Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามทุกท่านเรื่องท่อหด?!?

อาร์ม

25/12/2007 22:57:33
เรียกงี้อ้ะป่าวเนี่ยย อิอิ คือผมใช้แรพเตอร์อยู่อ่าครับ แล้วตรงช่วงต่อที่แยกเปนสองสายตัวล็อกมันขาดออกไปอ่าครับ กลัวสายจาฉีกเลยจารีบยไปหาร้านที่ใส่ ไม่ทราบว่าพอจาหาที่ไหนทำได้มั่งมั้ยคั้บ แล้วแพงอ้ะป่าวอ่า ขอบคุนมากน้าคั้บ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

26/12/2007 09:29:23

ใส่เองยังได้เลยจ้า 5555 ไปเดินหาท่อหดแถวบ้านหม้อ หาไอ้ที่มันหดแล้วได้ที่ที่ต้องการ แบ่งซื้อมาซักนิดนึง (คงไม่กี่บาท)

แล้วเอามาสวมที่บ้าน แล้วเอาไฟแช็คลนเบาๆ มันก็จะหดเข้าไปได้พอดีๆๆๆเลยครับ แต่ก่อนที่จะใส่กับของจริง เราก็ซ้อมหดกับสายอื่นๆ ก่อนก็ได้ครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนถามทุกท่านเรื่องท่อหด?!?"