Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนปรึกษาเรื่องการ Modify Bose ine ear หน่อยครับ MIE2i

aketoom

02/05/2012 15:59:36
0
สวัสดีครับ ไม่ได้เข้าเวบเฮียมานาน กราบสวัสดีเฮียงามๆครับ

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในเวบทีครับ

คือเรื่องมีอยู่ว่า MIE2i (Bose ie2) ของผม สภาพสายมันค่อนข้างจะเน่าไปนิด (ใช้ทุกวัน)เกินปีแล้ว
ผมเลยอยากถามหาความรู้ เรื่องการ โม สายครับ เผื่อจะอัพเสียงได้ด้วย (หรือไม่ก็ไม่เป็นไรครับ)

1. โมสายได้หรือไม่ครับ หากได้ สายอะไรดีครับ
2. ตัวหูฟังมันเป็น small talk (MIE2i) สำหรับ iPhone อยู่ หากโมแล้วยังใช้ได้อยู่ไหมครับ มีวิธีไหมครับ
อยากได้ให้เหมือนเดิม แต่ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ
3. ถ้าโมได้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ และ โมที่ไหนได้บ้างครับ

รบกวนด้วยนะครับ
(ไม่ค่อยรู้จักที่ใดหรือใครเลยครับ รู้จักแต่ซื้อมือ 1 ร้านเฮีย กะ หาซื้อมือสองในเวบบางตัวเอง - -;;)

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ขอให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆสุขภาพแข็งแรง อากาศร้อน แต่ไม่เครียดนะครับ : )
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

03/05/2012 02:53:50
1,057
รุ่นนี้โมสายลำบากครับ เพราะว่าที่สายจะมีวงจรเล็กๆอยู่(ตรงกระเปาะดำๆ) ซึ่งมีผลต่อเสียงถ้าเปลี่ยนสายเส้นใหม่เเล้วไม่มีตัวนี้ จะทำให้เสียงเเย่ลงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนปรึกษาเรื่องการ Modify Bose ine ear หน่อยครับ MIE2i"