Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หมูน้อยหายแล้วครับขอบคุณเฮียและคุณsweetpigครับ

คนเมืองแพร่

15/01/2008 14:24:46
เมื่อไม่กี่วันหมูน้อยของผมไม่ค่อยสบาย ก็ได้โทรหาเฮีย เฮียก็เลยบอกให้ส่งเจ้าหมูน้อยเข้าคลีนิค ที่กรุงเทพ (ผมอยู่ ต.จ.ว)แล้วจะให้หมอsweetpigรักษาให้ ผมก็ร้อนใจเลยรีบส่งตัวเจ้าหมูน้อยเข้ากรุงเทพทันทีเมื่อวันที่11-1-2551 และไม่น่าเชื่อวันนี้ 15-1-2551 เจ้าหมูน้อยก็กลับมาสู่อ้อมอกผมอีกครั้ง ซึ่งตอนแรกผมก็คิดว่ามันน่าจะใช้เวลานานกว่านี้ เพราะต้องเผื่อระยะเวลาที่จะถึงมือหมอ และก็กลัวคุณหมอไม่ค่อยว่าง ที่ไหนได้เพียงแค่ไม่กี่วันเจ้าหมูน้อยก็หายดี และกลับสู่อ้อมอกอีกครั้งโดยสวัสดิภาพ
นอกจากนั้น ผมก็แปลกใจอีกอย่างนึงว่า เฮียส่งกลับมาหาผมโดยส่งแบบEMS คือส่งเมื่อวาน วันนี้ก็ถึงแล้ว ทั้งๆที่ถ้าหากเป็นที่อื่นเค้าอาจจะส่งแบบธรรมดาก็ได้ เพื่อเป็นการประหยัดค่าใช้จ่าย เพราะรักษาก็รักษาฟรีอยู่แล้ว แต่ต้องมาเสียเงินค่าส่งกลับมาอีก ถึงแม้ว่าบางคนว่าอาจเป็นเงินเล็กน้อย แต่สำหรับผม นี่แหละคือการบริการที่ดีเยี่ยม เป็นบริการที่ลูกค้าไม่คิดว่าจะได้ แต่กลับได้โดยที่ไม่คาดหวังมาก่อน

ขอบคุณเฮียและคุณsweetpigอีกครั้งครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

15/01/2008 15:11:41

5555

ขอบคุณเช่นกันครับ พยายามจะบริการให้ดีที่สุดล่ะครับ 555 ผมเองยังตกใจเลย ทำไมมันถึงเร็วขนาดนี้ ผมส่งเมื่อวานช่วง 11 โมงเช้า อ้าววันนี้ถึงแล้ว 555

จังหวะพอดีตรงที่ว่าแอมป์มาถึงมือผมก่อนวันอาทิตย์ ผมก็เลยโทรสั่งให้หมูหวานเอาอะไหล่มาบัดกรีให้ในวันอาทิตย์ซะเลย พอเช้าจันทร์ก็เลยส่งได้ทันทีครับ 555

ขาดเหลืออะไร โทรหาผมหรือเมล์หาผมได้ตลอดครับ ถ้าหมูหวานบริการไม่ดี ผมจะแพ่นกบาลมันด้วยน้ำมือผมเอง..........5555

.
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

พยัคย๋แพะ

15/01/2008 15:19:32

555 หมูตัวนั้นนั่นเอง ตอนพี่หมูซ่อมผมก็ร่วมเป็นสักขีพยานเหมือนกัน อิอิ ยืนยันเลยครับ ว่าแกตั้งใจซ่อมจริงๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

15/01/2008 17:25:09

อ้าวๆๆๆๆๆ แพะโกหกซะแล้วนี่นา 555

วันนั้นเห็นหมูหวานนั่งเฉยๆสบายอารมณ์ แล้วให้แพะมั่วๆ จับหัวแร้งบัดกรีนี่หว่า.........เห็นหมูหวานพูดว่า แพะหัดๆ ไปเหอะ จิ้มมั่วๆ ไป ไม่ต้องตั้งใจมาก เดี๋ยวก็เป็น

อะจ๊ากกกก เฮียพูดเล่นนะหมูหวาน.............555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

โอ

15/01/2008 18:22:20
พอดีผมส่ง ibasso 2 ไปซ่อมเหมือนกัน ตอนนี้ก็ 2 เดือนแล้วคับ ยังไงก็ให้พี่หมูหวานช่วยเร่งซ่อมให้หน่อยนะคับ โครงการที่จะซื้อ Pk1 เลยเป็นหมันเลยตอนนี้ ช่วยหน่อยนะคับ
ส่งซ่อมโดยนาม โอ คับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

เบียส

15/01/2008 22:40:03

ยังไงเดี๋ยว พรุ่งนี้ ผมตามให้อีกแรงก็แล้วกัน ครับ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

-SweetPig-

15/01/2008 23:47:12

เรื่องสินค้าของผมถ้ามีปัญหา ถึงมือผมเมื่อไรผมจัดการซ่อมทันที ไม่ต้องเป็นห่วงจ้า

เจ้า iBasso เนี่ยผมคุยกับเฮียมั่นแล้วว่าส่งเคลมต้นสังกัดดีกว่า

เพราะไม่อยากให้มันหมดประกันครับ

รู้สึกเฮียจะส่งไปนานแล้ว แต่อยู่ในขั้นตอนการเคลมของต้นสังกัดจ้า

ร้านมั่นคงไม่ทอดทิ้งลูกค้าอยู่แล้วครับ ผมเอาหัวหมูเป้นประกันจ้า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

โอ

16/01/2008 12:14:00
ขอบคุณม๊ากมากครับ ที่ตามเรื่องให้
หยิกหู 0
"หมูน้อยหายแล้วครับขอบคุณเฮียและคุณsweetpigครับ"