Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามหน่อย....ได้มั๊ยครับ

เข้ามาบอก

13/01/2008 22:07:08
คือเมื่อวันก่อน ได้มีโอกาสไปร้านที่ประตูน้ำมา อยากถามคุณมั่นคงว่า

ตั่วปุ๊ย เป็นใครเหรอครับ เป็นพนักงานของร้านหรือป่าวครับ ถ้าไม่ใช่....

ทำไมคุณมั่นคงถึงปล่อยให้เข้าไปวุ่นวาย หรือ หยิบข้าวของในร้านได้ ล่ะครับ

คือผมถามหูฟังไปหลายตัว เห็นเค้า เหมือนจะตอบไม่ได้เลย โยนไปให้คนที่

ใส่แว่นผอมๆ อีกคนนึงตอบแทน อีกอย่าง เห็นท่าทางจะคุยมากกว่าทำ

งานน่ะครับ ไม่ค่อยสนใจลูกค้าเลย เลยเข้ามาบอกเฉยๆ ทางร้านจะได้

รู้พฤติกรรมไว้

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เทมส์75

14/01/2008 00:07:14

555ยกอ้างอิงทางขวามือมาตอบละกันครับจะได้รู้พฤติกามไว้555

: เราได้ตั่วปุ๊ยมาเพิ่มไว้ในสวนสัตว์เปิดของเราเมื่อซักพักใหญ่ๆ

เด็กๆ ที่มาเยี่ยมร้านเราที่งามวงศ์วาน มักจะชอบใจที่เห็นตั่วปุ๊ย
บางคนก็เอาไม้เขี่ย บางคนก็ยื่นถั่วฝักยาวให้
ตั่วปุ๊ยชอบใจ.......บอกขอบคุณทุกคน

ตั่วปุ๊ยเป็นชายร่างอ้วน ถึง โคตรอ้วน
น้ำหนักตัวของตั่วปุ๊ยนั้นหนักพอๆ กับรถสามล้อเครื่องใหม่ๆ
ทุกวันนี้ตั่วปุ๊ยใช้พาหนะเป็นมอเตอร์ไซด์
ซึ่งเป็นภาระที่ทำให้ตั่วปุ๊ยต้องเปลี่ยนยางในแทบจะวันเว้นวัน

ตั่วปุ๊ย เป็นคนร่าเริง มุขเยอะ
ตั่วปุ๊ยหยอกคนนี้ หยอกคนนั้น
ทุกคนที่เห็นตั่วปุ๊ย ถ้าไม่หัวเราะ ไม่ฮา ไม่ขำ
ตั่วปุ๊ยยินดีให้กระทืบทันที 5555

มุขฮาของปุ๊ยนั้น โดยมากมักจะคาบลูกคาบดอก
คือฟังแล้วฮากระจาย แต่พอฟังอีกนิดเดียว
กลายเป็นอนาจารไปทันที 555

ตั่วปุ๊ยนี่แหละ คือหัวหน้าคณะของ 4 ถั่วดำ
เป็นคนแจกมุขและชงมุขให้กับลูกทีม

ตั่วปุ๊ยเป็นคนหื่นๆ และค่อนข้างจะมูมมามในเรื่องเซ็กส์
ขนาดแชมป์หื่นอย่างบักแฟรงค์ของเรา

พอมาเจอตั่วปุ๊ย !!!!!

ถึงกับใบ้กิน.........พูดไม่ออก ได้แต่ยกความเป็นแชมป์โลกีย์ให้กับตั่วปุ๊ย

ตั่วปุ๊ยรู้เยอะ รู้มาก ใครอยากรู้ว่าที่เที่ยวที่ไหนดี
มีอะไรมั่ง ราคาเท่าไหร่ ต้องทิปยังไง
เข้าออก ขึ้นลงตรงไหน

กรุณาใช้บริการตั่วปุ๊ย......เพราะไอ้ตั่วปุ๊ยคือของจริง

ไว้ว่างๆ เฮียจะไปเยี่ยมที่พระบาทน้ำพุ สระบุรีเด้อ

555

คนนี้ค่ะๆๆๆ (มือปิดหน้า ชี้นิ้ว)555 จำหน้าเขาไว้ให้ดีนะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

555

14/01/2008 00:16:11
เข้ามาฮา...

ฮาคนตั้งกระทู้...555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เข้ามาฮา

14/01/2008 00:32:14
คคห1 ถูกต้องนะค๊าบบบบบบบบบบ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

GioGio

14/01/2008 00:36:35
5555+ ขำด้วยคน อะไรกันนี่ ร้านนี้ เหมือนโดนจับผิดไปซะแล้ว
พี่ตั่วปุ้ย สงสัยเค้าอาจเห็นตอนพี่นั่งจิบกาแฟ อย่างสบายใจมั้ง เลยคิดว่า
เป็น &dquot; **** &dquot; (ใส่เองเง้อ) อิอิ

ปล.การคุยก็ทำให้ลูกค้าได้มีโอกาส มีเวลาเป็นส่วนตัวกับหูฟัง มากขึ้นนะจ๊ะ
555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

ไอ้ตู้

14/01/2008 01:15:35

5555 งานเข้าแล้วพี่เบิ้ม!!!.......................................คราวนี้ถึงตาพี่เบิ้มแล้ว 55555 (ขำคนตั้งกระทู้นี้จริงๆเลยยย)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

ชัยitouch (ชัยตาเข)

