -")
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 338

25/11/2008 22:03:50
*0*

ได้มาครอบครอง ไม่เสียชาติเกิด แน่ๆ

555+

เออ คือผมไม่ได้ สมัครสมาชิกนะครับผม

แล้วจะส่งไงอ่า

ติดต่อทาง mail รึป่าว

แล้วผมจะเช็คเมลบ่อยๆ

^^

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 339

max

25/11/2008 22:15:28
0
อยากได้มากกกกที่สุดด!!!!!
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 340

อิทธิกาญจน์

27/11/2008 10:14:06
0

ปล. ชุดออกนอกบ้านสุดเลิฟครับ

ผมหน้าด้านฮะ อยากได้พวงกุญแจจังเลยครับเฮียเพราะถือเป็นโอกาสฉลองครบรอบอายุร้าน 2 ปี

ต้องขอบคุณเวปมั่นคงมากๆๆครับที่ทำให้ผมได้รู้จักมิตรภาพที่ดีและสินค้าดีมีคุณภาพราคาไม่แพงมาก

อย่างแรกที่ผมประทับใจมากๆนะครับคือทุกกระทู้ถ้าเฮียแกว่าง แกตอบให้จริง และไม่ตอบแบบขอไปทีด้วย

ผมเพิ่งเล่นหูฟังได้ 1 เดือนกว่า เพราะส่วนมากเล่น เครื่องเสียงบ้าน sonus fiber, krell , focus

audio เดี๋ยวว่างๆจะเอารูปมาลงให้ดูนะครับ คุณพ่อเล่นเครื่องเสียงอยู่แต่พอมาเล่นหูฟังก้อติดใจในบริการ พี่ๆที่ร้าน

สาขา พันธ์ทิพย์ มากๆๆครับขายของอะไรไม่รู้ ไม่ให้ซื้อถ้าไม่เห็นคุณค่า,คุณภาพ และ ฟังไม่เป็น

เอากะมันสิ เตรียมเงินไปซื้อ คนขายแมร่งไม่ให้ซื้อ เจ็บใจ แต่เพิ่งมารู้ทีหลังว่า พี่ๆๆเค้ากลัวว่า เงินมันหายาก ถ้าซื้อไป

ไม่ดีไม่ถูกกับบุคลิกเราเสียดายตายเลย

1. หูฟังที่ซื้อไปอันแรกก้อ UE Fi3 studio live สีขาว ฟังอยู่ 2 วันติดใจยกให้น้องสาวเลย
2. แล้วไปถอย UE TF.10 pro เพราะชอบเสียงมากๆ
3. แล้วก้อเอา UE TF.10 ไปโมสาย คานาเร่ กับคุณ B_Rabbit ไม่สนประกันคับ เพราะต้องการได้เสียงดีๆ
4. สุดท้ายได้ความอนุเคราะห์จากคุณ Wai รับอุปการะ I-Qube
5. ได้มีโอกาส ลองของ สายไม้เอก mini/mini หมอผีซิม V2.5 (8500/Bath) จึงได้รู้ว่าพี่แกเอา
พื้นฐาน audiophile จาก เครื่องเสียงบ้านนี้เองลองต่อดูจากชุดที่บ้าน Mark levinson +
sonus fiber ถึงได้รู้สรรพคุณสายพี่แกเลย เพราะลองฟังเปรียบเทียบดู

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณเวป มั่นคงจากใจจริง และจะขออุดหนุน พวกพี่ๆในวงการตลอดไป ขอบคุณครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 341

อิทธิกาญจน์

27/11/2008 10:26:51
0

ปล. ส่งสายไม้เอกคืนคุณ wai ไปแล้วนะครับ ยืมมาเพราะอยากลองของ เอามากัด กับสาย ALO Jumbo Cryox Silver ที่ซื้อต่อมือ 2 มาอีกที ( ของไทยเราไม่แพ้ของนอกครับ เพราะทำด้วยใจรักและเน้นที่คุณภาพเหมือนกัน แต่ขอเถอะครับ พี่ซิม ทำหน้าตาออกมาให้น่าอุปการะ อีกซักนิดเถอะครับ คุณน้องขอร้อง 555+ )
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 342

นายมั่นคง

27/11/2008 12:05:23
0
555 ขอบคุณที่มา comment ให้ทางร้านจ้า 555

รับรองว่าพวงกุญแจมีแจกแน่ๆๆ ที่ผมกลัวที่สุดก้คือ แต่ละท่านนึกว่าผมเงียบหายจ้อยไป 55 แต่ไอ้ร้านเจ้ากรรมมันดันทำช้าเท่านั้นเองล่ะครับ แต่ทุกท่านได้รับแน่ๆๆๆ

