Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รับ icoat for ipod shuffle gen3 ครับ

NO_DUCK

06/05/2011 17:34:16
0
อันนี้ลูกพี่ลูกน้องผมเค้าต้องการ มาก นะครับเพราะ ipod shuffle เค้าลงไปผจญภัยในเครื่องซักผ้ามา2รอบแล้ว ipod รอดพ้นมาได้อย่างหวุดหวิด แต่หูฟังไม่รอดแล้วครับ แล้วพี่เค้าไม่ทราบว่ามันไม่ไอ้สิ่งไม่มีชีวิตที่เรียกว่า icoat นี่อยู่ด้วย เลยตะลึงและบอกให้ผมรีบหาให้ทันที 555

ลองเสนอราคามาได้เลยครับ ราคาเพื่อนแท้ซี้ปึ้กจะขอบคุณมากเลยจ้า 555
ท่านใดมีรบกวนโพสบอกผมไว้ในนี้เลยนะครับ หรือเมลมาที่ shizenbata@gmail.com ได้ครับ ขอบคุณมากจ้า
"รับ icoat for ipod shuffle gen3 ครับ"