14/01/2008 08:55:35
พนักงานในร้านประจำสาขาประตูน้ำมีสองท่านครับ คนแรกคือคุณโอ้ค คนที่สองคือคุณปิงปิง (โปรดดูรูปทางขวามมือท่านประกอบ) ที่เหลือเป็นหน้าม้าเช่นเฮียตัวปุ๊ย ชัยตาเข เป็นต้น (โปรดดูรูปทางขวามมือท่านประกอบ) บางครั้งหน้าม้าบางท่านก็มานั่งเล่น มาช่วยขาย มากินขนมฟรี (เช่นผม555) ปล.ร้านนี้มีความกันเองครับผม ไปลองหูฟังได้ขำๆไม่เครียด อื่มๆๆๆๆ ตอบเป็นงานเป็นการเลย ตรู 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

นายมั่นคง

14/01/2008 08:56:48

5555

คนอ้วนๆ ที่สงสัยว่าจะชื่อตั่วปุ๊ย หากพบเจอตรงไหน เรียก รปภ หรือ 191 เข้าทำการจับกุมได้เลยครับ จะจับโดยละม่อม หรือจับวิสามัญก็ได้ทั้งสิ้นครับ 555

ทางที่ดีผมว่าทำการรุมกระทืบก่อนก็ไม่เลวเช่นกัน เอาให้อ่วมแบบขยับไปเที่ยวนอกบ้านซักเดือนยิ่งเหมาะใหญ่ 555

หากใครพบประสพเห็นชายชื่อตั่วปุ๊ยกระทำการอนาจารหรืออื่นใดที่สร้างความรำคาญใจ โทรเข้ามาแจ้งผมได้โดยตรงเลยครับ ณ เวลานี้ชายคนนี้ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับทางร้านทั้งสิ้นครับ

ทางร้านไม่ขอรับรู้เกี่ยวกับการกระทำอันลามก อนาจาร ของชายคนนี้โดยทั้งสิ้น ทั้งปวง อนึ่ง ทางร้านมีรางวัลนำจับด้วยครับ รางวัลที่ว่าเป็นกล้วยน้ำว้า 2 หวี และกระเทียมโทนอีก 1 กิโลครับ

555

ปล. ขอเฉลยละกันครับ กระทู้นี้ ตั่วปุ๊ยเป้นคนตั้งเองล่ะครับ แกอยากจะรู้เหมือนกันว่าแกมีความบกพร่องหรือเปล่า...........แต่เท่าที่อ่าน แต่ล่ะคนท่าทางจะรู้ทาง และเดาออกหมด 555

ตั่วปุ๊ย..........เค้ารู้มุขกันหมดแล้ว เป็นอันว่า มุขนี้ใช้ไม่ได้นะครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

B_Rabbit

14/01/2008 09:14:37
แสดงว่าไม่รู้จักกันจริง ร้านนี้ื คนช่วยขายเยอะครับ 555 ถ้าไม่หยิบของใหผมก้อหยิบเอง ถ้าไม่ใส่ใว้ในตู้นะ กร๊ากกกตัวใหนลองไม่ได้ ผมใช้วิธีซื้อมืองสองเอา กร๊ากกกกก งงกะเจ้าของกระทู้ครับ ล็อกแค่นั้นเอาพี่เบิ้มเข้าไปนั่งขายอีกคน พันทิพเก็บค่าเช่าเพิ่มแน่ กินเนื้อที่มากกว่าร้านอีก กร๊ากกกก
คนขายสองคนก้อแน่นแล้วครับที่เหลือ ลูกค้าขาประจำทั้งนั้น
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 9

ตั่วปุ๊ย

14/01/2008 09:20:01

555555.......โด่ เฮียอ่ะ .....55555 เฮียไม่น่ามาเฉลยเลย

ผมอยากรู้จริงๆว่ามีอะไร ขาดตกบกพร่องไปบ้างหรือเปล่า

ถ้ามี ขอความกรุณา พี่พี่ น้องน้อง ชี้แนะด้วยน๊ะครับ.....

คนที่เกิดก่อน ไม่จำเป็นต้องรู้เยอะกว่ามากกว่าเสมอไป

คนที่เกิดช้ากว่าหรืออ่อนกว่า ก็จงฟังในสิ่งที่ตัวเองไม่รู้ ไม่เคยเห็น

เพราะฉะนั้น การรับฟังความคิดเห็นจากผู้อื่น ประสบการณ

์ เป็นสิ่งที่ต้องเก็บเกี่ยวไว้ให้มากที่สุดครับ แล้วนำมาปรับปรุง

ใช้กับชีวิตประจำวันให้ได้ แล้วชีวิตก็จะสวยหรู.....55555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 10

นายมั่นคง

14/01/2008 09:43:45

ที่เฉลยก่อน เพราะดูแล้วมุขแป้กน่ะซิ 555

ตอนแรกกะในใจ เอาล่ะว้า ขอทีเด็ดเข้ามาจวกตั่วปุ๊ยจะจะซะที แต่ดูๆ แล้วผมว่าคนเกลียดตั่วปุ๊ยคงไม่ค่อยจะมี

จะมีก็แต่คนขยะแขยงซะมากกว่า.........อะเจี๊ยกกกก.......5555

ตั่วปุ๊ยนั้นการันตีได้เลยครับ เพราะแกผ่านงานในด้านขายมาเป็นสิบๆ ปี อยู่บริษัทจัดจำหน่ายยาที่ใหญ่เกือบที่สุดในประเทศ เป็นเซลล์ใหญ่ที่วิ่งติดต่อขายสินค้ามาแทบจะทุกภาคของประเทศไทยแล้วล่ะครับ รู้ดีว่างานขายจริงๆ ต้องทำอย่างไร ถึงจะประสพความสำเร็จ

แต่ตอนหลังออกมาเพราะว่าข้อหากระทำอนาจารพนักงานในบริษัท..........

เฮ้ย..........ผมพูดเล่น...ตึ่งโป๊ะ........!!!!!!! 555
หยิกหู 0
"ขอถามหน่อย....ได้มั๊ยครับ"