Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนเฮียด้วยค้าบ ระหว่าง AKG27iกับ MS 1

นัทจุง

23/02/2007 19:33:44
คือว่าจะซื้อน่ะครับไม่ทราบว่ารุ่นไหนดีกว่ากัน
ฟังแนว pop hiphop แร้วก็แนวที่เน้นเสียงร้องหน่อยน่ะครับ -Norah Jones ตัวไหนมันดีกว่า และก็คุ้มกว่ากันอ่ะคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

iMan

24/02/2007 17:13:28
ถ้าเรื่องเสียง MS-1 กิน ชัดเจนครับ

K27i ความจริงก็ไม่ได้เลวร้ายอะไร เป็นหูฟังแบบ closed ครับ เบสเด่นมาก โดยเฉพาะเบสหัวๆ เรื่องเก็บเสียงทำได้ดีจนน่าแปลกใจ ดีไซน์ทันสมัย แถมออกแบบให้พับได้ พกพาค่อนข้างสะดวก วัสดุและเนื้องานระดับ B+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนเฮียด้วยค้าบ ระหว่าง AKG27iกับ MS 1"