Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมควรกลับไปพกampอีกรอบไหม???[กระทู้สอบถามความคิดเห็น]

roXus

24/12/2007 01:20:12
คือผมได้Imodคุณเก็งซังมา = =
แต่ถ้าจะดึงพลังของImodต้องฟังพ่านamp
แต่ผมก็เคยพกampแล้วมันก็ยาวเป็นพวกกระสือ
ผมเลยบอกตัวเองว่าจะไม่เล่นampอีก = =
แต่ท้ายทีสุดก็ต้องเล่นplayerที่ต้องใช้ampจนได้ เหอะ > <~
ผมควรกลับไปเล่นampจิ๋วๆอย่างT1 หรือampเล็กๆอย่าง เพนกวิน
มันจะดีไหมคร๊าบ???~ = =
ขอบคุณคร๊าบ = =
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

24/12/2007 09:50:48

ถามว่า........ฟังแล้วรู้สึกชัดๆ ว่ามีแอมป์กับไม่มีแอมป์ต่างกันแยะไม๊

ถ้าฟังแล้วไม่ต่งกัน แนะนำว่าชั่วโมงนี้ยังไม่ต้องเปลืองตังค์ซื้อครับ 555 แต่ถ้าเป็นคนเล่นแอมป์ทั่วๆไป ตอนใช้แอมป์แรกๆ มักจะฟังไม่ออกถึงความคุ้มค่าในการใช้แอมป์

จะเห็นคุณค่าอีกทีก็ตอนถอดมันออกจากระบบนี่ล่ะ คราวนี้ชัดเลย อาการลงแดงจะเกิดขึ้นทันที เพราะแอมป์นั้น (แอมป์ดีๆ) มันช่วยเรียงสัญญาณและขยายสัญญาณให้เป็นระเบียบเรียบร้อย รวมถึงเกลาเสียงก่อนจะมาถึงหูเราครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

superkek

24/12/2007 10:02:17
ไอ้น้องเอ๊ย เวลาตัดสินใจอะไรต้องคิดยาว ๆ นิดนึง เพราะเงินทองมันหายาก แต่mod มันก็ต้องพึ่งแอมป์จริง ๆ นั่นแหล่ะ ทำไงได้ เอาเป็นว่าตอนนี้นอนกระแด่ว ๆ ยอมฟังแบบนี้ไปก่อน แล้วคอย ไซโค เฮียกับคุณหมูหวานให้เข็น เดอะพิกจูเนียร์มาไว ๆ ดีกว่ามั้ย (โยนภาระความเครียดให้คนอื่นงานถนัด555)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

nopphong

24/12/2007 10:49:45
อยากรู้ว่าต้องพกแอมไหมก็ง่ายๆครับ พาipod ไปร้านเฮียแล้วก็ต่อแอมป์ ฟังเทียบกันเลยระหว่างมีกับไม่มี มันต่างกันเยอะไหม รับได้ไหมที่จะไม่มีแอมป์ เดี๋ยวก็ตัดสินใจได้เองแหละครับ อิอิ(ได้เสียตังแน่งานนี้)
หยิกหู 0
"ผมควรกลับไปพกampอีกรอบไหม???[กระทู้สอบถามความคิดเห็น]"