Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียคราบมีเรื่องอยากจะถามคราบ

breakbreak

30/01/2007 20:41:13
หวัดไม่ได้นะฮะเฮียหุหุเเป้กเเต่หัวค่ำ คือผมอยากรูอะว่าราคาหูฟังที่สิงค์โผร์เป็นไงบบ้างอะคับเเล้วมียี่ห้ออารายบ้างคับ ถ้าจะซื้อควรซ้อที่ไทยหรือที่นู่นดีก่ากันอะคับ ช่วยหน่อยนะคับไปเดือนเมษาน่ะคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

30/01/2007 21:13:36

สิงคโปร์ถูกเป็นบางยี่ห้อครับ ส่วนถ้าเป็นแอมป์ ถูกกว่าไทยทุกยี่ห้อครับ 555

สิงคโปร์ต้องรุ้แหล่งซื้อครับ ไปเดินตาม orchard มันไม่มีขายหรอกครับ 555 หรือถ้าจะมีก็แพงจนซื้อไม่ลง

คนที่ช่ำชองสิงคโปร์เท่านั้นที่จะรู้ว่าร้านพวกนี้อยุ่ตรงไหนครับ ลองทำการบ้าน ถามคนที่เค้าอยู่สิงคโปร์ ให้เค้าเมล์ลายแทงมา แล้วรีบไปซื้อตามลายแทงครับ

ราคาเท่าๆ กับที่อเมริกาครับ แต่จะคุ้มตรงที่เราไปถึงที่ ไม่ต้องเสียค่า shipping 5555

อ้อ Audio-Technica ที่นั่นจะถูกเป็นพิเศษครับ

จดราคาของไทยไป แล้วไปดูที่นั่น ถ้าถูกกว่าก็อุ้มกลับมาเลยครับ 555

และอีกอย่างนึงที่จะแนะนำ เวลาซื้อขอให้ซื้อตัวที่เป็นรุ่นท็อปไว้ก่อน และซื้อรุ่นเดียวกับที่ในไทยขายแพงๆ เพราะถ้าพลาดพลั้ง ปล่อยออกจะได้ไม่เจ็บตัวมากครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

breakbreak

30/01/2007 21:24:18
ใครรู้เเหล่งผมขอด้วยนะครับ เฮียครับช่วยเเนะนำด้วยจิครับว่ามีhead ampดีๆบ้างปะคับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

breakneo

06/02/2007 18:56:53
ฝากเฮียตอบด้วยนะคร้าบ
หยิกหู 0
"เฮียคราบมีเรื่องอยากจะถามคราบ"