Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีเรื่องถามเฮียหน่อยครับ

ฮานาก้า

25/12/2007 20:11:19
1.เฮียยังรับเปลี่ยสายหูฟังอยู่รึเปล่าครับ
2.ถ้ายังรับอยู่ผมอยากรู้ว่าผมจะเอาสายของ mx550 ที่มีตัวเพิ่ม-ลดเสียงที่สายมาเปลี่ยนกับ pk2 จะได้มั้ยครับ คุณภาพเสียงมันจะลดลงมั้ยครับ
3.ตอนนี้ร้านเฮียยังมี Ibasso T2 สีดำเหลืออยู่มั้ยครับ
4.วันเสาร์ที่จะถึงนี้ร้านเฮียเปิดมั้ยครับ แล้วเวลาเปิด-ปิดกี่โมงครับ
5.จากอนุเสาวรีย์ต้องนั่งรถเมล์สายอะไร นั่งตรงไหนถึงจะไปถึงที่สาขางามวงศ์วานเหรอครับ
6.สาย Dock to mini นี่มันก็เปรียบเสมือนสาย mini to mini ที่ใช้กับ Ipod ใช้มั้ยครับ แล้วแบบไหนเสียงดีกว่ากันครับถ้าเอามาใช้กับ Classic

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

UuN

25/12/2007 20:19:51
จากอนุสาวรีย์ขึ้นสาย 522 ครับ ลงหน้าพันทิพงามวงศ์วานเลย เร็วด้วยเพราะมันขึ้นทางด่วน ตอบได้ข้อเดียวที่เหลือรอท่านอื่นครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

roXus

25/12/2007 20:28:19
ขอตอบข้อ3กับ4แล้วก็6
3.มีแน่นอนที่สาขาประตูน้ำจ้า
4.เปิดทุกวันแหล๊ะคร๊าบ11โมง-2ทุ่ม โดยประมาณ
6.dock-to-miniเสียงจะดีกว่าครับแต่ถ้าอยากเล่นสายให้เล่นdock crossroadกับสายดีๆแทน
รอผู้อื่นตอบข้อ1-2
อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

25/12/2007 20:29:15

1. จริงๆ แล้ว ไม่ได้รับเปลี่ยนแบบเป็นทางการหรอกครับ 555

2. เปลี่ยนได้ครับ ไม่ยากเย็น แต่บอกตามตรงว่าไม่ควรเปลี่ยน เพราะไอ้ตัว volume control นั้นเสียง่าย เสียงขาดๆ หายๆ ง่ายๆ เลยล่ะ

3. ibasso ตอนนี้ไม่มีเลยจ้า

4. เปิดครับผม เปิดประมาณ 11 โมงถึง 2 ทุ่มครับ

5. จนปัญญาจริงๆ ครับ ข้อนี้ เดี๋ยวต้องให้หน่วยประชาสัมพันธ์เข้ามาตอบลกันครับ

6. ขึ้นอยู่กับสายครับ ถ้าสายดีๆ เหมือนกัน คุณภาพเสียงเหมือนกันครับ แต่ถ้าเป็น dock to mini มันก็จะประหยัดค่า dock ได้อีกครับ

5555

เอ้า ถามมาได้ตลอดเลยนะคร้าบบบบ
หยิกหู 0
"มีเรื่องถามเฮียหน่อยครับ"