Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยผมทีครับเฮียมั่น raptor มันเล่นผม

Big125

31/01/2007 23:10:48
คือผมซื้อ เจ้า raptor วันที่ 15 มค.ครับ
ใช้มาดีตลอดจนมาวันนี้ ก่อนจะยัดมันใส่มันเข้าไปในหูกับพบเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝัน ( แผ่นที่ซอยเป็นรูเล็กๆที่มันแปะอยู่ตรงรูทางออกของเสียง มันได้หลุดหายไปไหนข้างนึง ข้างขวา ) เห็นแล้วถึงกับ Shock รีบยัดใส่หูรองฟังว่าเสียงมันเปลี่ยนหรือเปล่า พบว่ามันเปลี่ยนไปนิดนึงแหลมออกมาด้านขวาที่หลุดดังกว่าซ้าย

แต่ที่ผมตั้งกระทู้มาก็ รู้สึก ผิดหวังอย่างแรงกับ การแปะกาวที่ห่วยแตกของมัน อุตส่าห์รักษามันยิ่งกว่าลูก เสียความรู้สึกอย่างแรง

( ทุกคนอย่าเข้าใจผิดว่าเสียงไม่ดีนะครับเสียงมันสุดยอดแต่... )

ผมควรทำไงดีครับเฮียมั่น
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

01/02/2007 21:53:07
อ่ะจ๊าก!!
    อุบัติเหตุไม่เจตนากระทำ แบบนี้ลองแวะเอาให้เราดูอาการดีกว่าครับ บางทีอาจจะทำการผ่าตัดให้หายได้ แวะมาที่งามวงศ์วานซิค่ะ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

01/02/2007 22:00:56

555 จะไปยากอะไรกับของแค่นี้

ขนาด Grado ผมยังมีคนทำให้ได้เลย 555 (ขอบคุณคุณนัทมาก ที่ช่วยมาตลอด)

เอาไปที่งามวงศ์วานเลยครับ เดี๋ยวจัดการให้จ้า ไม่ต้องกังวล ถ้าไม่เหมือนเดิม ผมยินดีให้เตะปิงปิงทันที 555

vsonic นั้น เป็นหูฟังจีน ที่ save cost ครับ จะสังกตุได้ว่าพวกกล่อง อะไรประมาณนี้จะพยายามลดต้นทุนที่สุด คือเอางบประมาณไปเพิ่มในส่วนที่เป็นหัวใจสำคัญ ซึ่งก็คือไดรเวอร์ครับ 555

เพราะไม่งั้น ราคาขายปลีกมันคงรีดลงมาเหลือแค่นี้ ไม่ได้จ้า 555

แต่ไม่ต้องกังวลครับ ผมดูแลให้แน่นอน
หรือจะโทรหาผมก่อนก็ได้จ๊ะ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

nestle

01/02/2007 23:02:12
ใช่ครับ ผมก็ว่ามันไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่ ทั้งที่เสียงมันก็สุดยอดจริงๆครับ

ตรงแกนสีขาว ที่ยึดติดกับตัวหูฟังอ่ะครับ ผมมองเห็นว่าแปะกาวไว้แบบชุ่ยๆ ไม่รู้วันไหนจะหลุดออกมา ตอนนี้เวลาใช้ ต้องระวัดระวังมากเลยครับ

*** ว่าแต่ raptor ที่ซื้อจากเฮียรับประกันให้ไหมครับ กลัวมันพังง่ายเหลือเกิน เพราะรักษามันดั่งไข่ในหิน ***
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

เบียส

02/02/2007 13:31:13
เวลาผมใส่หูฟังแล้วเดินฟัง หูฟังมันช๊อตหู ทำไงดี
---------------------------------------------------

แบบว่าไม่เคยเจออ่ะ ลองให้เพื่อนลองใส่ดูก่อน ถ้าดูดก็เป็นที่หูฟัง ถ้าไม่ดูดก็คงเป็นที่ตัว MooYeeZ เองแล้วล่ะ ถ้ายังดูดอยู่แวะมาให้ดูที่ร้านงามวงศ์วาน ได้เลย
สงสัยต้องติด เซฟที คัท ตัดก่อนตายเตือนก่อน วายวอด แล้วล่ะ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

ลุงวัยกลับ

02/02/2007 15:15:31
ก็ต้องช่วยกันเตือนให้เบามือกะมันหน่อย เดี๋ยว raptor จะหัวหลุด อย่างที่เราเจอ
แต่ไม่ต้องห่วง ร้านเค้าดูแลให้อย่างดี
ประทับใจ XXX
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

nestle

02/02/2007 18:53:39
จ๊ากก

raptor ของ ลุงวัยกลับ เคยหัวหลุด แล้วใช่ไหมครับ? น่ากลัวๆ

นี่ผมก็กลัวหลุดเหมือนกัน
หยิกหู 0
"ช่วยผมทีครับเฮียมั่น raptor มันเล่นผม"