Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[แลก/ขาย] ksc35 // JBL onstage Micro II อายุไม่ถึงเดือน ประกันมหาจักร สภาพเหมือนใหม่ อปก.ครบกล่องทุกชิ้น อยากแล

พระเอก

04/04/2011 10:40:14
0
JBL onstage Micro II อายุไม่ถึงเดือน ประกันมหาจักร ใบประกันยังไม่ได้กรอก อุปกรณ์ครบกล่อง ทุกชิ้น ย้ำว่าทุกชิ้นจริงๆครับ -*- ถุงทุกถุง พลาสติกที่หุ้ม ปลอกกระดาษที่เก็บปลั๊ก แม้ที่ที่ดึงที่ทำให้รีโมทมันทำงาน ผมเก็บไว้ทุกชิ้นครับ 555 สภาพเหมือนแกะกล่องจริงๆครับ ไม่ค่อยได้ใช้เลย
อยากแลกเพราะ ไม่มีเวลา+โอกาสได้ฟังลำโพงจริงๆครับ แต่เสียงดีจริงๆ แล้วอยากจะลองแอมป์สักตัวด้วยครับ มีสายdock ด้วยยิ่งดีครับ ^^

images by free.in.th
ความคิดเห็นที่ : 1

พระเอก

04/04/2011 10:42:12
0
-*- หัวกระทู้ยาวไป

รบกวนเฮียลบกระทู้นี่ด้วยครับ
"[แลก/ขาย] ksc35 // JBL onstage Micro II อายุไม่ถึงเดือน ประกันมหาจักร สภาพเหมือนใหม่ อปก.ครบกล่องทุกชิ้น อยากแล"