Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

&dquot; แหว่ะ ๆ อากิ๊เน๊ะ / อาเจโปะ &dquot; 5555

ตั่วปุ๊ย

22/12/2007 09:47:17

กระเหรี่ยงหนุ่มคนนี้

หลังจากแต่งงานกับสาวชาวเขาเดียวกันได้ไม่นาน

เธอก็ตั้งท้องลูกคนแรก ประคองครรภ์อยู่บนยอดดอยจนใกล้คลอด

เธอก็รีบชวนเพื่อนสาวบ้านใกล้กันมาแอ๊ดมิทยังโรงพยาบาลพื้นราบ

เตรียมตัวและเตรียมพร้อม

เพื่อจะเป็นคุณแม่อย่างเต็มที่

เธอนอนครางโอดโอยอยู่จนคุณหมอบอกว่า

ถึงเวลาแล้วที่จะต้องเข้าห้องคลอด

แต่ก่อนเข้าหมอก็แจ้งแก่เธอว่าต้องทำความสะอาดอวัยวะเพศก่อน

โดยการแว๊กซ์ ... หรือกำจัดขนบริเวณนั้นให้เ้ยนเตียน

เมื่อเธอได้ยินเธอก็ให้ตกอกตกใจยิ่งนัก

แล้วก็ตั้งมั่นกับตัวเองว่ายังไงก็ไม่ให้หมอโกนแน่นอน

ขณะพยาบาลจับขึ้นขาหยั่ง

เธอก็ส่ายหน้าแล้วเอามือปิดตรงนั้นไว้แน่น

หญิงชาวเขา - &dquot; เราม่าโกเดะขาด &dquot;

เธอพูดกับหมอเสียงแข็ง

หมอ - &dquot; ไม่โกนไม่ได้นะคะ เพราะว่าบริเวณนั้นมันสกปรก

แล้วอาจจะทำให้ลูกติดเชื้อ &dquot;

หญิงชาวเขา - &dquot; ม่าโก ยางาย...เราก็ม่าโก &dquot;

คุณหมออธิบายซ้ำแล้วซ้ำเล่าเธอก็ยังไม่ยอม แต่แล้วจู่ๆ

เธอก็หาทางออกให้คุณหมอได้ ด้วยวิธีที่เธอคิดว่า

น่าจะเป็นการพบกันครึ่งทาง

&dquot; แหวะ ๆ .. อากิเน๊ะ....แหวะ ๆ ..... อากิเน๊ะ &dquot;

เธอพูดประโยคนี้กับหมอ แต่หมอฟังยังไงก็ไม่เข้าใจ

เพื่อนสาวของเธอที่มาด้วยก็ช่วยอะไรไม่ได้

เพราะพูดไม่ชัดเหมือนกัน

ในที่สุด หมอก็บอกกับเพื่อนสาวของ

เธอว่าให้ไปตามสามีของหญิงคนนี้มาให้หน่อยเพราะพูดกันไม่รู้เรื่อง

เพื่อนสาวของเธอรีบขึ้นดอยไปตามสามีเธอมา

เมื่อมาถึงคุณหมอก็บอกกับสามีเธอว่า

&dquot; นี่ช่วยอธิบายให้เมียเธอเข้าใจหน่อยว่ายังไงก็ต้องโกนเพราะถ้าไม่โกนเด็กอาจ

จะเป็นอันตราย &dquot;

สามีรีบหันไปพูดกับภรรยาเหมือนที่หมอบอก

แต่คำตอบก็ได้กลับมา อย่างเดิมคือ

&dquot; แหวะ ๆ .... อากิเน๊ะ &dquot;

&dquot; ไหนบอกหมอซิว่าเมียเธอพูดว่ายังไง &dquot; หมอถาม

&dquot; เมียผมบอกว่าให้หมอแหวก ๆ แล้วเอากิ๊บเหน็บครับ &dquot;

หมอได้ยินก็สะดุ้งโหยง และบอกกลับไปว่า &dquot; เธอจะบ้าเหรอ! &dquot;

ใครมาคลอดลูกก็ต้องโกนกันทั้งนั้น แล้วกิ๊บ

ที่ไหนมันจะเก็บได้ทุกเส้นล่ะ

สามีหันไปพูดกับภรรยา และก็ได้คำตอบกลับมาว่า &dquot; หวิ ๆ

อาเจโปะ....หวิๆอาเจโปะ &dquot;

&dquot; อ่ะ...ไหนว่ามาซิ... เมียเธอบอกว่ายังไง &dquot; ... หมอถาม

สามีอ้ำอึ้งไปชั่วครู่ ..... แล้วก็บรรจงแปลให้หมอฟังว่า

&dquot; เมียผมบอกว่า ถ้าหมอกลัวว่าจะเก็บไม่ได้ทุกเส้น

ก็ให้หมอหวีๆ ..... แล้วก็เอา &dquot; เจล &dquot; โปะครับหมอ .. ....???
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/12/2007 11:25:41

5555555555

อย่างฮาเลยปุ๊ย..........555555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

hamy

22/12/2007 15:26:38
ไม่เก็ทอ่ะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ตั่วปุ๊ย

22/12/2007 22:50:12

55555.....

&dquot; แหว่ะ ๆ ...... อากิ๊ เหนะ &dquot;

&dquot; หวี ๆ ......... อาเจโป๊ะ &dquot;

คิดได้ไง อ่ะ ....... 555555
หยิกหู 0
"&dquot; แหว่ะ ๆ อากิ๊เน๊ะ / อาเจโปะ &dquot; 5555"