Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Jack

09/10/2008 23:29:59
พี่ครับมีใครซ่อม iRIVER H120 ได้บ้างครับ

อาการมันเป็นแบบว่าเปิดไม่ติด(ตอนแรกคิดว่าเป็นที่แบตลองไปเปลี่ยนแบตมาใหม่ก็เปิดไม่ติด) แต่พอเสียบที่ชาร์จแบตมีไฟขึ้นแต่ก็ยังเปิดไม่ติด ก็เลยลองกดปุ่มรีเซ็ตหน้าจอขึ้นมาโหลดสักพักก็ไปที่โหมดเอฟเอ็มกดปุ่มอะไรก็ไม่ได้ ทำไงดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

10/10/2008 10:50:07

โฮ่ๆๆๆๆๆ ลองแบบนี้ครับ ลองหาร้านมือถือที่อยู่ตามห้างทั่วไป ที่เค้าติดป้ายว่ารับซ่อมเครื่อง MP3 ร้านพวกนี้น่าจะทำได้ครับ

แต่ก่อนอื่น ก่อนจะเอาไปหาช่าง ผมแนะให้เข้าไปอ่าน FAQ ในเว็บ irriver ก่อนจ้า เผื่อบางทีอาจจะอัพ firmware ใหม่แลล้วอาจจะหายก็ไนเออ......

เอ้า ลองดูครับผม 55
ความคิดเห็นที่ : 2

เจ๋ยสายสอง

04/12/2021 17:14:10
เป็นห่วงอ่ะ ซ่อมได้ยัง เผื่อเพื่อนๆในนี้จะได้สบายใจ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"แย่แล้วครับ"