Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

การเปิดเพลงผ่านหูฟังจะเรียกว่าเป็นการเบิร์นไปในตัวหรือเปล่าครับ???

คนน่าน

03/02/2007 16:24:22
การเปิดเพลงผ่านหูฟังจะเรียกว่าเป็นการเบิร์นไปในตัวหรือเปล่าครับ??? เนืองจากว่าผมเพิ่งถอย Rapter มา พอแกะกล่องมาก็ลองมาสัมผัสหูก่อนเออ..วะเสียงมันมู่ทู่ดีแฮะ อย่างที่เค้าว่าหลังจากเบิร์นไปแล้วจะเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังTeen วกเข้ามาเรื่องเบิร์นอีกรอบครับ คือผมเห็นแว็บๆๆว่ามีไฟล์เสียงสำหรับเบิร์นหูฟังด้วย ไม่ทราบว่าการเบิร์นสองอย่างนี้แตกต่างกันอย่างไรในแง่ของคุณภาพหรือระยะเวลา ตอนนี้ผมเบิร์นโดยเปิดใส่เครื่องเล่นเพลงเวลาตอนนอนก็เปิดทีวีแล้วเอาหูฟังเสียบไว้(เสียงไว้ ไม่ฟังทั้งกับเครื่องเล่นและทีวีนะครับ เพราะก่อนเบิร์นรับเสียงมันไม่ค่อยได้เท่าไหร่) รบกวนไขข้อข้องใจให้ด้วยครับ คุณอากังฟู...เอ้ย..พี่มั่นคง ออกแนวอีโรติคแล้วมั๊ยล่ะ อิอิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Saviour

03/02/2007 20:18:51
ถูกกก ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

04/02/2007 00:06:40

5555 อีกหน่อยผมจะติด Camforg ไว้ในเว็บครับ เวลาคุยไปจะได้เห็นสมาชิกนั่งเกาสังคัง กันท่าไหน 5555

ผมว่าวิธีเบริ์นแบบนี้ อีกไม่นานทีวีก็คงเจ๊ง Raptor พันกว่า ทีวี ขี้หมูขี้หมาเครื่องละ 5-6 พัน รับรองน้ำตาเช็ดหัวเข่าแน่นอนครับ

ใช้แร็บเตอร์ไม่ต้องพธีพิถันเรื่องการเบิร์นครับ เท่าที่ผมลองสังเกตุ ระยะเบริ์นอินมันค่อนข้างสั้นครับ คือไม่น่าจะเกิน 20-30 ชั่วโมงก็ได้เสียแล้ว 555

แต่ที่อยากจะแนะนำก็คือ การใช้ inear ต้องหามุมเฉพาะของตัวเองครับ จะทะแยงยัดตรง ยัดเฉียง ต้องพยายามให้ได้ตำแหน่งที่ดีสุด

เสียงมันถึงจะสมดุลย์จ๊ะ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

คนน่าน

04/02/2007 02:03:57
ขอบคุณมากครับคุณอาว์กังฟู อิอิ งั้นพอแล้วดีก่าครับ
หยิกหู 0
"การเปิดเพลงผ่านหูฟังจะเรียกว่าเป็นการเบิร์นไปในตัวหรือเปล่าครับ???"