Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหน่อยครับเกี่ยวกับ Headphone Amp

Amp beginner

16/02/2008 17:27:42
คือผมอยากเริ่มลองเล่น Headphone Amp ครับ
แนะหน่อยว่าตัวไหนคุ้มราคา เอาแบบไม่เกิน 5000
ตอนนี้ใช้หู MS-1 กับ MS-2 อยู่
กับ iPod VDO
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

16/02/2008 17:48:46

ชั่วโมงนี้ ผมขอแนะนำเจ้า F 1 ของ C&C ดีกว่า ครับ ตัวนี้ เป็นแอมป์ เจ้าระเบียบจ้า 555 เจ้าระเบียบยังไงนะเหรอ เอาเป็นว่า มันช่วยจัดการกับปลายเสียงที่ด้วน ด้วน ให้คมชัดขึ้น

เบสที่เคยไปไม่สุด นั้น ลงแน่นมากขึ้น โดยไม่ได้เพิ่มขนาดของเบส มากกว่าเดิมจ้า เพิ่มเติมด้วย Sound Stage ที่ให้มาใช้แก้เซ็งได้แน่นอน พอกดปุ๊บ เหมือนนั่งฟังอยู่ในห้อง

ได้เลย ครับ รายละเอียดเสียง นั้น ดี ครับ เป็น AMP ที่ให้เสียงในโทน ใส ใส ดี จ้า ตัวนี้มือใหม่มือเก่า มือเก๋า แวะไปลองด่วน อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ซันอันนี่

13/02/2022 06:20:21
หาได้หรือยัง น่าจะเอามาโชว์บ้าง เผื่อเพื่อนๆในนี้อยากดู
หยิกหู 0
"ช่วยแนะนำหน่อยครับเกี่ยวกับ Headphone Amp"