Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาติเฮียมั่งขายหูฟังSony Hpm-88 ตัวแรง

เมฆายุทธ์

26/03/2011 14:47:01
0
ขายหูฟัง Sony Hpm-88 ตัวหายากมาก ของแท้พันล้าน% พ้นเบิร์นแล้ว เป็นแบบfast port ต่อมือถือSony เปลี่ยนหูฟังไม่ได้นะคับ
รายละเอียดสินค้า : เป็นสินค้าหลุดสต๊อกผมรับมาอีกที คนที่มาขายให้ผมเค้าบอกประกันเพิ่งเริ่มเมื่อวันที่19มกรา54ที่ผ่านมาถ้ามีปัญหาส่งมาให้ผมไปเคลมให้ได้ตลอดอายุการประกัน(1ปี)
อุปกรณ์ : ตัวหูฟังเท่ห์โคตร,จุกยาง3ไซส์,ถุงผ้ากำมะหยี่สีดำอย่างดี,กล่อง

รีวิวเล็กๆด้านเสียง : อันดับแรกขอพูดถึงระบบการตัดเสียงรอบข้างก่อนมันเป็น อะไรที่เจ๋งมากขอบอกพอเลื่อนปุ่มตัดตัดเสียงรอบข้างป๊บเสียงรอบข้างเราจะเบาลงมากกถ้าไม่ฟังเพลงเราจะรู้ สึกได้เลยว่ามันตัดคือหูมันเหมือนจะอื้อหน่อยๆยิ่งถ้าฟังเพลงด้วยละตัดเสียงรอบข้างด้วยใครเรียกก็ไม่ได้ยิน(อย่าไปฟังตอนอยู่กะแฟนเชียวหละเปนห่วงอิอิ)ผมรู้สึกว่าถ้าเปิดตัดเสียงรอบข้างเสียงจะดีกว่าหน่อยนึงเหมือนเบสจะนุ่มขึ้น
ทางด้านเสียงนั้นมีความคมชัดมาก หลังจากที่เบิร์นมาเป็นร้อยชม.ตัวนี้จะเด่นเรื่องเบส กะเสียงร้องมาก เบสมาเป็นลูกแต่ไม่ได้รู้สึกอุดอู้หูเลยอีกทั้งไม่ค่อยจะกลบเสียงอื่นด้วยเบสหนักกว่าhpm-77แน่นอน เสียงย่านกลางเสียงร้องเด่นมาแต่ใกล้เลยใครที่ชอบฟัง เพลงเน้นร้องนี่ตัวนี้แจ๋วเลย ชอบเสียงกีต้าร์โปร่งชัดเจนดีฟังแล้วเพลิน ส่วนเสียงสูงก็ไปได้พอสมควร ในเรื่องSoundstageไม่ค่อยกว้างเท่าไหร่นะคับแต่ก็ไม่ได้แคบมากเกิน ใครโลกส่วนตัวสูงหรืออยากมีโลกส่วนตัวโคตรแนะนำเลยคับ อ้อลืมบอกไปเวลากดตัดเสียงรอบข้างมันจะใช้แบตมากกว่า ปกติพอควรนะคับ

ตำหนิ : กล่องเก่าหน่อยแต่หูฟังใหม่โฮกกก
เหตุผลในการขาย : ได้ Moster Turbine มาแล้ว
สถานที่นัดเจอ : แถวมช.หรือEMS
ราคา : หน้ากล่องเขียน 3,290 ขอขายลดราคาเหลือ2,200 พอละคับ ประกันเหลืออีกเกือบปี
ติดต่อ : pm หรือโทร 086-9159696
ปล. ใครอยู่เชียงใหม่ลองมาฟังเสียงก่อนได้คับ
รูป(กดที่รูปเพื่อขยายได้คับ)

"ขออนุญาติเฮียมั่งขายหูฟังSony Hpm-88 ตัวแรง"