Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เอาไงดีครับเนี่ย

sit

04/02/2007 22:12:38
คือผมสนใจน้องเหม๋ยซูนะครับ แต่ว่า d2 ก็กำลังจะมาแล้วใช่ม้า d2 มันจะเป็นยังไงเนี่ย คิดว่าราคาคงเท่าไหร่เหรอครับ d2 เนี่ย จะน่าใช้กว่าน้องเหม่ยซูไหมครับ เฮียมั่นเอาเข้ามาลองทดสอบทีสิครับ

มีอีกคำถามนึง ถ้าจับ raptor ไปชนกะ pk2 กะ koss ksc35 จะเป็นไงครับ

แล้ว pk2 กับ pk3 มันต่างกันอย่างไรบ้างครับ ช่วยตอบทีครับเฮียมั่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/02/2007 16:25:05

D2 ยังไม่น่าจะมาเร็วนักครับ คงอีกซักช่วงนึงจ้า 5555

เดี๋ยวผมต้องรอราคาจากตัวแทนอีกทีครับ ถ้าเค้าเปิดราคามาให้แล้ว ผมจะรีบบอกทันทีจ้า 555

Raptor มันเป็น inear เอาไปประกบกัน มันตอบยากครับ เพราะถ้าคนที่ไม่ชอบ inear ฟัง inear ตัวไหนในโลกมันก็ไม่ดีครับ 555

แต่ถ้าผมให้คะแนน ผมให้คะแนนสูสีกับ KSC35 ครับ คือไม่น่าจะแพ้กันเกิน 0.5 คะแนนจ้า

ส่วน PK2 กับ PK3 ต่างกันเรื่องรายละเอียดของเสียงกลาง-แหลมครับ และมิติที่ชัดเจนกว่าของ PK2 นั้นดีกว่า PK3 แน่นอนครับ 555

PK3 จะเลือนและพร่ามัวกว่า แต่ถ้าฟังสบายๆ ไม่จับผิดจริงๆ ก็ไม่แพ้กันแบบรุ่งริ่งครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เอาไงดีครับเนี่ย"