Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หู No Name กับ โฟมส้มของ Raptor

jackkie

31/01/2007 12:54:36
ไม่ทราบว่าจะใส่กันได้หรือปล่าวครับ ถ้าได้เสียงจะดีขึ้นมั๊ย(เบสจะมามั๊ย)

หูไร้นามอันนี้ที่ว่าไม่ค่อยมีเบสนี่ แนวเสียงเดียวกับ Senn MX500 รึปล่าวครับ
(เน้นใส ไม่เน้นเบส) จะลอง burn ดูว่าเบสมันจะมามั้ย ....
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

31/01/2007 15:49:06

ใส่ไม่ได้หรอกครับ เพราะโนเนมมันใหญ่กว่าครับ 555

ลองไปอ่านรีวิวจากผู้ใช้จริงๆ เลยครับ ว่าเป้นไงมั่ง รู้สึกว่าจะพรรณาจนละเอียดยิบเลยล่ะ 555

สำคัญเหมือนกัน คือการใส่หูฟัง inear ต้องใส่ให้ได้ตำแหน่งที่พอดีด้วยนะครับ ไม่งั้นเบสมันจะไม่มีครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"หู No Name กับ โฟมส้มของ Raptor"