Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตามหาชื่อและรุ่นของหูฟัง Full Size ครับ

Collagen

05/09/2008 21:41:28
รบกวนถาม อาเฮียมั่นคง อาเฮียเบียส และท่านผู้รู้ครับ คือผมมีคำถามและข้อสงสัยตามนี้ครับ...

กาลครั้งหนึ่งเมื่อไม่นานมานี้ ผมได้พารุ่นน้องคนหนึ่ง ไปลองฟังหูฟังที่ร้านมั่นคงสาขาพันธ์ทิพย์ประตูน้ำ ซึ่งได้ลองหูฟังไปหลายต่อหลายอัน และหลายรอบ ครั้นได้เวลาเที่ยงคืน เอ๊ย! เย็นๆ เสียงระฆัง กริ๊ง กริ๊ง... ได้ดังมาจากกระเป๋ากางเกงได้ขึ้นพร้อมกับเสียงแว่วหลังจากเสียงระฆังมาว่า กลับได้แล้ว มิเช่นนั้นอาจจะโดนมิใช่น้อย ผมและรุ่นน้องก็เลยต้องกลับ แต่... รุ่นน้องของผมเกิดความประทับใจในลีลาของนางอนงค์ (หูฟัง) อยู่สองนาง ซึ่งมิอาจทราบถึงนามของเหล่านางผู้นั้นได้ ซึ่งจะมีเพียงรูปพรรณสัญฐานดังนี้
1. เป็นหูฟัง Full Size
2. นางหนึ่งรูปกายเป็นสีแดง ส่วนอีกนางหนึ่งรูปกายเป็นสีฟ้า/น้ำเงิน

ผมก็ใคร่ขอรบกวน ช่วยเล่าแจ้งแถลงไข ถึงนามของน้องนางอนงค์ทั้งสองนาง ที่ให้ลีลาในการฟังเพลงได้อย่างเลิศเลอ ด้วยนะครับ... หากมีโอกาสจะได้สู่ขอน้องนางทั้งสองมาขับกล่อมท่องทำนองแห่งสุนทรียศิลป์ ในท่วงทิวาแลราตรี ที่ดนตรียังขับกล่อม ด้วยท่วงทำนองอันสร้างสรรค์จากแสงจันทราอันเฉิดฉาย ในนภาดารดาษด้วยดารา ถึงทิวาวารแห่งห้วงสุริยันเป็นดิถี ทุกนาทีกึงก้องด้วยเสียงเพลง ทั้งบรรเลงได้อยู่มิรู้หน่าย อันนำพาสู่ห้วงแห่งความสุข อันรับรู้ได้โดยโสตสัมผัส ทั้งฮึกหาญชาญชัยในจัหวะ กอปรกับเสียงกัมปนาทแห่งอัคคี อัสุนีจักบรรเลงท่วงทำนองอันสดชื่น เพื่อกลับคือสู่ห้วงแห่งธารา ซึ่งนำพาสู่ผื่นปฐพี อีกทั้งนี้วาโยร่วมขับกล่อม ให้แซ่ซ้องแห่งความงามนิรันดร..... (หลังๆ ชักเลอะแฮะ...)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/09/2008 09:02:26

555 เล่นเอางงแฮะ เด็กในสังกัดของเฮีย ไม่น่าจะเคยใส่ชุดแดงหรือชุดฟ้า

ยิ่งบอกว่าเด็กของเฮียตัวใหญ่ (Fullsize) ยิ่งนึกไม่ออก

แต่ถ้าพอจะเดาๆๆ เอา น่าจะเป็นเด็กญี่ปุ่นมากกว่า ถ้าใช่ตอนนี้ยังทำงานอยู่ในสังกัดครับ อีหนูคนนี้คือ A900 ล่ะ (มั้ง)

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆ เฮียนึกไม่ออกจรงิๆๆๆๆ

เด็กๆๆ มันนั่งกันเต็มตู้ นึกไม่ออกจริงๆๆๆ จ้า

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

จั๋นครับ

23/03/2022 05:19:24
หาได้หรือยังอ่ะ เผื่อเพื่อนๆในนี้อยากรู้
หยิกหู 0
"ตามหาชื่อและรุ่นของหูฟัง Full Size ครับ"