Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีท่านใดรู้จักเจ้าตัวนี้บ้างครับ

kit-pantip

18/02/2007 18:08:02

ใครพอทราบรายละเอียด หูฟัง SONY DR-S7 บ้างครับ
พอดีมีคนจะขายให้ แต่หารายละเอียดไม่ได้เลยครับ
ทั้งจากเวปและที่อื่นๆ เพื่อนๆ พอมีใครเคยทราบและและแนวเสียงเป็นแบบใดครับ ราคาควรอยู่ที่เท่าไร
ขอบคุณมากครับ
(ดูท่าจะหนักน่าดู)

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/02/2007 23:27:22

ถ้าเสิร์ชไม่เจอ แสดงว่าไม่ค่อยได้รับความนิยมจ้า ซึ่งถ้าเสิร์ชใน Google แล้วไม่ปรากฏเลย หรือถ้ามีแค่ 1-2 หน้า ผมว่าไม่ค่อยน่าเล่นครับ 555

แต่ถ้าลองฟังแล้วถูกใจจริงๆ ก็ลุยได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"มีท่านใดรู้จักเจ้าตัวนี้บ้างครับ"