Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องฟองน้ำหูฟังครับครับ

jetdo

29/12/2007 11:41:23
ผมจาซื้อ sr60 ครับ ทีนี้ติดเรื่องโปรโมฃั่นที่เฮียได้ให้มา เลยคิดอยู่ว่าจะเอากระเป๋าหรือ blow pad ดี เลยอยากรู่ว่า sr60 เนี่ย ถ้าเปลี่ยนฟองน้ำ เป็น blow pad แล้ว เสียงมันจาดีขนาดไหน ดีกว่าเดิมมากมั้ย(อยากจะให้เทียบเป็นชื่อรุ่นว่าพอเทียบได้กับ_grado ตัวไหน เรื่องมากนิดนึง 555 พอดีงบไม่มากค้าบ โบนัสน้อย...เศร้า) เพราะถ้าเปลี่ยนเป็น blow pad มันไม่ได้ดีกว่าเดิมเท่าไหร่ จะได้ตัดสินใจเปลี่ยนเป็นกระเป๋าใส่หูฟังแทน เหอๆ...
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

29/12/2007 15:54:01

เปลี่ยนแล้ว เสียงจะออกจัดขึ้นอีก ครับ เบสมามากขึ้น มิติชัดเจนขึ้น

บางท่านชอบบางท่านไม่ชอบ ก่อนจะยกขันหมากมาขอก็ ลองเปลี่ยนใส่ดูก่อนได้ ครับ

ถ้าชอบก็เอาไปเลยจ้า อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สอบถามเรื่องฟองน้ำหูฟังครับครับ"