Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับ Audio-Technica จ้า

BLu

26/12/2007 01:30:54
สอบถามเกี่ยวกับ Audio-Technica คาแรคเตอร์เสียงเป็นอย่างไร
คุณภาพเสียงถือเป็นตำนานอย่าง GRADO รึเปล่าและถ้าเทียบความคุ้มค่ากับ GRADO
ใน series เดียวกัน
และบ้านเรามีศูนย์บริการ หรือตัวแทนจำหน่ายที่รับซ่อมรึเปล่า
(ยังไงก็ซื้อร้านเฮีย LOVE สุดๆ)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

26/12/2007 09:36:19

บ้านเรามีคนที่นำเข้ามา แต่เป็นการนำเข้ามาไม่ชัดเจนนัก เพราะผมเคยสอบถามไปแล้ว เค้าไม่สามารถเคลมหรือซ่อมให้ได้ครับ ตอนนี้ทุกคนเลยต้องซื้อของหิ้วกันไปพลางๆ ก่อน 5555

ถ้าถามความนิยมทั่วโลก Grado ก็จะได้เปรียบกว่า เพราะเสียงนั้นปรับแต่งได้ถูกคอคนฟังมากกว่า แต่ audiotechnica นั้น ถ้าจะเล่น คงต้องกัดฟันเล่นรุ่นใหญ่ๆ ไปเลย เพราะรุ่นเล็กๆ นั้น ดูจะไม่ค่อยคุ้มค่าตัวเท่าไหร่ แต่ถ้ารุ่นใหญ่ หรือเกือบใหญ่ ให้เสียงที่มีคาแรคเตอร์เฉพาะตัวครับ และคุณภาพก็ค่อนนข้างดี

สนใจรุ่นไหนล่ะ บอกมาเลยครับ เดี๋ยวจะได้แนะนำให้ถูกน่ะครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับ Audio-Technica จ้า"