Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เกี่ยวกับสายไฟ้แอมป์ตั้งโต๊ะ

ดี๊ด้า

10/03/2008 10:11:48
พอดีพึ่งได้แอมป์มาครับ คืออยากทราบว่าสายไฟ้ที่ใช้กับแอมป์ตั้งโต๊ะเนี้ยเป็นยังไง
เปลื่ยนมาเล่นสายไฟ้เนี้ยมันจะช่วยอะไรครับ ยกตัวอย่างสาย Kimber PK10
เห็นเส้นหนึ่ง สามสี่หมื่น แพงกว่า เครื่องเล่น หูฟังและแอมป์ รวมกันซะอีก อิอิอิ ถ้าผมจะเล่นสายไฟ้เนี้ย ช่วยแนะนําทีจะเล่นตัวไหนดีครับ ไม่รู้จิงๆ ชี้ทางสว่างให้ทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

น้ำใจคือสิ่งดี

05/03/2022 18:56:13
ดันให้นะ เผื่อรอคำตอบอยู่
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

matrixsign

12/03/2022 08:13:23
1
เปลี่ยนสายไฟ เสียงเปลี่ยนตามคุณภาพสายครับ ยิ่งแพง เสียงยิ่งดี แต่ก็ไม่ควรใช้สายไฟแพงกว่าแอมป์ 

ผมมีสายไฟ หลายแบรนด์ให้ยืมฟังเทียบกัน ติดต่อได้ครับ ID audiomagic
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เกี่ยวกับสายไฟ้แอมป์ตั้งโต๊ะ"