Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ของจะเข้ามาเมื่อไหร่

พิสัยสิทธิ์

15/02/2007 21:59:04
ibasso อ่ะครับสนใจมาก ถ้าเข้ามาแล้วขอจองตัวนึงนะครับ ต้องการมาก อยู่ดีไม่ว่าดีอยากลองมีกรรมครับเฮีย 555+
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

15/02/2007 22:31:31

อย่างนี้เค้าเรียก ทิฏฐธรรมเวทนียกรรม

คือกรรมที่ส่งผลทันตากันในชาตินี้หรือภพนี้ 5555

และเป็นกรรมที่ทันตาเห็นจริงๆ ครับ

พอเมื่อเริ่มต้นเอามือไปแตะ หรือยุ่งกับแอมป์ กรรมก็จะเริ่มส่งผลทันใด 555

คือมันจะหลอกจะหลอนเราไปไม่รู้จักจบจักสิ้น และหากผู้ใดเริ่มสร้างกรรมด้วยการซื้อแอมป์ กรรมนั้นก็จะติดตัวท่านไปถึงภพหน้า

คือชาตินี้ขาดแอมป์ไม่ได้ ยันไปถึงชาติหน้าครับ

555

หากอยากลองมีกรรม อาตมาก็จะสนองให้

เอ๊ย.....ผมจะพยายามสนองให้ 555

ผมสั่งไปแล้ว 10 ตัว แต่สินค้าเค้าขาดมาตั้งแต่ต้นเดือนครับ น่าจะประมาณเดือนหน้าล่ะครับ กว่าจะเริ่มต้นส่งกันได้ครับ 555

ทางที่ดี ผมแนะนำให้ไปลองฟังดูก่อนครับ ว่า นรก น่ะมีจริงหรือเปล่า 555

ปล. พิมพ์เล่นสนุกๆ ครับ ของพวกนี้มันเป็นของผู้ใหญ่เล่นครับ 555 ใครชอบของเล่นก็คงต้องขวนขวายเหมือนคุณพิสัยสิทธิ์นี่ล่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ของจะเข้ามาเมื่อไหร่"