Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Chaoturbo

22/07/2012 22:56:05
0
Akg k550 ใช้มาได้ 1 สัปดาห์ครับสภาพยังดีมากครับ(กล่องลายนิดหน่อย) soundstage กว้างใน closed ด้วยกัน กลางแหลมคมดี detail โอเคเลยครับ เบสมีแต่ไม่ใช่แนวล้นบวมนะครับ ผมสะดวกขายช่วง 18-30 สิงหาคมครับ(เป็นช่วงเวลาที่ผมอยู่ กทม.ครับ ผมเป็นคนตจว.ไม่อยากขายของทางไปรษณีย์ครับ อยากให้มาเจอมาดูมาลองก่อนมากกว่าครับ) ที่รีบลงก่อนเพราะถ้ามีคนสนใจจะได้เก็บเข้ากล่องรักษาเป็นอย่างดีครับ กลัวเป็นรอย ขอขายที่ 8900 บาทครับ ใครอยากคุยกับผมส่วนตัวติดต่อได้ทาง message(หรือจะ add มาก็ได้นะครับ)
facebook(Chao Gilbert) หรือ mail [email protected]

รูปจ้า

"ปล่อย AKG K550 ครับ "