Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียมั่นคงครับ ช่วยเปรี่ยบเที่ยบหน่อยครับ

ยิม

03/02/2007 16:10:23
ตอนนี้จะแอบแฟนกำเงินมาก้อนนึงครับ
อยากให้เปรี่ยบเที่ยบให้หน่อยครับ ว่า อันไหน น่าเล่นกว่ากัน ระหว่าง Alessandro MS-2i, Sennheiser HD-650, แล้วก็ AKG K701 ครับ

แต่ว่า 2 ตัวหลัง ราคาแรงกว่าตัวแรกตั้งเกือบ 5000 เลยอ่ะครับ

แนวเพลง ก็ รวมๆครับ ชอบฟัง ใส่ๆ โปร่งๆ กว้างๆ เบสแน่น กระชับ ครับ

อีกหน่อยคาดว่า จะไปตบแอมป์คุณหมูหวาน มาใช้ด้วย สักตัวครับ

อีกอย่าง ไม่ทราบว่า Hercules จะเข้ากับอะไรมากสุดครับ ??

รบกวนช่วยเปรี่ยบเที่ยบเสียงตอนไม่ต่อ แอมป์ แยก กับ หลังต่อแอมป์ นะครับ

ตอนฟัง Vsonic ก็ชอบนะครับ แต่ อยากได้ ตัวใหญ่ๆมากกว่าละ

แนวเพลง ก็ทั่วไป ตลาดๆ ผสม Vampire ครับ ไม่ค่อยซื้อแผ่นเท่าไหร่

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียมั่นคงครับ ช่วยเปรี่ยบเที่ยบหน่อยครับ"