Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากทราบเกี่ยวกับ mini to rca ครับ

ปรัชญา

10/01/2008 18:20:51
ไม่ทราบว่าตั้งแต่ระดับ 1000 - 3000 ตัวไหนน่าจะคุ้มค่าที่สุดครับ ต้องการความยาว 1 เมตรขึ้นไปนะครับ จะเอาไปใช้กับ sound card audigy 2zs > อินทิเกรด magnet sa4 / ลำโพง monitor audio br1 ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ไม่มีความรู้เกี่ยวกับสายประเภทนี้เลยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

11/01/2008 10:08:49

สาย mini to rca นี่ มีผู้ผลิตออกมาให้ใช้น้อยรายมากเหลือเกินครับ แต่ก็มีบางรายทำออกมา และคุณภาพค่อนข้างดี ก็คือ audioquest ครับ รู้สึกในร้านผมจะมีอยู่รุ่นหนึ่ง 2290 บาท หรือไงนี่ล่ะ 555

แต่ถ้าเราเปลี่ยนเป็น RCA 2 เส้น แล้วใส่หัวแปลงให้ออกมาเป็น 3.5 มม. ซะ คราวนี้มีหลายตัวเลือกให้เล่นเลยล่ะครับ กลายเป็นเยอะโคตรๆ ไปเลย แต่ถ้าไม่อยากจะวุ่นวายนัก ผมว่า audioquest ก็ใช้ได้แล้วครับ ยังไงก็ยังดีกว่า monster หรืออีกหลายแบรนด์เลยจ้า

เอ้าลองเลือกดูครับผม 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากทราบเกี่ยวกับ mini to rca ครับ"