Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียมีแผนจะรับ LCDs Vegan earpad มาขายรึเปล่าครับ

Calist3r

07/04/2012 02:45:31
2

คือกะจะเอามาเปลี่ยนกับ Pad หนังแบบเดิมๆที่ใส่นานๆแล้วเหงื่อออกหูเลยน่ะครับ เห็นว่า pad นี้ใส่สบายขึ้นเยอะ อยากให้เฮียพิจารณานำเข้ามาด้วยครับ อ้อ ราคาเจ้า PAD ตัวนี้อยู่ที่ประมาณ 80 ดอลลาร์หรือประมาณ 2500 บาทไทยนะครับ (ก็พอๆกับแบบ leather ล่ะครับ) แต่ถ้าเอาเข้ามาไม่ได้จริงๆก็ไม่เป็นไรครับ เพราะไม่รู้ว่าจะกระทบเรื่องเสียงมากแค่ไหนเลยยังไม่แน่ใจว่าจะเปลี่ยนดีรึเปล่าเหมือนกัน+ตังค์ไม่ค่อยมี อาจมีวืด ถือว่าแค่ลองสอบถามดูก็ได้ครับ

ป.ล. ถ้าเฮียนำเข้ามาและผมมีโอกาสได้ไปอุดหนุนนี่ ขอบริการเปลี่ยน PAD ณ จุดที่ซื้อด้วยเลยจะดีมากครับ ดูขั้นตอนการเปลี่ยน Pad แล้วกลัวทำหูฟังเสียจริงๆ 555+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ติงลี่ ~ !

07/04/2012 02:51:01
0
หวายท่าจะละมุน^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เฮียมีแผนจะรับ LCDs Vegan earpad มาขายรึเปล่าครับ"