Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สายหูฟังครับ จะเปลี่ยนสาย k412p ครับ

8cm

25/12/2007 14:21:27

ทนมาก ๆๆ ตัวนี้ครับ ผมใช้มันเยี่ยงทาส
กระชากลากถูไม่บันยะบันยัง
(จริง ๆ ไม่ได้ตั้งใจทุกกรณี)
จนใส้ทะลักก็ยังอึดสู้อยู่นะครับ
ยังใช้ได้อยู่ดีครับ
อึดจริง ๆ

แต่สายที่ใส้ทะลัก แล้วก็ยาวเกินไป
อยากเปลี่ยนนะครับ
พอมีสายให้ผมบ้างไหมครับ แบบที่ต่อหัวแล้วนะครับ
สภาพเยินมากเลยน่าสงสารจัง TT_____TT

:142:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

25/12/2007 16:16:45

ไหนๆ ก็เล่นบทซาดิสต์แล้ว ผมว่าหาเทปพันสายไฟคุณภาพดีๆ มาตัดให้เล็กหน่อย แล้วจับพันซะเลย น่าจะต่ออายุไปได้อีกยาวนานครับ

ใช้จนกว่ามันจะขาดใจ รับใช้เราไม่ได้แล้วค่อยมาทำใหม่ดีไม๊เอ่ย 555

แต่สายที่ขายปลีกแบบคุณภาพดีๆ หาไม่ค่อยเจอครับ ส่วนมากจะมีแต่คุณภาพห่วยๆ ประมาณว่าเส้นละ 10-15 บาท ซึ่งเปลี่ยนใส่ลงไป มีแต่จะเสียความรู้สึกเปล่าๆ ครับ

555

ปล.มีอีกวิธีคือเปลี่ยนสายใหม่ทั้งชุด โดยเปลี่ยนทั้งสายและหัวไปเลยครับ แต่กลัวมันจะไม่คุ้มกับค่าตัวของ 412 น่ะครับ 55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

8cm

25/12/2007 17:19:02

สายมันทนมากเลยครับ ตรงขั้วก็ยังดึงซะย่นเลยครับ
ก็คงต้องเอาผ้าเทปพันนั้นอย่างท่านว่า หละครับ ^-^

อยากได้สายของ ชัวร์ เหลือเกิน ใหญ่หนามาก
ไม่ก็ ms1 โอ๋วกรี๊ดเลยครับ

สายที่โม ksc35 ที่ลงขายนี้มีแยกขายไหมครับ
อันนั้นก็ได้ครับ
http://www.munkonggadget.com/product.detail_0_th_783780

(สังเกตุฉากหลังดี ๆ ผมชำแหละเรียบร้อยแล้วครับ 555)
หยิกหู 0
"สายหูฟังครับ จะเปลี่ยนสาย k412p ครับ"