Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สั่งวันเดียวได้เลย เร็วจังงะ ใช้กับ ipod video

na

08/11/2006 18:52:47
ผมสั่ง ksc 35 วันอังคาร บ่ายวันพุธได้เลย เร้ว จัง อยู่ชล นึกว่าต้องรอ สัก สองสามวันซะอีกคับ ดีๆ คับไม่เปลืองน้ำมันรถ ผมใช้กะ ipod video ได้มาลองเลย เสียงไม่เบากว่า หูฟัง ipod เลยนะคับ แต่รายละเอียดของเสียงดีกว่า และเสียงไม่แตก เหมือน ของที่มากะเครื่อง เปิดดังแล้วเสียงแตก แป๊กๆ

ส่วนใหญ่จะเปิดเสียงสุดๆ 35 ใช้กันได้ดีมั๊กคับ

คัยที่ใช้ หูฟัง ipod อยู่ ถ้าชอบเปิดแบบสุดๆ เหมือนผมรีบไปถอยมาได้เลย ไม่ผิดหวังเลย

แล้วจะรู้ว่าหูฟัง ipod ที่แถมมากะเครื่องมานห่วยขนาดไหน <สงสัยอันละ 35 บาท>

เสียแต่หน้าตา ksc 35 ไม่ชอบเลยจิงๆ ใส่ปั๊บ จากหน้าแบทพีท กลายเปน หม่ำ จ๊กม๊ก ในทันใด

เหมือนเครื่องช่วยฟัง มากกว่า แต่โดยรวมถ้าเมื่อเทียบกะเสียงและราคาของมาน ก้อ โอคับ

:123:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

piyazoro

09/11/2006 17:16:44
ยืนยันครับว่าหูแถม ipod ถ้าเทียบหูแถมก้วยกันแล้วก็ถืออยู่อันดับต้นๆละครับ แต่อย่างว่าหูแถมกับหูที่เสียตังซื้ออย่าง ksc35 มันก็สู้กันไม่ได้ละครับครั้งแรกๆที่ได้ฟัง ksc35 ความรู้สึกผมบอกว่ามันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่นะ แต่ผ่านมาตอนนี้พอฟัง ksc35 มาเดือนนนึง เกิดนึกเอาหูแถม ipod มาฟังแทบอยากจะเขวี้ยงหูแถมทิ้งทำไมเสียงมันห่วยงี้วะ 55 เอ่อว่าแต่เฮียมั่นครับไม่คิดจะเอา HD 650 มาขายเหรอครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สั่งวันเดียวได้เลย เร็วจังงะ ใช้กับ ipod video"