Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[-Paparuzzi-]

01/12/2007 16:53:37
อยากรู้ว่ามีหูตัวไหนเสียงเหมือนเจ้า 35 มั้งครับแบบเป็น In ear หรือ Ear bud พอดีมี 35 อยุ่แต่มานเก็บเสียงไม่ค่อยได้เลย กะว่าจาปล่อยแต่คิดๆดูก่อน แล้ว เจ้า Pk2 เสียงมานหนีกานเยอะป่าว ชอบแนวนี้อ่า ช่วยแนะทีคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

02/12/2007 00:23:00

35 มันมีเสียงเฉพาะ คือเบสมันเยอะ อวบ ฟังสนุก แต่ก็ดันทะลึ่งได้รายละเอียดในเสียงกลางและแหลมด้วยครับ 555

ส่วน PK2 นั้นไม่เหมือนครับ เจ้า PK2 นั้นเก่งประเภทแยกแยะชิ้นดนตรี และเน้นการโฟกัสของชิ้นดนตรีออกเป็นแถวๆ เป็นชั้นๆ ครับ เบสไม่มาก แต่มีแน่นอนครับ ถือว่าเป็นหูฟังที่เก่งเรื่องมิติว่างั้นเหอะ.......55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เสียงของ เจ้า 35"