Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องSkullcandy Skullcrushersครับ

Tohdoh

30/12/2007 19:11:26
อยากทราบอะครับวะ Skullcandy Skullcrushersในแพค มีอาไรให้มาบ้างเหรอครับแล้วเพื่อนๆถูกใจกับมันไหมครับ และมันรับประกันตลอดชีวิตป่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

mhero

05/01/2008 10:43:22
ผมไปลอง SkullCandy มาหลายรุ่นเหมือนกัน
Ti, Crusher, Gi, Lowrider, Hesh
เสียงไม่ถูกใจครับ แต่ดีไซน์สวยถูกใจสุด ๆ

ถ้าเน้นเสียง ผมไม่แนะนำเลย
แต่ถ้าไม่ได้สนใจกับเสียงเท่าไหร่ เอาไว้พกพาไปไหนมาไหน แนะนำเลยครับ สวยบาดตา บาดใจ สาว ๆ คงมองกันตรึม
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

05/01/2008 11:55:26

ไอ้เจ้า Skullcrusher นั้นเน้นมันส์สะใจซะมากกว่าครับ เป็นการฟังเพลงอีกแนวหนึ่งที่ไม่ได้เน้นอะไร นอกจากความสนุกสนาน คึกคักเร้าใจจ้า 555

เพราะมันมีตัวเพิ่มเบส ที่เพิ่มแบบระห่ำ ตูมๆๆๆ สะใจซาดิสต์พอควร 555 และว่ากันตามจริง ข้อดีของมันเล่นกลบข้อด้อยหายแทบหมดเหมือนกัน

ในแพครุ้สึกว่าจะมีหูและอุปกรณ์ติดมาพร้อมกันเลยน่ะครับ และการประกันเป็น lifetime ครับ ประกันโดยบริษัท เจ๊บเซ่นครับผม

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Tohdoh

05/01/2008 13:29:46
ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูลต่างๆครับ
หยิกหู 0
"สอบถามเรื่องSkullcandy Skullcrushersครับ"