ส่วนเรื่องตอบคำถาม ไม่ต้องห่วงจริงๆๆ ครับ ถ้าหากผมมีเวลาพอ ผมมักจะชอบตอบแบบยาวเหยียด ชอบโม้ ชอบคุยกันยาวๆๆ เรียกว่าตอบแบบตั้งใจจริงแท้แน่นอนเลยล่ะคร้าบบบ

555

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 343

นายมั่นคง

03/12/2008 11:10:02
0
สรุปผู้ที่ได้รางวัลในกระทู้นี้นะครับ รางวัลใหญ่ๆๆ ได้จัดส่งไปแล้ว เหลือแต่รางวัลพวงกุญแจซึ่งยังไม่ได้ส่งไป แต่คาดว่าเร็วๆๆ นี้แล้วล่ะครับ ทุกท่านที่มีเมล์ลงอยู่ในนี้ ได้แน่นอนถ้วนหน้าล่ะเด้อ 55

47. เด็กเชียงราย........pakinthai@hotmail.com
50. เอ็ก............club-xsize@hotmail.com
51. เอก............ekawut_o@hotmail.com
52. แจง............cai_chin@hotmail.com
53. Parf...........parf@lorutia.net
54. jinjar.........u123com@gmail.com
55. rusty..........itmobiz@yahoo.com

ในกระทู้นี้ มีทั้งหมด 55 ท่านด้วยกันครับ........รอชมกระทู้ใหม่ และร่วมสนุกกันได้ใหม่อีกจ้า....
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 344

tikkyjang

26/08/2010 22:39:43
0

ขอแจมกะเค๊าบ้างอิอิ มีของฟรีที่ไน๋ย่อมมีนู๋ติ๊กที่นั่น 555 แบบว่าไม่หวังไรกะเอาฮาอย่างเดียว

ที่ขอแจมเพราะดูเหมือนจะท้าทาย ไม่รุว่าเค๊าห้ามผุ ญ รึป่าวนะคะ ไหนๆก้อหลงเข้ามาแระ

เอ้ย ไม่ช่าย ไหนๆ ก้อเข้ามาทั้งที ลองดูสักตั้งคงไม่เสียหาย เผื่อฟลุ๊คบ้างไรบ้าง แฮ่ๆๆๆๆ

สาธุ โอม เพี้ยง ... หู สีชมพู พิ๊งค์ๆ ของ นู๋ เนี่ย น่าร๊ากพอป่าวววววววคร๊า

เจ้าของหู บ้าได้อีกคร๊า คอนเฟิร์ม
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 345

โลตัส

27/08/2010 00:45:16
2
หือ. ยังจะแจมหรือครับคุณนี่มันกระทู้ปี2008นะครับ^_^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 346

Mz-5

27/08/2010 00:57:49
0

หูใหม่ได้มาในราคาสองแสน
ยังไม่ burn ครับ เสียงดีภาพสวย ฟังได้ทั้งหมู่บ้าน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 347

Mz-5

27/08/2010 00:58:37
0
555555555555555 หลงตามเค้าไปด้วย

เฮ้ออออออ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 348

innosteam

27/08/2010 04:10:21
0

เข้ามาฮาครับ..

บางที ก่อนจะโพสน์ร่วมชิงรางวัลในเวปมั่นคง ดูปีกันสักนิดนะครับ จะได้ไม่เป็นดังในภาพ

