Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามเรื่องin ear นิดนึงครับ

GSM

19/03/2007 06:55:37
กำลังหา in ear ซักตัวนึงครับ แนวที่ฟังก็เป็นแนวบรรเลงแบบแจ้สหรือคลาสสิคครับ (ไม่ได้ฟังเสียงร้องครับ)
ตอนแรกเล็ง shure อยู่ แต่เห็นรีวิว บอกว่าเหมาะกับแนวร็อคมากกว่า เลยอยากขอคำแนะนำพี่ๆทุกท่านครับ จะได้ไปลองฟังดู (ช่วยแนะนำในหลายๆระดับงบด้วยนะครับ)
ขอบคุณพี่ๆมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

GSM

19/03/2007 07:10:51
รบกวนถามอีกเรื่องครับ
สงสัยว่า ipod 80gb นี่สามารถขับ shure e5c ได้หรือเปล่าครับ เห็น impedance สูงมากตั้ง 100 โอมห์น่ะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

19/03/2007 09:21:02

ipod ขับได้หมดทุกตัวครับ ยกเว้นพวกโอห์มสูงๆ ซึ่งก็มีแค่ไม่กี่รุ่นเท่านั้นล่ะ

5555

เหมือนเคย เดี๋ยวก็จะมีคนมาแนะนำไอ้หูฟังผีปอบของผมอีกแล้ว

เด็กพวกนี้ มันแนะนำทีไร ผมรู้สึกเขินๆ ชอบกล 5555

-------------------------------------------------
อ้อ ตอนนี้ เจ้าแร็พเตอร์ได้ลงหนังสือ What Hifi ของไทยแล้วนะครับ คุณสมศักดิ์ จับเอาไปรีวิวเรียบร้อยแล้ว ส่วนจะลงเดือนไหน จะมาแจ้งให้ทราบ แต่คาดว่าน่าจะเป็นเดือนพฤษภาคมจ้า

5555
หยิกหู 0
"ขอถามเรื่องin ear นิดนึงครับ"