Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮีย"มั่น" คับ ถ้าผมไปที่ร้าน...

Tubon

05/02/2007 20:22:09
ผมจะมีโอกาสได้ลองเครื่อง meizu กับ i-river clix ที่เจ๊ดาเอามาขายไม่ครับ หรือต้องสั่งจองล่วงหน้าอย่างเดียวเลยครับ คือ ไม่แน่ใจตัวเองว่าชอบแบบไหนกันแน่ เอาเป็นว่าผมชอบเสียงนุ่นหวาน กังวาน เบสลึกๆ แบบสไตร์ มาราย หรือ เจนิเฟอร์ คิม ประมาณนี้ เฮีย"มั่น" ว่าแบบไหนดีครับ กะว่าจะจับคู้กับหูฟัง raptor จะได้ราคาพิเศษไมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/02/2007 21:32:13

ผมยังไม่เคยฟัง iriver clix เลยครับ ก็เลยนึกไม่ออกว่าเสียงมันเป้นไงจ๊ะ 555

แต่ที่แน่ๆ meizu มีให้ลองฟังจนเบื่อครับ

ตอนนี้เจ๊ดา เมล์มา บอกว่าเซ็งสุดขีด เพราะสินค้าค่อนข้างจะมาล่าช้ากว่ากำหนดการเดิมครับ ใครที่อยากเป็นแฟน และอยากอุดหนุนเจ๊ดา ต้องอดทนรอหน่อยล่ะ

ส่วนใครซื้อ 2 ตัวขึ้นไป เจ๊ดาจะแถมกล้องเอาไว้ให้เล่น camfrog ครับ 5555

**ไอ้คำพูดข้างบน ผมพูดเอาเองนะ 555***
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮีย"มั่น" คับ ถ้าผมไปที่ร้าน..."