Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

&dquot;พระกาฬสองเรา&dquot; ทำให้คุณภาพเสียง ดรอป ลงไหมครับ ??

สองเราอยากฟัง

08/12/2007 14:37:51
ใช้ พระกาฬสองเรา ที่เป็นแจ็คต่อหูฟังได้ 2 อัน ไม่ทราบว่ามันจะทำให้ลดคุณภาพเสียง ความดังเสียง หรือ ฯลฯ... ของเครื่อง player หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

08/12/2007 15:43:30

ไม่นะ ครับ เท่าที่ฟังตัวนี้ ดรอปอาจจะนิดหน่อยจนไม่ซีเรียสละ

เรียกว่ารายละเอียดเสียงหรือ ความดังก็ยังเท่า เท่า เดิม ครับ ลองดูไม่เสียหลาย

ครับ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sadism

08/12/2007 15:46:48
เท่าที่ลองเสียงมันเหมือนเดิมนะครับ

มีคนฟังด้วยเหมือนกัน....อิอิ
หยิกหู 0
"&dquot;พระกาฬสองเรา&dquot; ทำให้คุณภาพเสียง ดรอป ลงไหมครับ ??"