Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอรายละเอียดการเคลม หูฟัง Skullcandy หน่อยครับ

Probus

23/07/2011 12:23:52
0
ขอรายละเอียดการเคลม หูฟัง Skullcandy หน่อยครับ
คือเสียงมันออกข้างเดียวนี่อยากจะถามว่าเคลมได้ฟรีหรือว่าต้องจ่ายครึ่งราคา แล้วจะเคลมได้ที่ไหนครับหรือว่าส่งเคลมได้ที่ร้านเฮีย ถ้าเคลมแล้วจะได้สีเดิมหรือเปล่าครับ ของที่มีครบจะต้องมีอะไรบ้างถึงจะเคลมได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

roonaldo

23/07/2011 12:28:56
0
จะตั้งหลายๆอันทำไมครับนี่

เหอะๆๆ

ก้อเอาเปนว่า อันดับแรกของท่านต้อบครบครับ

กล่อง ใบเสร็จ แล้วก้อไปส่งที่ร้านที่ท่านซื้อครับผม

แล้วก้อรอครับ อาจจะมีค่าใช้จ่ายขึ้นอยู่กับว่าเสียตรงไหนครับ

เคยเหนคนเอา skull hesh ไปซ่อมมีค่าส่วนต่างนิดนึงครับ

แต่เครมนานนิดนึงครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

XaNXuSiiZ

23/07/2011 12:37:08
0
เคลมประมาณ 1 เดือนครับผม

สิ่งที่จำเป็นๆก็คือ กล่องครับ ใบเสร็จไม่ต้องใช้ก็ได้(แต่มีไว้ดีกว่าครับ กันเหนียว)

สิ่งที่ขาดไม่ได้คือหูฟังตัวนี้จะส่งเคลมครับ อิอิ

ถ้าเสียงดับ หรือ ภายในมันเสียจะเคลมฟรีครับ

ส่วนถ้าภายนอกเสียบางกรณี เช่นตัวขาด อะไรทำนองนี้จะเสียเงินครึ่งนึงครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Probus

23/07/2011 13:26:22
0
ขอบคุณครับ ไม่มีกล่องแล้วทิ้งไป 555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอรายละเอียดการเคลม หูฟัง Skullcandy หน่อยครับ"