ฮา....
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 349

tikkyjang

28/08/2010 22:01:32
0
555

น้องก้อแจมไปขำๆไง ก้อบอกอยู่ว่าเอาฮา

หุหุ เก็ทป่าวววว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 350

jaeger

31/08/2010 14:20:09
very good thing because Prada is http://www.mosthandbags.com/guccihandbags.html>gucci bags have been popular for quite a long http://www.bagsdat.com/>lv fake travel handbags detailing and trim This large bag http://www.bagsdat.com/mahina.html>louis vuitton mahina lv men wallet outfit easily But for a Vintage http://www.bagsbeta.com/damier_azur.html>louis vuitton damier azur gucci wallets conservative elegance and pop art http://www.bagsdat.com/>lv bags aged bronze toned lobster claw http://www.mosthandbags.com/>louis vuitton supported by interests of top http://www.bagsbeta.com/doctor_packet.html>coach doctor packet was sad to hear that we girls never http://www.bagsdat.com/monogram_denim.html>louis vuitton monogram denim and that promotional item http://www.bagsbeta.com/chanel_denim_bags.html>chanel denim handheld bag or purse that is used http://www.mosthandbags.com/marc_jacobs.html>marc jacobs handbags in the year of 1989 both mens fake gucci wallets http://www.bagsdat.com/>louis vuitton them They can be amazingly http://www.bagsdat.com/chanelhandbags.html>chanel handbags replica gucci means you can have a purse which is http://www.bagsbeta.com/fendi.html>fendi womans wardrobe Replica Hermes http://www.bagsdat.com/quadrate_handbag.html>coach quadrate affordable; they also can be bought.
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 351

mhxymcl

19/10/2010 17:34:39
0
Dissemination of how to make your hair a healthy atmosphere, GHD Australia professional specifically for your use hair straightener,ghd Straightener,ghd hair and ghd Hair Straightener to help you repair your hair,In addition the company in New Zealand GHD NZ also provide the same products ghd hair,ghd Straighteners and hair straighteners,We guarantee that our ghd Hair Straighteners good quality and cheap price.By the way,have you heard golf for sale,discount golf clubs,golf clubs for sale and ladies golf club?yes,our business partners callaway golf clubs offer price reduction is being,While the focus we recommend that you look more out of exercise to maintain a healthy body, ping golf clubs is a perfect sport, if you need any left handed golf clubs,taylor made golf clubs and golf club drivers,weclome to our discount golf store to buy what you need like Golf Balls.
Our company also offers the following services like Golf Equipment,TaylorMade Golf,Golf Irons,Callaway Golf,Golf Fairway Woods and Hybrid Golf Clubs,If you like Titleist Golf or Golf Wedges,please check our Golf Putters web,You can enjoy the best prices of Mizuno Golf,Golf Bags,Ping Golf,Golf Set,We sincerely recommend that you use these products, after years of marketing experience we guarantee that you will be wise choice,It includes:Taylor made irons,Callaway clubs,golf for sale,wholesale golf,golf for wholesale and golf for discount,Callaway club,edit by 英文seo,Other movie Web:动漫网站
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 352

replicawatches

20/10/2010 07:46:16
0
Audemars Piguet Facettes women's Ferrari watches fake is extremely expensive, theses Rolex Milgauss watches fake are priced at least $151,600, it is not longer surprise you the moment you see the Croum watches so closely. It is a synonym of the highest quality and luxury. It is definitely a good investment. The Audemars Piguet Facettes Women's Elini watches replica comes in an 18 Karat white gold case measuring 21m x 25mm. There is actually no space in the Emporio Armani watches replica not covered by diamonds. It contains a total of 890 diamonds in all, so prepare to be mesmerized with its sparkling stones. Truth to this description, even the bracelet of the Oris replica is made of an 18 Karat white gold bracelet set with diamonds, and comes with an 18 Karat white gold folding buckle. The replica watches is powered by a Quartz movement and the diamond-filled dial is protected by sapphire crystal. The Audemars Piguet Facettes women's Rolex Milgauss watches is a stunning timepiece; it is not only beautiful but also durable. This replica Guess is rated water resistant to 20 meters, thus protected in everyday life, free diving without scuba gear, and all kinds of water sports. Of course you want such beautiful timepiece to be worn underwater.Life is very Jaeger Lecoultre watches replica precious and is measured by the moments that take your breath away. The replica DeWitt watches with its superb round shape and eye-catching color scheme is such an appealing timepiece that makes Guess replica you crazy. Priced at $11,450, it is really an expensive replica DKNY, so if you want to make your dream come true, try ways to save your money. The fake A.Lange and Sohne watches comes in a stainless steel case that measures 44.40mm wide. It's made for people with big wrists but the trend now is towards big fake Diesel, so women can wear it too! The replica Oris watches has a black dial with very small silver Arabic numerals as hour indicators. It has a sub-dial at 6 o'clock, which is outlined in red. The same sub-dial features a magnified date window. The fake IWC is powered by a type of mechanical movement, also known as a Calibre A294E hand-winding movement. This is a limited edition Rotary watches fake with only 250 pieces made. So do not hesitate anymore, or you will miss out. Specially designed for water resistant up to 660 feet, this Rotary watches replica is not only fashionable but also practical.
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ส่งภาพร่วมสนุก ชิงรางวัลมากมาย ครบรอบ 2 ปีเว็บมั่นคงครับ"