Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียคับ หูฟัง senn เนี่่ยเสียงมัน laid backทุกรุ่นเลยป่ะ

เต้ย

13/03/2007 13:54:50
อยากรู้จิง ๆ คับว่าหูฟัง senn มันเสียงออกแนว laid back ทุกรุ่นเลยป่ะคับ ตั้งแต่ earbudราคาถูก ๆ ยัน
full-size headphone...แบบว่าเคยซื้อ mx250 มา
ลองดูเล่น ๆคับ เห็นว่าราคาถูกดี รู้สึกว่าเสียงมันทึม ๆ
เหมือนว่าเสียงกลางมันจมไปกะเสียงเบสคับ
แต่ว่าเสียงฉาบก็โอเคนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Saviour

13/03/2007 19:26:27

อย่างที่เฮียเค้าว่าหละคับเปนแบบนี้หมดเลย
แต่ถ้าฟัง Rock ก้ไม่เสียหายนะครับ ถ้าไม่อยากฟังเสียงนักร้อง อยากได้แต่พวก เสียงดนตรีมันๆนำก็หนุกไปอีกแบบคับ

ตอนนี้ใช้แต่ SR-60 อย่างเดียวเลยอ่ะ - -
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

13/03/2007 21:07:28

มันไม่ใช่เรื่องผิดปกตินะครับ เพียงแต่เราจะเลือกชอบแบบไหนมากกว่าครับ

Laid Back หรือ Forward 555

จะกินราดหน้า หรือ จะกินคั่วไก่ แล้วแต่คนชอบครับ 555
หยิกหู 0
"เฮียคับ หูฟัง senn เนี่่ยเสียงมัน laid backทุกรุ่นเลยป่ะ"