Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากสอบถามเกี่ยวกับIpod

golf

27/08/2008 17:13:22
ไม่ทราบว่า ipod nano 3nd นี่ มีสีไรมั่งหรอคับ

ไม่ทราบว่าจามีสีแดงป่าวคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

27/08/2008 19:47:26

ปกติมันจะหนืดๆๆๆหน่อยนะครับ มักจะไม่ค่อยลื่น นอกจากเจอน้ำมันเหรือเหงื่อที่เปียกๆๆๆ

วิธีช่วยในขั้นแรกเลย คือหาผ้าแห้งๆๆๆ เช็ตรงบริเวณก้านเหล้กครับ พยายามเลื่อนขึ้นเลื่อนลงหลายๆๆ ที แล้วก็เช็ด

เลื่อนขึ้นเลื่อนลงอีกหลายๆๆๆ ที แล้วก็เช็ด..............

พอมันแห้ง มันจะหนืดโดยอัตโนมัติครับ.........

ในทางกลับกัน ถ้าใครอยากให้ก้านนี้ลื่นหน่อย จะได้ขยับได้ง่ายหน่อย ให้เอามือลูบจมูกที่มันๆๆ ของตัวเอง แล้วเอามาป้ายตรงก้านเหล็ก จะทำให้ก้านลื่นได้โดยไม่ต้องไปพึ่งน้ำมันอะไรให้วุ่นวาย

ใช้น้ำมันพรายที่ตัวเองมีนั่นแหละ ดีสุด

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

สหายกอล์ฟ

07/05/2021 07:49:52
หวัดดีคับกอล์ฟ แล้วนายเลือกสีได้รึยัง เผื่อเพื่อนๆ ในนี้เป็นห่วง
หยิกหู 0
"อยากสอบถามเกี่ยวกับIpod"