Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮีย ครับ ระหว่าง ibasso กับ minibox สองตัว นี้ช่วยบรรยายหน่อย ว่าเป็นไง ถ้าใช้กับ pk1 เพราะว่าผมอยากพก

baphonee

26/03/2007 20:05:03
ึคือว่า อยากพกตัวเล็กๆๆ อ่ะครับ ตัวไหนดีกว่ากัน ถ้าใช้ pk 1 จะช่วย pk1 ได้มากไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

26/03/2007 21:02:18

แอมป์ทั้ง 2 ตัวเป็นแอมป์ขนาดเล็กทั้งคู่ครับ บางๆ แบนๆ พกพกได้ง่ายโคตรๆๆๆๆ

ทั้ง 2 ตัวนี้ ผมว่า ibasso เสียงดีกว่าครับ เนียนๆ ละเอียด ไม่ฉูดฉาดบาดหู ต่อกับ inear หรือ earbud ผมว่าเวิร์คดีมาก

ใช้กับโอห์มต่ำอย่าง koss หรือ Grado ก็สบายเช่นกัน แต่ไม่เคยใช้จริงๆ จังๆ กับ Sennheiser หรือ AKG

ความทนทานยังเป็นเรื่องที่กังขาอยู่ เพราะไอ้ของพรค์นี้ ทำหล่นพื้นจังๆ ผมไม่แน่ใจว่ามันจะม่องเท่งในไม้เดียวหรือเปล่า 5555

แต่ที่แน่ๆ คือตอนนี้ไม่มีของจะขายครับ อย่าง ibasso นั้น ผมงงกับมันมากๆ เลย คืองวดแรกสั่งมา 5 ตัว ผมทดลองเสียงแล้วผ่านสบายๆ

ผมก็เลยสั่งต่อ 10 ตัวทันที ปรากฏว่ามันขอโทษขอโพยแล้วบอกให้รออีกประมาณ 2 เดือน

ถ้าผมด่าเป็นภาษาจีนลงในอีเมล์เป็น ผมคงจะด่าว่า

"เอาให้เตี่ยมึงใช้ก็แล้วกัน"

5555

มันจะนานอะไรขนาดน้านนนนน 555
แต่ไอ้คนขายมันสาบานครับ ว่ามีของเมื่อไหร่มันจะบอกผมทันที

ไม่รุ้ว่าผมจะเชื่อมันดีเปล่า 5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮีย ครับ ระหว่าง ibasso กับ minibox สองตัว นี้ช่วยบรรยายหน่อย ว่าเป็นไง ถ้าใช้กับ pk1 เพราะว่าผมอยากพก"