Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

*** คิดสักนิดก่อน !!! ทำประกัน *** 555

ตั่วปุ๊ย

18/12/2007 09:13:20

+++ ข้อคิดก่อนทำประกัน +++

สมหญิง ซื้อแจกันมาใบนึง ด้วยความรัก

สมหญิง จึงตัดสินใจทำประกันให ้แจกัน ใบนี้

หลังจากที่แจกันใบโปรดแตกไป สมหญิงรีบโทร.ไปที่บริษัทประกันไว้

สมหญิง : &dquot;ฉันทำประกันแจกันไว้กับคุณสองล้านบาท

คุณต้องชดใช้เงินมานะ&dquot;

เจ้าหน้าที่ บ. ประกัน : &dquot;เกรงว่าจะไม่ได้หรอกนะครับ หากแจกันคุณแตก

เราจะหาใหม่ให้เหมือนเดิมทุกอย่าง&dquot;

สมหญิงเงียบไปสักพักแล้วพูดต่อไปว่า.....

&dquot; เอ้อ...... ถ้าเป็นอย่างนั้นละก็

ฉันว่าฉันยกเลิกประกันชีวิตของสามีดิฉันดีกว่า .. น๊ะ &dquot;

?????????? 55555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/12/2007 10:54:24

5555

ปล่อยมุขมาแต่เช้าเลยนะ ตั่วปุ๊ย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"*** คิดสักนิดก่อน !!! ทำประกัน *** 555"