Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไปเยี่ยมคุณมั่นคงที่งามวงศ์วานมาแล้ว

Idia

12/11/2006 19:27:51
วันนี้มีโอกาศไปเยี่ยมเฮียมั่นคงที่งามวงศ์วานมาครับ
เจอ ตัวเป็นๆด้วย ดูดีกว่าในโลโก้ตั้งแยอะแน่ะครับ
มีโอกาศได้ฟัง MS-1 โอโฮ เสียงมันดีกว่า KSC35 ของเราตั้งเยอะ น่ะ นอกจากนี้ยังได้ฟัง KSC75 ด้วย
เสียงใสดีนะ แต่สำหรับ AKG 701 ตัวละ 17000 น่ะ
มันฟังแล้ว รูสึกว่าหูเรามันยังไม่ถึง (สงสัยต้องไปฟังบ่อยๆ)
สุดท้ายนี้อยากจะถามเฮียมั่นคงว่า เมื่อไรจะนำ player มาขายบ้าง (ผมจะได้ไปลอง) 555 คือว่า อยากซื้อเป็นชุด ทั้งเครื่องเล่นและลำโพง (พูฟัง) ครับ หรือว่าเฮียพอจะแนะนำ เครื่องเล่นที่ให้เสียงแบบ สุดยอด ได้ไหมครับ (ไม่เอาแบบว่าต้องปีนขึ้น ต้นมะพร้าวไปฟังแล้วสุดยอด นะครับ ) 555 รบกวนแค่นี้ครับ ขอบคุณล่วง หน้า ขอให้ร่ำรวย ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

12/11/2006 20:09:56

5555 วันนี้ต้องกราบขออภัยจริงๆ กับทุกๆ ท่าน ที่ไม่ค่อยได้คุยกันมากซักเท่าไหร่ เพราะผมมัวแต่นั่งจดนู่นลอกนี่ มั่วไปหมด ตามประสาคนไม่ค่อยมีระเบียบ 555

เลยได้อาศัยคุณหมูหวานคอยช่วยรับแขก และแนะนำแทนผม ตอนนี้ก็กำลังจะทยอยหาหูฟังและ player มาขายครับ

แต่วันนี้เห็นบรรยากาศโดยรวมของห้างแล้ว ยอมรับว่าหนักใจจริงๆ 5555 คือคนยังไม่มาเดินห้างกันมากนัก ประกอบกับร้านค้าส่วนใหญ่ ไม่ยอมเปิดร้านค้า ต่างเช่าร้านไว้เก็งกำไรก็เยอะ 555

ก็เลยเสียวไส้ ว่ามันจะใช้เวลานานอีกขนาดไหนหนอ กว่าคนจะมาเดินจับจ่ายใช้สอยกัน 555

ผมเกรงว่าจะขาดใจตายซะก่อน 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

13/11/2006 14:04:31

5555 ต้องขออภัยที่เมื่อวานแทบไม่ได้คุยกัน เพราะมัวแต่ดูนู่นดูนี่อยู่ พอเผลอแพล็บเดียว อ้าวซื้อกลับไปแล้ว 555

ตอนนี้พยายามจะทำเรื่อง case ใส่อยู่ครับ ตัวเดโมออกมาแล้ว แต่หน้าตามันยังอุบาทย์อยู่ 555 ยังต้องปรับปรุงเรื่องโครงสร้างและวัสดุอีกเยอะเลยล่ะครับ

ถ้าได้เมื่อไหร่จะมาโพสบอกกันทันที 555

ขอบคุณมากๆ ครับ
หยิกหู 0
"ไปเยี่ยมคุณมั่นคงที่งามวงศ์วานมาแล้ว"