Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

iPod classic เปิดไม่ติด ชาร์จไฟไม่เข้า อาการนี้ซ่อมได้ไหม ?

sunan_rao

06/01/2012 20:36:09
0
เปิดไม่ติด และชาร์จไฟไม่เข้าครับ อาการนี้ มีท่านใดเคยเป็นหรือไม่? และสามารถซ่อมได้หรือไม่?
ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ เป็น iPod classic 160 G. ครับ

จะได้ทราบราคาการซ่อมเบื้องต้น ประเมินราคาการซ่อมได้ถูกครับ รบกวนช่วยแนะนำร้านซ่อมให้ด้วยครับ จะได้ส่งไปซ่อมด่วน! คิดว่าน่าจะซ่อมได้ไหมครับ อาการเสีย iPod classic ในลักษณะนี้ ขอมีประสบการณ์ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/01/2012 23:26:36
4,290
โทรถามร้านฮวกแอนด์แบงค์เลยจ้า ดูกระทู้ในนี้ได้เลยคร้าบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"iPod classic เปิดไม่ติด ชาร์จไฟไม่เข้า อาการนี้ซ่อมได้ไหม ?"