Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

daow

08/08/2008 21:51:36
1. จะซื้อที่ชาร์ต ipod แต่ มีไห้เลือก 3อัน ช่วยเลือกหน่อยนะ ข้อดีข้อเสีย ก็ ที่ชาร์ต ของแท้ipod ที่ชาร์ตของปลอมอันละไม่กี่ร้อย กับ ที่ชาร์ตสารพัดประโยชน์ ที่ร้านเฮีย ใช้ของปลอม กับที่ชาร์ตที่ร้านเฮีย แบตจะเสื่อมเร็วไหมอะคับ ผมขอข้อดีข้อเสียนะ งบไม่เยอะ

2 .กำลังระดมทุน ซื้อ pk1 + ลูกเจียบ แต่ ก็ยังลังเลว่าคุณภาพเทียบกับ pk2 +ลูกเจี๊ยบ มันจะคุ้มกับเงินที่เสียไปไหม ขอโทนะคับผมไม่มีเวลาไปลองฟังจิงๆ อ่านมาก็เยอะพี่ๆเขาว่า pk1 แจ่มนัก แต่เสียงจะ ต่างกับ pk2 กันมากไหม

ตอนนี้ใช้ classic กับ ep880 คับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/08/2008 12:14:13

1. ของบางตัวมันจะฟ้องต้องแต่แรกเลยครับ ว่าใช้ได้ไม่ได้ อย่างยี่ห้ออิสระอื่นที่ไม่ใช่ apple ได้เรื่องราคาที่ไม่แพงนัก แต่ก็อาจจะไม่ใช่ของแท้ แต่เรื่องทำให้แบตเสื่อมผมว่าไม่น่าเป็น เพราะของพวกนี้ ถ้าชาร์ตได้ก็คือได้ ถ้าไม่ได้ก็แสดงว่ามันไม่ดีแล้วล่ะ 555

2. ถ้าเล่นแอมป์แค่ลูกเจี๊ยบ อย่าเอา PK1 ไปครับ เพราะผมว่ามันห่างกันมากไปหน่อย เล่น PK1 หมายความว่าเราต้องเน้นแล้วล่ะครับ หูฟังราคาร่วมห้าพันบาท ต้องหาแอมป์ที่เอาจริงขึ้นมาอีกระดับแล้วล่ะครับ 555

ใช้ Classic ผมแนะว่าเอาแค่ PK2 แบบไม่มีแอมป์ รับรองจบในระดับหนึ่งแน่ๆๆๆ เลยล่ะครับ

ฟันธง !!!!
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เพื่อน daow

22/04/2021 16:59:56
ตอนนี้ daow มีคำถามอีกมั้ยครับ เผื่อเพื่อนๆ ในนี้อยากอ่าน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

daow

23/04/2021 13:41:56
ไม่แล้ว ขอบคุงนายมาก เราจะไม่ลืมความดีของนาย นายเป็นคนดีอย่างที่เราคิดจิงๆ
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
"ขอถาม 2 คำถามนะ"