Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยด้วยคับ ด่วนๆเลย เจ้า T10 ผมต่อ USB แล้วมันไม่เห็น Driver อ่ะคับ ทำไงดี Y_Y

Fon589

04/02/2007 02:40:01
คือพึ่งซื้อมาวันนี้อ่ะคับ ลองเล่นมันมั่วๆอะไรหลายๆอย่าง หลังจากซื้อมาใหม่ๆ ก็ถอด เข้าๆออกๆ usb มันบ่อยเหมือนกัน format มันก็บ่อย แต่ไปๆมาๆ ไหงต่อ usb port เสร็จมันไม่เห็น Driver อ่ะคับ มันเรียกหา CD ซะงั้น แล้ว CD Driver มันก็ไม่มีด้วย ทำไงดีคับ ขอคำตอบด่วนๆเลยค๊าบบ แก้ไม่ได้อ่า ฮือๆๆ Y_Y
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อ้นพัทยา

04/01/2022 21:01:25
ตอนนี้ทำได้หรือยังครับ เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อยากรู้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วยด้วยคับ ด่วนๆเลย เจ้า T10 ผมต่อ USB แล้วมันไม่เห็น Driver อ่ะคับ ทำไงดี Y_Y"