Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเฮียมั่นคง เรื่องค่าส่ง

พิสัยสิทธิ์ ชั้นไพบูลย์

05/02/2007 20:55:23
ถ้าเกิดผมโทรสั่งของจะส่งเป็น พัสดุเก็บเงิน...................(พกง.) ได้ไหมครับ แล้วถ้าสั่งหู in - ear ตัวนึง ส่ง พกง. ems จะประมาณเท่าไหร่ครับ(ค่าส่งนะครับ) เผื่อว่าถ้าค่าส่งไม่แพงจะได้ทยอยเก็บตังส่งมาเรื่อยๆ ตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

08/02/2007 00:26:09

อ๋อ เข้าใจล่ะ

วิธีส่งแบบถูกสตางค์ ก็คือส่งแบบ EMS ครับ ถ้า พกง มันมีค่าใช้จ่ายซ้ำซ้อนครับ 555

ถ้าเป็นหูฟังเล้กๆ กล่องเล็กๆ ก็มักจะอยู่ที่ 50 บาทครับ ถ้าใหญ่ขึ้นมาเป้นกล่อง ก็จะอยุ่ประมาณ 100 บาทครับ

แล้วแต่ว่าขนาดหูฟังมันใหญ่หรือเล็กจ้า 5555

ทะยอยสั่งซิครับ จะได้ไม่เปลืองดี เมียจับได้ จะได้สารภาพได้ง่ายปากหน่อย อย่างน้อยก็ลดโทษครึ่งนึงล่ะ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามเฮียมั่นคง เรื่องค่าส่ง"