Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวน "คุณ มั่นคง " หน่อยครับ

สุนันท์

01/03/2007 11:58:45
สวัสดีครับ ขอรบกวนคุณ มั่นคงหน่อยน่ะครับ ผมเป็นสมาชิกในห้องพันธุ์ทิพย์ (นามแฝง "Jackiechan" )ผมอยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ และเคยแวะเวียนเข้ามาซื้อหูฟังและไอ้หมูน้อยของคุณมั่นคงมาใช้งานครับ พอดีผมเข้าไปซื้อของในห้องเปิดท้ายขายของครับ เป็น "ไอพอด แบตเตอรี่ แบ็กอัพ" ที่ใช้กับไอพอดครับ แต่ผู้ที่ขายของก็ในห้องเปิดท้ายฯเช่นเดียวกัน แต่นัดให้ไปดูของที่ผมซื้อ ผมไม่สามารถที่จะไปดูและซื้อได้ จะรบกวนคุณมั่นคงเป็นตัวแทนและดูของให้ผมหน่อยได้ไหมครับ ผมจะโอนเงินให้คุณมั่นคงไปแทนครับ นัดดูที่ร้านคุณมั่นคงก็ได้ครับ

ตามกระทู้นี้ครับ

http://www.pantip.com/tech/gadget/topic/TM2302070/TM2302070.html
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

01/03/2007 12:03:47

อ๋อ ได้ครับ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด 555

นัดให้เค้าเอาขึ้นมาที่ห้างพันทิพย์งามวงศ์วานเลยครับ ชั้น 4

หรือไม่ก็มาที่สำราญราษฎร์ก็ได้

มาถึงปุ๊บ เห็นตัวสินค้าชัดเจน ผมก็จ่ายเงินให้เค้าปั๊บเช่นกัน 555

แล้วก็ส่งไปให้คุณแจ๊คกี่ชานครับ

พอแกะห่อดู อ้าวตายห่า ของเสีย...5555

พูดเล่นครับ โทรนัดได้เลยครับ

เดี๋ยวผมจัดการให้เรียบร้อยครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

สุนันท์

01/03/2007 12:13:59
ขอบคุณมากครับ พอดีผมโทรไปหาคุณเก่ง เขาบอกว่ารู้จักคุณมั่นคงน่ะครับ ตอนแรกกะว่าจะรบกวนไปๆมาๆ กลายเป็นว่ารู้จักกันไป ถ้างั้นผมโอนให้เขาโดยตรงเลยน่ะครับ จะได้ไม่รบกวนคุณมั่นคงตรงนี้นักครับ ขอบคุณมั่นคงมากครับที่ช่วยเป็นธุระให้น่ะครับ ขอบคุณมาอีกครั้งครับผม
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

01/03/2007 12:29:27

ได้เลยจ้า จะให้ทำอะไรก็บอกมาละกัน 555

ไอ้เรื่องเป็นธุระจัดหาให้มีการค้าประเวณี ผมถนัดนัก

จึ๋ยยยยยยยยย 5555 แว๊กกกกกก

หยิกหู 0
"รบกวน "คุณ มั่นคง " หน่อยครับ"