Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

j a c K k u nG

05/01/2008 21:41:01
ถ้าจะฝาก เฮีย เอา meizu ไปศ่อมได้ไหมครับ

ถ้าได้คิดงังไง

ไม่มีประกันนะครับ

หรือใครซ่อมเป้นมั่งครับ ที่เสีบแจ็คมัน แปลกๆ ต้อง เอานิ้วดันเสียงถึงออก 2ข้าง ถ้าไม่ดัน ออกข้างเดียว

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/01/2008 23:08:04

จริงๆ แล้วคนที่เปิดเครื่องพวกนี้เป็นน่าจะเป็นพี่ nopphong ครับ ลองไปหาพี่ nopphong ไม๊ล่ะ ผมว่าพี่เค้าช่วย jackkung ได้แน่ และราคาค่าแรงคงไม่แพงแน่นอนครับ.........

แค่แกเอานิ้วเขี่ยๆ สองที รับรอง jackkung สมอารมณ์หมายแน่ๆๆๆ 555

เอามาฝากเฮียก็ได้ แต่เฮียกลัวว่าทาง meizu เค้าจะช้าน่ะซิ เพราะถ้าไม่ใช่ของของเค้า กลัวเค้าจะเอาไปดองเป็นเกี้ยมฉ่ายน่ะซิ 55 แต่ไม่เป็นไร ลองเอามาก็ได้จ้า ฝากไว้ที่เจ้าเบียสล่ะ 555

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียครับ"